ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สาวนักล่าแต้ม #16

เริ่มโดย Cabal_Master, กันยายน 03, 2013, 06:47:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Cabal_Master

อ้างถึงอ่านตอนเก่าๆ ทางนี้เลยค่ะ

1  :  สาวนักล่าแต้ม #01    
2  :  สาวนักล่าแต้ม #02    
3  :  สาวนักล่าแต้ม #03    
4  :  สาวนักล่าแต้ม #04    
5  :  สาวนักล่าแต้ม #05    
6  :  สาวนักล่าแต้ม #6-9    
7  :  สาวนักล่าแต้ม #10    
8  :  สาวนักล่าแต้ม #11-12    
9  :  สาวนักล่าแต้ม #13    
10  :  สาวนักล่าแต้ม #14    
11  :  สาวนักล่าแต้ม #15    

หลังจากเหตุการณ์ครั้งก่อน อั้มก็รู้สึกกลัวขึ้นมาค่ะ คืออั้มเองก็ชอบถูกข่มขืนนะ แต่กลัวถ้าเกิดผู้ชายปล่อยน้ำเสร็จแล้วฆ่าเราทิ้งล่ะ อย่างคราวก่อนพวกเงินอะไรอั้มก็แทบไม่ได้พกไปเลย คือไม่มีทรัพย์สินมีค่าเลยอ่ะ กลัวจะโดนทำอะไรถึงชีวิตจริงๆ เลยขอพักไปค่ะ คราวนี้ก็เว้นช่วงมานานพอสมควร จนสอบเสร็จหมดละ จบ ม.6 ซะที ก็กะจะไปแก้เครียดค่ะ อั้มเคยคิดเอาไว้ว่าอยากจะไปเที่ยวที่น้ำตกแบบปลดปล่อยซักครั้ง จริงๆแล้วอั้มก็เคยไปนะแต่นั่นคือไปเที่ยวเฉยๆ อิอิ ครั้งนี้ก็ได้โอกาสแล้วค่ะ อั้มก็ใส่เสื้อยืดแขนกุดธรรมดา กางเกงขาสั้น ชั้นในอั้มใส่สีขาวแบบบางๆค่ะ ไปคนเดียวเหมือนเคย พอถึงปุ๊บที่จำได้แม่นเลยคืออั้มปวดฉี่มากกก ห้องน้ำก็อยู่ไกล อั้มก็เลยตัดสินใจปล่อยมันลงข้างทางซะเลยค่ะ อั้มเดินไปตรงหลังต้นไม้ซึ่งอยู่ห่างจากทางเดินขึ้นน้ำตกมาพอประมาณ ตรงนี้คือถ้าเดินขึ้นน้ำตกจะไม่เห็นค่ะ ยกเว้นแต่จะเดินมาถึงระดับเดียวกันแล้วหันหน้ามามอง ซึ่งบอกตรงๆเลยว่าอั้มเองก็อยากถูกเห็นเหมือนกันค่ะ โดยเฉพาะถ้าเป็นผู้ชายนะ แหมคิดแล้วเสียว อั้มก็จัดการปลดตะขอกางเกงแล้วรูดลงพร้อมกับกางเกงในลงไปถึงเข่าแล้วก็นั่งลงฉี่เลยค่ะ (ใจจริงอยากถอดออกแต่เซฟไว้ก่อนค่ะ โดนเย็ดไม่กลัวแต่กลัวโดนจับค่ะ) ปรากฏว่าตอนที่กำลังฉี่ก็มีคนเห็นจริงๆค่ะ เป็นลุงคนนึง มากับหลานผู้ชายอีกคน แกหันมาปุ๊บก็สบตากับอั้มโป๊ะเชะเลยค่ะ แกก็จ้องใหญ่เลย จนอั้มฉี่สุดแล้วแกก็ยังมองไม่เลิก อั้มเลยนั่งรอดูสถานการณ์ค่ะ ทีนี้เด็กผู้ชาย(น่าจะประมาณ 