ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่7

เริ่มโดย joker socool, กรกฎาคม 12, 2017, 10:14:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

elviswhat

เหนื่อยกับขิมมาทั้งวันกลับมาเจอ แม่วัวพันธุ์ดีอีกแบบนี้ มีพลังเท่าไหร่ใช้ให้คุ้มกันไปเลยทีเดียว

spty24

พออ่านปุ๊บ อ้าววว แต้วเป็นใคร5555 ต้องย้อนกลับไปอ่านถึงจำได้555

beer_a_riddler

::Glad::

ดีใจมากที่เปิดมาเจอเรื่องนี้ หายไปนานจนหวั่นใจว่าจะไม่ต่อแล้วครับเนี่ย

ขอให้ต่อเรื่องนี้ยาวๆ จนครบทุกอักษรเลยนะครับ  ::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Thankyou::

segasa

ตอนใหม่มาเเล้ววว
ได้ปิดจ๊อปขิมด้วย  ::JubuJubu::

narudom

ในที่สุดตอนใหม่ก็มา ขอบคุณมากๆๆครับ

nongza02

หายไปนานเรยครับ ตอนใหม่กลับมาก็จัดคุณพยาบาลซะอยู่หมัดเรย 555

XYZ

ตอนใหม่มานี่ถึงกับตกใจเลยครับ

ตอนนี้ได้ตัวอักษรมาเพิ่มแล้ว เสียดายแต่ไม่ได้สวิงนี่ละ ::Shy::

ขอบคุณมากครับ

SNGOT

ถึงกับต้องไปย้อนอ่านตอนก่อนเลยครับ ห่างหายไปนานจริงๆ

tigereac

หายไปนานเลยครับ มาตอนใหม่แถมได้หญิงอีก 2 คนและยังได้อักษรเพิ่มอีก

KengNaJa

คิดถึงมากๆครับเรื่องนี้ จะรอติดตามต่อไปนะครับผม

narunai

ยิ่งอ่านยิ่งอิจฉาพระเอกมากขึ้น >< ขอบคุณนะครับ รอติดตามต่อนะครับ

birddybdy

ขอบคุณครับท่าน

ขอตอบแบบด่วนก่อนนะครับ

ห่างหายจากเวปไปนานเพิ่งมีเวลาว่างมาติดตาม

เป็นกำลังใจให้ผู้แต่งเสมอนะครับ

Lay Fc

🙏🙏
แบนไม่มีกำหนด

cannabis999

::Dribbling::สนุกมากเลยครับ พระเอก็แรงเยอะสิจริง แถมได้พลังมาอีก สบายตัว

sorasl

รอตอนใหม่นานเลยครับ อยากรู้ว่าพระเอกเราจะจัดคิวสาวๆยังไง