ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่7

เริ่มโดย joker socool, กรกฎาคม 12, 2017, 10:14:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yu_ei

::Bloody::  หายไปนานเลยนะครับท่าน รอบนี้ แต่กลับมายังสนุกเหมือนเคย ร้ายลึกจริงๆ ขอขอบคุณนะครับ

zazamak

หายไปนานมากเลยครับ รู้สึกดีใจที่ได้อ่านต่อครับ ขอบคุณสำหรับเรื่องสนุก ๆ ครับ
เส้นหมอยที่พันกัน ยังแก้ง่ายกว่าความสัมพันธ์ที่ค้างคา

nananews

itschelsea11

อิจฉาเฟ้ยยยย อยากได้แบบขิมมั่งงง

zebrazaa

สนุกดีครับ รอติดตามมานาน.  เมื่อไหร่จะได้อักษรเพิ่มจนถึงสุดท้าย คงเพลียนาดู

puredark

รอนานแตยังน่าติดตามเหมือนเคย

Patrick time

แบบนี้จะน้ำแห้งตายก่อนไหมเนี่ยพระเอกเรา 555

ultramanpop

รอ..ติดตามเรื่องนี้มาตลอด...
ไม่แน่ใจว่า...ท่าน joker socool เลิกเขียนเรื่องนี้ไปแล้วหรือยัง!
มาเห็นตอนใหม่ในวันนี้ ขอบอกว่าปลื้มมาก
ที่ได้อ่านเรื่องดีๆ เรื่องนี้อีก..
ผม..ในฐานะผู้อ่านคนหนึ่ง
ขอขอบคุณ และเป็นกำลังใจให้ท่าน joker socool สร้างสรรค์ผลงานดีๆนี้ต่อไป..

ss24p

แย่เลย กำลังจะเสียอเล็กซานดร้าไป ชอบมากครับคนนี้

belle7

รอนานเลย ขอบคุณน๊า ติดตามอยู่ 

rubernanglong

ครูแต้วกะขิมน่าจะป่องก็งานนี้แหละ

magic_rhyme

สมกับที่รอคอยครับ  ขอบคุณหลายๆ    ::Glad::

Mark sathitwat

shinosuke

น่าจะมีบทสองแหม่มรุมพระเอกเราสักตอนนะครับ

larvi-

หายไปนานพอควรเลยครับ ขอบคุณที่กลับมานะครับ
ปล. แกงเกอร์มันเก่งจริงๆแหะ