ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่ 1

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 17, 2016, 09:23:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aom43104

oit758

ถูกขโมยชื่อไปใช้ทำอะไรหว่าหรือแลกเปลียนกับคนที่ถูกขัง แต่พระเอกราคะจัดจริงๆ
เพิ่งปิดซิงมาจะเล่นฝรั่งอีก ขอบคุณมากครับ

darkfox127

golfnapong

สู้ๆครับไรท์เตอร์ ขอให้สอบได้ A รัวๆๆ ::Fighto:: ::Fighto::

ponggunyuki2527

น่าสนุกดีครับ ขอให้โชคดีในการสอบครับ

etracker

เพิ่งเคยเจอเนื้อเรื่องแปลกๆ แบบนี้ครับ น่าติดตามว่าจะเกิดอะไรขึ้นต่อไปบ้าง มันจะเอาชื่อไปทำไมนะ

eternal6969

เพิ่งอ่านบทนำจบ พอมาเจอตอน 1 ผมไม่พลาดเลยน่าลุ้นมาก

toremo002

ขอบคุณครับ มาเม้นก่อนอ่าน อิอิ

aty13

โดนชิงชื่อไปซะแล้ว ถ้าไม่เอาคืน พระเอกจะสมหวังกับน้องมายด์ได้ไง

Chalermphan Auesukkul

ติดตามผลงานครับผม สนุกมากๆครับ

TempZ

ลูกพี่เนรอบนี้ระวังตัวน้อยไปหน่อย พึ่งไดคนแรกไป จะรีบหาคนใหม่ เลยโดนหลอกขโมยชื่อไป

รู้สึก​ว่าพลังในเรื่องนี้ จะมาจากการเปลี่ยนตัว​อักษร​ในชื่อให้เป็นคำใหม่ตามที่ต้องการ รอติดตามว่าพลังจะมีผลขนาดไหนครับ

ctier

ปริศนาพาเสียว แก้ได้ หมดแรงยืนหรือป่าวครับ ::HoHo::
ขอบคุณมากครับสำหรับตอนนี้

tumg23

แล้วตกลงจะได้ชื่อคืนมาหรือเปล่า หรือจำไม่ได้กันต่อไป

rabbitbadboy

ชอบวิธีการเล่าเรื่องครับ มีชื่อสาว น่ารัก ๆ แบบนี้อีก จินตนาการไปไกลเลยครับ

ss24p

ชื่อไปไหน อยากรู้ใคร่สงสัย ขอบคุณครับ