ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sabashi Renya] Share House e Youkoso แชร์บ้านแชร์เสียว 2/6 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 17, 2019, 02:59:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Macro3427

ขี้อายนี่แหละของบอบบบ
————————-

ต้องลองบ่อยๆจะได้หายยยย

Chatchai Hongsa

น่าอิจฉาจริงๆ​ เลยครับ สำหรับเด็กหอแบบเราๆ ครับ  แตกในไปสองแล้ว
edit; ตอนแรกก็ได้จัด เมกุมิคนสวยไปแล้ว ตอนนี้ได้จัดฮิซาโนะอีก ถามหน่อยนะครับ ฮิซาโนะ นี้เป็นโรคกล้วผู้ชายจริงๆมัย 5555 แต่ผมเห็นลีลาแล้วยังอิจฉาพระเอกเลยครับ ตัวพระเอกก็อึดดีจริงๆ คนต่อไปจะเป็นใครครับ รอต่อไปไม่ไหวแล้ว
ขอเป็นกำลังใจให้นะครับสำหรับผลงานดีๆ ที่มีมาให้เราอ่านกัน

ramasa

บำบัดรักษาโรคกลัวผู้ชายด้วยเรื่องเสียว
ขี้อายอย่างงี้น่าจะไฟแรงน่าดูชมเลยทีเดียว

flukehaha

ฮาเร็มแหละจะเหลือไรและถ้าให้เดาคนบนปกตอนแรกนี่น่าจะคนสุดท้าย
****ตอนต่อไปสงสัยทาคาโกะแน่ๆ
Manchester United Football Club
We are Red Army

Deep Sea

งานนี้พระเอกจะรู้ตัวซะก่อนรึเปล่า
ความลับยังคงเป็นความลับต่อไป
เหยื่ออรายต่อไปรึเปล่า

noname01

ดูทีแรก นึกว่าหุ่นจะเล็กกว่าซะอีก ทรงโตกว่าเยอะซะงั้น

drof666

บ้านพักยาวแปดเมตร ก้าวแรกแตกใน ก้าวที่สองปิดตาตีหม้อ
Edit.ตอนหน้าก้าวที่สามสวิงกิ้งแนวนวล

Liftzthekop

ได้บำบัดแบบนี้ หายกลัวแถมติดใจแน่นอน 5555

ซ่อนรูปนะเราเนี่ย แหมมม 5555

23pompompom

noojac

คนที่ 2 แล้ว  ดันเป็นโรคกลัวผู้ชายอีก   ต้องรักษาซักกี่น้ำดีล่ะ..5555

รายต่อไปคงไม่พ้นคุณป้า

hatshadow

ผญ.ที่ชื่อ ฮิซาโนะ ในดิบไหงบางหน้าไฟหน้าน้องเล็ก บางหน้าใหญ่จนกำไม่ทั่วกันหล่ะเนี่ย

BlackSkuLL

เออแหะ ถ้าไม่บอกนี่ลืมแล้วนะ เรื่อง love hina นี่ตำนานเชียว ผมชอบคนที่เป็นเพื่อนพระเอกผมดำดูใสๆ แม่มลืมชื่อไปหมดละ 555
----------------------------

แหม่ คาแร็คเตอร์​มันก้ใช่จริง ขี้อาย แอบชอบพระเอกเหมือนเดี๊ยะ

gokuon

แหม่ๆๆ ไอ้หนุ่มได้จัดกับแม่สาวขี้อายโดยไม่รู้ตัวซะด้วย ปิดตาตีหม้อ

จัดใหญ่เลยนะไอ้หนุ่ม แม่สาวขี้อายก็ทำบ่อยๆสิจะได้ไม่อาย ส่วนตอนหน้านั้น คุณป้าจะจัดหลานเหรอครับ