ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่7

เริ่มโดย joker socool, กรกฎาคม 12, 2017, 10:14:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lovesick

ว้าวว
ได้น้องขิมอย่างเป็นทางการแล้ว

ayiraj2408

มีสาวมาให้จัดเรื่อยๆเลยนะนายเน กว่าจะครบทุกตัวอักษรไม่รู้น้ำหมดตัวก่อนรึเปล่า 55

air111fox

ฟิตดี แรงดีไม่มีตกจริงๆ แถมยังมีแหล่งพลังสำรองซะด้วย

jibxonly

รอติดตามตอนต่อไปครับ อยากเห็นรูปสวยๆจัง

Ideology

รอเรื่องนี้มานานมาก สนุกมากครับ ขอบคุณครับ

shinsomin09

ขอบคุณครับ กว่าจะคลอดตอนใหม่เล่นซะลืมตอนเก่าหมดล่ะ...

coolkid2

รอติดตามอยู่นะครับ กว่าจะจบเรื่องนี่พระเอกจะได้ฟันสาวไปกี่คนละเนี่ย ฮ่าๆๆ

JoffTh

อย่างนี้ถ้าจะเก็บให้ครบถึงตัว z คงได้มาเป็นฮาเร็ม

mewzira

โอ่ววว หายไปนานมากก จนแทบจะลืมไปแล้ว ขอบคุณครับที่มาต่อ มาลงเร็วๆนะ จำได้ลางๆ พี่สาว sex friend ข้างห้อง ที่พร้อมจะปล่อยท้อง อิอิ

suriyamahajit

มีมาใหม่ให้เติมพลังหนุ่มอีกเลยสิ

bongzall

ได้พยาบาลขิมเข้าสต๊อกไปอีกคน

naitoom

"ไม่ได้หรอก ขิมสิต้องเป็นฝ่ายดูแลเก่ง อยู่ให้ขิมดูและนะ ขิมสัญญาไม่ว่าจะอยู่ในฐานะอะไรของเก่ง ขิมก็จะอยู่ จะไม่ไปไหนเลยทั้งชีวิต"

ฟังประโยคแล้ว เก่งก็สะอึกนะซิ ดีขนาดนี้แล้วจะเอาเป็นทาสสวาทได้ลงเหรอ รีบทำให้ท้องแล้วปลดปล่อยไปซะ ไม่แน่นะถึงตอนนั้นให้ไปก็ไม่ไปแล้ว

bipolar

เดาทางไม่ถูกเลย สุดท้ายใครจะเป็นนางเอกเนี่ย

olemantu

ได้อักษรแต่ละตัวมาแล้วมันยากแฮะ..ที่จะเรียงให้ได้อย่างที่ใจต้องการ..ลองพยายามเรียงไปทางอื่นดูบ้าง..มันติด ๆ ขัดจริง ๆ สงสารคนเรียงเลย 55

P0A0Y0

สุดยอดเลย!!
ทำผลงานดีๆออกมาอีกนะครับ
เป็นกำลังใจให้
::Fighto:: ::Fighto::