ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ฮาเร็มบอย เรื่องลับกับความรักของพวกผม(โจ้) ตอนที่6 จบ

เริ่มโดย joker socool, ตุลาคม 28, 2017, 10:06:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

clickkuu

araiwaaa

นายโจ้คงคึกน่าดูถ่ายต่อหน้ากล้องแบบนี้ แต่ก็นับถือโจ้นะ ยังกล้านับเพื่อนกับคนแบบนั้นอีก

รอเรื่องต่อไปที่กำลังจะมาอย่างใจจดใจจ่อ

xvenomz

พอรู้ว่าจบมันก็เศร้าๆ นะครับ แต่ก็หวังว่าจะมีซีรี่ย์ของคนอื่นต่อครับ เรื่องสนุกๆ อย่างนี้ไม่พลาดติดตามเเน่นอน

luckkung8

โจ้ นายแน่มาก ได้จัดหนักกับพี่ปู เพื่อนแฟนอีกครั้ง แล้วเนยถ้ารู้คง อาละวาดแน่ เลย ไม่อยากให้ จบ เลย สนุกมากๆเลย ครับ

swss2511

สมใจตามแผนของโจ้งอนเมียแต่มาลงที่เพื่อนเมียเสียวทั้งคู่

nattapon khumprasit

จบแล้วกำลังสนุกแต่งงเรื่องเนยว่ายอมได้ไง  รอติดตามเรื่องใหม่ครับ  สู้ๆ ::YehYeh::

bigpig002

จบแบบชายไทย ตัวเองเอาเมียคนอื่นได้แต่ไม่ยอมให้เมียไปเอากะใคร ::Thankyou::

prsclub

เมื่อจบตอนของโจ้  แต่ก็อยากรู้ว่าชีวิตครอบครัวขอวโจ้กับเนยจะลงเอยยังไง

แล้วนายโจ้จะไปทำให้เพื่อนๆของเมียคนไหนท้องอีกหรือเปล่านี่สิ  จะไปปติดตามในตอนของใครดีละ

Pichit P

snoob

wingodin

ยังได้กลับมารำลึกความหลังกับพี่ปูอีก แต่ผมรู้สึกเรื่องถ่ายหนังดูจะตกลงกันง่ายจัง

jjhj1988

เฮ้อดูท่าโจ้จะไม่สนใจเนยแล้วนะคับ
เป็นผม ผมก็ไม่โอเคเล่นกันจนท้องซะขนาดนี้
หรือว่าจะหันมาเป็นชู้กับปูแบบจริงจังหว่า

yutney

ความมันส์ มันก็ไม่เข้าใครออกใคร  มีโอกาสก็ไม่สนหรอกว่าเมียใคร