ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่7

เริ่มโดย joker socool, กรกฎาคม 12, 2017, 10:14:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nithiwit sakfun

หายไปนานเลย แต่ก็ขอเป็นกำลังใจไห้มีผลงานดีๆออกมาเรื่อยๆนะครับ

strikef.

ขอบคุณครับ ยังไม่ได้อ่านแต่อยากขอบคุณที่ยังนึกถึงกันมาตลอด โปรเจคเสร็จก็โล่งนะครับ มีเวลาทำอะไรได้เยอะเลย เดี๋ยวอ่านจบแล้วกลับมาแก้ไขอีกทีนะครับ

แกงเกอร์เทพไปไหน บังคับร่างได้ heal ได้ 555

holovelove

เหงาๆ

clickkuu

ตอนนี้ไม่มีรูปหรอครับ หรือว่าต้องแสดวความคิดเห็นก่อน แต่เนื้อเรื่องก็สนุกเหมือนเดิมนะครับ ผมเชียร์แต้ว

WACHIRA SAKAEW

แต่งได้คุ้มค่ากับการรอเลยครับ อยากให้มีฉากปะทะกับรีดเดอรอีก

pgh22

นึกว่าลืมแฟนๆซะแล้วท่านมาแต่ละทีเสียวสุดๆไปเลยขอบคุณครับ

gritkin

ได้สาวไร้เดียงสามาอีก1คนเเล้ว เหลือตัวอักษรอีกเพียบเลย เรื่องยาวเเน่นอนสินะครับ จะรอติดตามนะครับ เรื่องราวสนุกมากครับ น่าติดตาม

negazero

กำลังรออ่านเรื่องนี้พอดีเลยครับ จะติดตามตอนต่อไปอยู่นะ

teerawatc

รอต่อตามมานานมากครับ  ถึงตอนนี้เลยตามไปอ่านตอนเก่าเพื่อความต่อเนื่อง  รอติดตามบทบาทของตัวร้าย  ว่าความสามารถจะเทพขนาดไหน

minidrum

รอตอนใหม่อยู่ตลอดเลยครับ เข้ามาส่องแทบทุกวัน

อีกา

นักเขียนในดวงใจกลับมาแล้ว  รอบนี้จะซัดกี่คนเนี่ย

tummaba

เรื่องราวเริ่มมีตัวละครมากขึ้นเรื่อยแล้ว ไม่รู้พระเอกจะมีสาวเพิ่มอีกกี่คนน่ะคับแต่ตามทุกตอนแน่คับ

SilcenceKnight

รอคอยมานาน แต่ก็สมการรอคอนครับ สนุกมาก

cat669

คิดถึงมากครับ รอลุ้นอักษรต่อๆไป ขอบคุณมากครับ

aom43104

::Bloody::คิดถึงสุดๆเลยครับ ยังน่าติดตามเหมือนเดิมเลย