ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 10 – วิบากกรรม

เริ่มโดย assasin008, สิงหาคม 26, 2016, 04:09:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ผมจะแก้ไขสถานการณ์อย่างไรดี

ยอมรับไปตรง ๆ
หาทางเลี่ยงไปเนียน ๆ

aumoum

หาทางเลี่ยงไปก่อนแล้วชวนค้างคืนงานนี้อาจมีรุ2-1

songsak

ขอบคุณครับ จัดด้วยลิ้นกับนิ้วสักทีก่อนครับ ตอนเย็นๆยังมีเวลาอีก

tanavong

ไม่ได้กลัวเสียหน้าครับ แต่กลัวเธอเสียใจ เลี่ยงไปออกวงแหวนเลยครับ เนียนๆหน่อยก็จะดี

mrt006

เลี่ยงได้เลี่ยงไปผู้ชายเรามารยาหลายล้านเล่มเกวียนนัก ::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig::

ponggunyuki2527

12457890

ยังไงก็ต้องตอบเลี่ยงไปครับ
ศักดิ์ศรีลูกผู้ชาย ย่อมไม่ได้ครับ ฮ่าๆๆ

taton

โหวตทีไร..สวนกระแสชาวบ้านทู้กทีเลย

bounced

เลี่ยงสิครับพี่ เดี๋ยวขายของไม่ออก 555

kalampee

เจอแบบนี้คงต้องเลี่ยงก่อนล่ะครับ

Thor

ตอบเลี่ยงไปเนียนๆครับ ถ้าไม่ได้ผลก็ใช้บริการแว่นวิเศษเลยครับ ::Hmmm::

JJJJJJJJJ

เลี่ยงเท่านั้นครับ ยอมรับไม่ได้หรอก  ::Angry::

chinchayen

เนียนๆไป ทำฟอร์มว่าอยากทำในที่ห้องมากกว่า

exaram

อ้าวพระเอกนักรักดันไม่สู้ซะงั้น ขอบคุณมากครับ

koper2sunfad

cookieai

ก็บอกแล้วว่าให้ยั้งๆไว้บ้างทำอะไรไม่ดูตัวเองเลย