ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...40 แขกรับเชิญ

เริ่มโดย HatHU, กรกฎาคม 16, 2018, 01:25:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

จ๊อด ยุทธนา จร้า

แล้วอย่างนี้สามีนาจะทำอย่างไรต่อไปล่ะทีนี้

sarawoot1234567

เหลืออีก 4 ตอนเองเสียดายมากมายเลยครับกำลังอ่านเพลินเลยครับ

Kinga

กลางคืนเสร็จน้องโจ กลางววันเสี่ยคงเซอไพรให้คุณสามีได้ชมแน่นอน

ping_ak

เดี๋ยวมีสวิง ท่าทางนาจะโดนพ่อลูกคู่นี้เอาคืน

Mix_Xer

ตอนนี้มี​ โจ​ เป็นแขกรับเชิญ​แล้วตอนหน้าจะมีแขกที่ไม่ได้รับเชิญมากี่คนนะ​ดูท่าทางน้องนาคงจะโดนที่เดียวหลายควยแน่ อูยยยย​ แค่คิดก็เสียวแล้ว​ อยากอ่านตอนต่อไปไวๆ​จัง

Boonruam Nilmeesapaya

akennya

beeriero

kab256

ตั้งแต่สามึยอมปล่อยเมีย มันก็ส่อแล้วว่าจะเสียเมียในที่สุด

nongzyne

hnarii

แหมะ เสียละก็จัดนาซะไม่ได้พักเลยแต่ให้ลูกชายจัดซะหนักเลยนะ ว่แต่สองพ่อลูกจะมีอะไรมากกว่านี้ไหมนะ

the_fear

ขอโทษที่ต้องขอเม้นท์ก่อนอ่านจบนะครับ อยากดูรูปภาพ พร้อมทั้งอ่านแบบต่อเนื่องจริงๆ สัญญาว่าจะกลับมาคอมเม้นท์อีกทีหลังอ่านจบแน่ๆครับ

tapakron22

::Crying::น่าตกใจและเสียดายนะคับ เป็นเรื่องที่ผมติดตามมาตลอดและทำให้ผมได้เสียน้ำได้ทุกตอนจะจบแล้ว แต่ผมขอขอบคุณนะครับกับความสุขที่ท่านได้ขีดเขียนไว้ให้ และขอให้มีผลงานใหม่มาเรื่อยๆ จะขอติดตามต่อไปครับ

jukjik

รีบมาจับจองพื้นที่อยากรู้ว่านาจะโดนอย่างที่คิดมั้ยครับ