ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 10 – วิบากกรรม

เริ่มโดย assasin008, สิงหาคม 26, 2016, 04:09:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ผมจะแก้ไขสถานการณ์อย่างไรดี

ยอมรับไปตรง ๆ
หาทางเลี่ยงไปเนียน ๆ

prsclub

::HoHo::  ขอบคุณท่านมากครับ   สงสัยงานนี้คงต้องๆเลี่ยงๆใช้อย่างอื่นแทนไปก่อนละครับ

bloodstorm

ขอบคุณครับ แบบนี้ต้องถอยอย่างไว้ลายหน่อยซะละ

naitoom

ในเมื่อมีคนมา ก็ใช้เป็นขอแก้ตัวพักยกไปก่อน

sixdevil7

งานนี้อาวุธไม่ทำงานแล้วคืนนี้จะเป็นอย่างไรเนี้ย.........ขอบใจมากครับ

kongrith

โดนแป้งรีดน้ำซะคออ่อนเลย โอกาสดีแท้ๆ ไม่รู้จักออมแรงไว้บ้างเลยนายหนุ่ม

สถาพร

เลี่ยงไว้ก่อนเลยครับ จะได้ไม่เสียเชิงครับผม

dayto

เสียดายบรรยากาศมาเลยครับ บอกแล้วว่าอย่าจัดหนัก เห็นไหมละ 555

therasak

บอกตรง ๆ ให้เธอรู้จักผู้ชายดีขึ้นว่าโดนเย็นจัด ๆ ก็หมดสภาพได้เหมือนกัน 555

eakpiya001

samsung014

lamom

เลี่ยงเถอะครับ ให้HP เต็มก่อน ค่อยไปตะลุย Mission หน้า

grozothe

เลี่ยงสิ.... เวลาโดนถามต่อเป็นคอมโบจะได้ไม่พลาด 55

sarawalee0967

ขอบคุณครับท่าน บอกแล้วอย่าหักโหมกับแป้งนัก ช่วยแป้งให้เสร็จก่อน แล้วทำตัวเป็นสุภาพบุรุษเลย บอกเด๋วกลัวคนมาเห็นแล้วแป้งจะเสียหาย

saga8864

เลี่ยงสิครับ รับตรงๆเสียหมด ปูทางสายพระเอกเลยยยยย

harzard

น้ำมันเย็นครับ ใจเย็น ๆ ได้โดนแน่  ::Shy::