7-8 ขวบ) ที่ตอนแรกมัวแต่มองทางอื่นก็หันมาทางอั้มอีกคน (คงสงสัยว่าลุงแกมองอะไร) พอเห็นปุ๊บหลานก็ถามว่าคนนั้นเค้าทำอะไร (หมายถึงอั้ม) แกก็บอกกับหลานแกว่าเค้าฉี่น่ะ แล้วก็เดินเข้ามาหาอั้มค่ะ "ทำไมถึงมาฉี่ตรงนี้ล่ะหนู ห้องน้ำก็มี" แล้วแกก็ชี้ไปทางห้องน้ำ "อ๋อคือหนูปวดฉี่มากจนทนไม่ไหวแล้วน่ะค่ะ" อั้มก็ตอบแล้วก็ลุกขึ้นยืน แต่ไม่ดึงกางเกงขึ้นค่ะ ทั้งลุงทั้งหลานก็มองหีอั้มใหญ่เลย "ใส่กางเกงสิหนู" ลุงแกบอก "เอ่อ คือว่าพอจะมีกระดาษทิชชู่ไหมคะ จะเอามาเช็ดจิ๋มหน่อยน่ะค่ะ" อั้มไม่กล้าพูดหีค่ะ แต่แค่นี้ของลุงแกก็แข็งแล้วค่ะ เห็นชัดเลย "แล้วลุงจะไปเอามาจากไหนล่ะหนู" ลุงแกตอบแล้วก็หันไปปิดตาหลานชายค่ะ เด็กก็พยายามแกะมือออก อิอิ อั้มเลยแกล้งต่อค่ะ "อ๋อค่ะ เอ้อ หรือว่าเอามาด้วยนะ" อั้มพูดกับตัวเองแล้วหันหลังไปเปิดกระเป๋าเป้ที่วางอยู่บนพื้น แต่ว่าไม่ได้ย่อเข่าค่ะ อั้มโก่งเอวก้มลงไปเอา (นึกภาพออกไหมคะ) ท่านี้สองคนนั้นเห็นหีอั้มเต็มๆแน่ค่ะ เสียดายที่อั้มไม่ได้เห็นท่าทางของพวกเค้า อั้มก็แกล้งค้นนานๆหน่อยค่ะ กะให้ดูเต็มที่เลย แต่พอหยิบกระดาษได้ปุ๊บ หันกลับไปดู อ้าวหายไปแล้ว ไปตอนไหนก็ไม่รู้ค่ะ ว้า อั้มก็เลยใส่กางเกงเหมือนเดิมแล้วเดินขึ้นไปต่อค่ะ ไปถึงตรงที่เป็นแอ่งน้ำ มีคนอยู่พอสมควรเลยค่ะ ประมาณ 10 กว่าคนได้ บางคนก็เล่นน้ำ บางคนก็เดินไปมารอบๆ อั้มก็เดินไปใกล้ๆตรงแอ่งน้ำ ผัวเมียคู่หนึ่งที่นั่งอยู่ก็ยิ้มให้อั้มค่ะ คงจะนั่งดูลูกชายที่เล่นน้ำอยู่ อั้มก็ยิ้มตอบค่ะ คงไม่รู้ว่าจะเกิดอะไร อิอิ อ้อลืมบอก มีคนประมาณ 6-7 คนเล่นน้ำอยู่ค่ะ แต่ทุกคนคือจะใส่เสื้อผ้าชุดธรรมดา มีพับขากางเกงบ้างอะไรงี้ ยกเว้นมีเด็กคนนึงที่ใส่แต่กางเกงใน (น่าจะซัก 5-6 ขวบ) อั้มก็ จัดการถอดเสื้อผ้าออกตรงนั้นเลยค่ะ เหลือแต่ชุดชั้นใน แล้วลงไปในน้ำเลย คนก็มองกันใหญ่เลยค่ะ แล้วชุดชั้นในอั้มจะเป็นสีขาวแบบบางๆเลย พอเปียกน้ำปุ๊บนี่คือเห็นทะลุเลยค่ะ เห็นหัวนมชัดเลย แต่ด้านล่างไม่ค่อยเห็นเพราะอั้มไม่มีขน อั้มก็แกล้งไม่สนใจคนรอบๆค่ะ เล่นน้ำไปเรื่อยๆ ซักพักก็เดินขึ้นมาตรงที่ตื้นหน่อย พอนมโผล่พ้นน้ำปุ๊บนี่ใจเต้นมากเลย