ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่7

เริ่มโดย joker socool, กรกฎาคม 12, 2017, 10:14:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ton Ny

รอมานานมากเลยคับ

...............................................................................................
  25/10/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด เคยโดนแบน มีนาคม 30, 2017
คงยากไปงั้นก็อย่าเข้ามาใช้เลยโน๊ะ แบนตลอดชีพ( 25/10/2560 )

..............................................................
https://xonly8.com/index.php?topic=175750.msg405675#msg405675

ZeldaZ

กลับมาแล้วเรื่องนี้ นึกว่าไรท์เลิกเขียนแล้วซะอีก ขอบคุณมากเลยครับบบ  ::Glad::

winnyake

รอนานมากเลย สนุกมากครับ

...............................................................................................
  23/10/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 23/10/2560 - 23/6/2561 )

..............................................................
https://xonly8.com/index.php?topic=185496.msg640033#msg640033

koike2869

ได้ ตัว ข ยังจะได้ตัวB อีกมีให้สนุกอีกนาน  ขอบคุณในน้ำใจมากคับ

kopXIIII

งานนี้พระเอกจะสับรางอย่างไรดีเนี่ย
อยากรู้จริงๆ

hnarii

หายไปพักหนึ่งเลยนะครรับ คิดถึงๆ

domozaza011

สาวเริ่มเยอะแล้วจะไหวไหมเนี่ย  ::HeyHey::

ทราย ไม่เปลี่ยนแปลง

กำลังรออยู่เลยครับ จะช่วยน้องมายด์ได้หรือป่าว ลำดับเวลาช่วงเดียวกันหรือป่าวครับ

jarern532

แล้วเมื่อไหล่จะได้อักขระครบระเนี่ย ::Dizzy::  ::Thankyou::

etracker

สนุกมากครับ สมกับที่รอคอยมานาน ว่าแต่ให้แกงเกอร์ออกมาแทนนี่พระเอกจะไม่เป็นไรใช่มั้ยครับ หรือจะโดนยึดร่าง

octopod

สนุกมากครับ เนื้อเรื่องก็แปลกแนวดีครับ พลังนี้ตอนแรกๆนึกว่าจะใช้ยาก แต่ดูไปดูมาก็เหมือนใช้ง่ายนะครับ แค่ข้อบังคับ เยอะไปหน่อย
ขอบคุณครับ

acropobia899

ขอกลับไปอ่านตอนเก่าก่อน ว่าได้อักษรไหนบ้างละ ลืม

devilzoa

แหมหมดแรงกลับมาแบบนี้ ยังสู้ไหว อิอิ

ohmfree

รอมานานแสนนาน แต่กลับมาครั้งนี้ยังสนุกเหมือนเดิมคับ รอตอนต่อไป ขอบคุณคับ

surway2532

อัพแร้วสมกับที่รอ แก๊งเกอร์พอรุ้จะได้ตัวอักษรเพึ่มดี้ด๊าเรยนะมันแปลกๆรึจะมีหักมุมมั้ยหว่า ::Hmmm::