ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่7

เริ่มโดย joker socool, กรกฎาคม 12, 2017, 10:14:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gaingane

คุณ Joker นี่ไม่เคยทำให้ผิดหวังจริงๆครับ สุดยอดมากตอนนี้

BabyFace

::Glad:: คิดถึงนะครับ  หายไปนาน  กลับมาด้วยน้องขิม กำลังรอเลยจัหนักๆหน่อยนะ

beeriero

นานๆมาทีเริ่มจะลืมๆตอนก่อนหน้าแล้วสงสัยต้องกลับไปทบทวนซะหน่อยแต่สนุกดี

tripplet

มาแล้วๆ.  ตอนใหม่.  มารอทุกวันเลยคับ. งานนี้มีสาวรายใหม่มาเสิร์ฟถึงบ้านเลย.   จอบคุณมากคับ รอตอนต่อไปนะคับ

shadowfier

หายไปนานเลย แต่ยังรออ่านครับ ตัวอักษรยังมีอีกเยอะ

wattana2015

สรุปแล้วคนที่เดินผ่าน ทำตามสั่ง นี่ซวยสุดๆโดนใช้งานและต้องติดคุกอีก พระเอกนี่มืดได้ใจเลยนะครับ 555+  ::HoHo::

upperbound

รอคอยมานาน ติดตามอยู่ตลอดนะครับ ขอบคุณครับ

tctech

immortalrune

ง่อววว พี่โจ้กเกอร์มาลงให้แล้ว ขอบคุณมากครับ ติดตามผลงานอยู่ตลอดนะครับ

missnihgs

อิจฉาพระเอกจังเลยมีเมียสวยเยอะขนาดนี้

xvenomz

สนุกมากครับเรื่องนี้ เสียวกัน ก-ฮ A-Z นี่ถ้าได้ครบ พระเอกเรามีฮาเรมเกือบร้อยเลยนะครับ

zorohana

รอมานาน นึกว่าจะไม่ได้อ่านแล้ว ขอบคุณค้าบบบบบ

jingjang

กว่าจะเก็บอักษรครบ พระเอกน่าจะเสียอีกหลายน้ำ นี่ยังไม่นับรวมที่ต้องไปคอยซ้ำเพื่อไม่ให้คนที่เสียตัวอักษรไปลืมอีก จะดีใจแทนพระเอก หรือสงสารดีน่า เหนื่อยสายตัวแทบขาด555 เป็นกำลังใจให้ผู้แต่งนะครับ ขอบคุณมากครับ

crazylex

อักษรภาษาไทย-อังกฤษ์ รวม ๆ เกิน 60 ตัว นายเก่งคงแห้งตายก่อนแน่ ๆ

kongrith

และแล้วในที่สุดน้องขิมก็โดนกระบองเจ้าเก่งจนได้