ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 20 : นาถลดา น้องรหัสของหนูโดนัท

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 24, 2017, 12:27:04 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คำถามร่วมสนุก ไม่มีผลต่อเนื้อเรื่อง คุณอยากให้ไอ้บิ๊กยิงมนุษย์ลุงตายไปให้พ้น ๆ ไหม

เอาเลยบิ๊ก ยิงลุงให้หมดแม็กเลย อิจฉามันเหลือเกิน เมียลุงแต่ละคนแจ่มๆ ทั้งนั้น
43 (14.9%)
ไม่มีทาง!!! มนุษย์ลุงต้องมีชีวิตต่อไป พระเอกของเรื่องจะตายง่าย ๆ ไม่ได้นะ
246 (85.1%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 289

xonly-1786

ขอบคุณมากๆครับ การพนันเป็นสิ่งไม่ บิ๊กเข้ายุ่งกับการพนันเลยทำให้เสียแฟนไปและก็มีการคิดที่ไม่น่าจะเกิดขึ้น

avata

ถ้ายังทัน ต่ออีกตอนนะครับ เลข 21 ก็สวยนะครับ เป็นเรื่องสนุก รุกสนั่น มันส์ตลอด รอตอนต่อไป ขอบคุณมากครับ

13doom

::Ajark:: เหตุสะเทือนขวัญกับลุงพล ภารโรงหื่นอย่างแรง!!!  ::Shout::

solofancy2

ลุงพลจะรอดมั้ยนี่ ดูท่าเจ้าบิ๊กจะเอาจริงดันฟาดหนูพิมมี่ไปซะหลายทีอีก

เดินทางโดยสวัสดิภาพนะครับ

sdgundams

ลุงพล จะรอดจากไอ้บิ้กไหมเนี่ย ขอติดตามตอนต่อไปนะครับ

thing

ลุงพลกับน้องพิมจะรอดไหมนี่ ไอบิ๊กกะเอาให้ตายเลยเหรอ

warockza

ballzae

ponggunyuki2527

เดินทางโดยสวัสดีภาพครับ เนื้อหากระชับดีครับ อธิบายชัดเจนเลยว่า ทำไมบิ๊กเล่นบอล แล้วไม่โดนจับ

ponggunyuki2527

outsider

ลุงโดนซักทีก็ดีเหมือนกัน เรียกเรตติ้งจากสาวๆได้ดี