คือมันเห็นเลยอ่ะค่ะ คนก็มองกันใหญ่ ตอนนี้อั้มเงี่ยนแล้วค่ะ ถ้ากางเกงในไม่เปียกน้ำนี่คงเห็นรอยน้ำเงี่ยนแล้วล่ะ อั้มก็แกล้งดึงขอบกางเกงในค่ะ ให้มันเข้าร่องก้น เปิดตรงก้นให้เห็นเกือบหมดเลยค่ะ แล้วก็ขึ้นมาตรงน้ำระดับเข่า คนงี้มองกันใหญ่เลยค่ะ อั้มก็เดินไปเล่นกับเด็กๆค่ะ แต่ก็สังเกตรอบๆอยู่ คนที่เดินผ่านไปมาก็เริ่มเข้ามาดูกันเยอะขึ้น สักพักพวกพ่อๆแม่ๆก็เรียกลูกๆกลับไปกันหมดค่ะ อั้มก็ไม่รู้จะทำยังไงก็เดินลงไปตรงโซนลึกค่ะ (ถ้ายืนอยู่ต่อเดี๋ยวไม่เนียน) ก็เริ่มมีพวกผู้ชายลงมาเล่นน้ำเพิ่ม อั้มก็ว่ายไปตรงน้ำตกค่ะ เข้าไปให้น้ำตกใส่หัวเลย สะใจดีจริงๆค่ะ สักพักอั้มก็แกล้งปลดตะขอแล้วถอดเสื้อในออกในน้ำค่ะ แล้วก็ปล่อยให้มันลอยไป บางคนอาจจะสังเกตออกแล้วว่าอั้มไม่มีบราก็มองกันใหญ่ค่ะ อั้มก็ทำเป็นไม่รู้ตัว เดินขึ้นมาเลยค่ะ พอนมโผล่พ้นน้ำอั้มก็แกล้งร้องว้ายดังๆ คนก็หันมามองกันเต็มเลยค่ะ ผู้ชายคนนึงก็เข้ามาถาม "เกิดอะไรขึ้นเหรอครับ" "เสื้อในของหนูค่ะ มันหลุดไปไหนไม่รู้แล้ว" อั้มตอบพลางเอาแขนปิดนมไว้ "หลุดตรงไหนครับ จำได้ไหม เดี๋ยวผมช่วยหา" ชายคนนั้นก็ถาม ตอนนี้เริ่มมีผู้ชายเข้ามาเพิ่มขึ้น "ตรงแถวนั้นน่ะค่ะ" อั้มก็ชี้ไปที่น้ำตก แต่ใช้แขนขวาที่ปิดนมอยู่นะคะ อิอิ พวกผู้ชายงี้จ้องหัวนมกันใหญ่เลย อั้มก็เอาแขนปิดหัวนมไว้เหมือนเดิม คนก็ลงไปช่วยกันหาใหญ่เลย อั้มก็แกล้งเปิดโชว์เป็นพักๆค่ะ อย่างถ้ามีคนตะโกนถามมาเช่นเสื้อในสีอะไรครับ อั้มก็จะใช้มือสองข้างป้องปากตอบ สีขาวค่ะ ประมาณนี้ เปิดหัวนมโชว์เลย ผ่านไปสักพักก็มีคนเก็บได้ค่ะ เค้าก็เดินเข้ามายื่นให้อั้ม "ขอบคุณค่ะ" อั้มรับมาแล้วก็จะเดินขึ้นจากน้ำเลย "อ้าวแล้วไม่ใส่เหรอครับ เสื้อในน่ะ" เค้าก็ถาม "อ๋อ คือมันเปียกหมดแล้วล่ะค่ะ เดี๋ยวอั้มจะไปเปลี่ยนชุดแถวต้นไม้ด้านนู้น" อั้มพูดแบบเบาๆค่ะ ให้เค้าได้ยินคนเดียว ลองใจว่าเค้าจะมาไหมค่ะ แล้วก็ถือกระเป๋าเดินเข้าไปตรงด้านหลังต้นไม้ที่ว่าเลย ปรากฏว่าเค้าตามมาจริงๆค่ะ (ลืมบอก เค้าที่ว่านี้ท่าทางจะประมาณ 30 ต้นๆ ตัวสูงกว่าอั้ม ผิวขาวค่ะ) ตอนนี้อั้มพันผ้าเช็ดตัวไว้ ด้านในใส่แต่กางเกงในตัวเดียว "มีอะไรเหรอคะ" อั้มถามหลังจากที่เค้าเดินมาใกล้ "อ๋อ คือผมสงสัยน่ะครับ" "สงสัยอะไรเหรอคะ" "คือ เมื่อกี๊น่ะครับ คุณจงใจโชว์รึเปล่าครับ" อั้มก็ตกใจค่ะ "เปล่านะคะ" "เห็นคุณเปิดนมให้ดูบ่อยมากเลยครับ เห็นหัวนมชัดเลย" นี่ถ้าเป็นผู้หญิงทั่วไปคงร้องตะโกนไอ้โรคจิตแล้วตบไปซักทีแล้วค่ะ แต่อั้มไม่ "เปล่านะคะ อั้มไม่ได้จะโชว์ แค่อั้มไม่รู้สึกอายเฉยๆน่ะค่ะ" "ไม่รู้สึกอายเหรอครับ" เค้าถามกลับด้วยท่าทางประหลาดใจ "ค่ะ คุณกับอั้มก็มีเหมือนๆกัน หัวนมน่ะ แล้วจะหายทำไม" อั้มตอบไปเลยค่ะ "ถ้างั้น คุณกล้าเปิดให้ผมดูแบบชัดๆไหมล่ะครับ" เค้าก็ท้าเลยค่ะ อั้มก็ถอดผ้าเช็ดตัวออกเลยค่ะ "เป็นไงคะ" คราวนี้ไม่ปิดเลยค่ะ แต่หัวนมงี้แข็งหมดแล้วเพราะตื่นเต้นค่ะ เค้าก็ดูตื่นเต้นไม่แพ้กัน "ด้านล่างด้วยสิครับ ถอดด้านล่างออกด้วย" ดูท่าทางจะเข้าโหมดหื่นเต็มที่แล้วค่ะ อั้มก็เงี่ยนเต็มที่เหมือนกัน เลยถอดกางเกงในออกเลยค่ะ ยืนโป๊ทั้งตัวให้เค้าดูเลย เค้าก็ไม่พูดอะไรแล้วค่ะ เข้ามากอดจูบเลย อั้มก็สนองเลยค่ะ โดนทั้งดูดนม แล้วก็เอานิ้วแหย่รูหีด้วยค่ะ ตอนนี้เค้าคงจะรู้แล้วว่าอั้มเงี่ยนเพราะหีแฉะมาก อั้มก็ไม่ยอมแพ้ค่ะ ล้วงมือเข้าไปในกางเกงจับควยเค้าเลย ซึ่งมันแข็งโด่แล้วค่ะ อันไม่ใหญ่เท่าไหร่ สักพักเค้าทนไม่ไหวจับอั้มพิงกับต้นไม้แล้วยกขาอั้มขึ้น แล้วก็ถอดกางเกง จับควยแทงเข้ารูหีอั้มเลยค่ะ มันเข้าง่ายมาก เค้าก็ซอยใหญ่เลยค่ะ แต่แป้บเดียวเท่านั้นเองเค้าก็ปล่อยน้ำเชื้อปรี๊ดๆเข้ามาในรูหีแล้วอ่ะ อั้มยังไม่ทันเสร็จเลย เค้าก็ถอนควยออกเลยค่ะเพราะมันอ่อนตัวแบบหมดแรงแล้ว "อยากโดนเย็ดก็ไม่บอก" แหม ไก่อ่อนแล้วยังมาแซวอีกนะ "เปล่าซะหน่อย ชั้นแค่ไม่อายจริงๆนะ" อั้มก็สวนเลย แล้วก็นั่งลงบนหินข้างๆ (เจ็บก้นชะมัด) กางขา แหกหีให้ดูเลย "นี่ไง ดูซิเนี่ย คุณปล่อยน้ำเข้ามาเต็มรูชั้นเลย จะรับผิดชอบยังไงเนี่ย" อั้มแกล้งพูดให้เค้ามีอารมณ์ค่ะเพราะตัวเองยังไม่เสร็จเลย แต่อนิจจา โชคไม่ดี "ชัยเอ๊ย อยู่ไหนแล้ว" เสียงผู้หญิงค่ะ น่าจะเป็นแม่เค้า "อยู่นี่แม่ เดี๋ยวไป" เค้าตอบพลางดึงกางเกงเข้าที่แล้วก็ออกไปเลยค่ะ ทิ้งให้อั้มเปลือยล่อนจ้อนอยู่คนเดียว แถมยังไม่เสร็จอีกต่างหาก