ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

OUT OF AMMO EP 18 ความรู้สึก

เริ่มโดย cd13579, พฤศจิกายน 11, 2017, 04:25:21 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ที่ใดมีรักที่นั่นมี ทุกข์  ถ้าคนมันใช่แม้ไม่ดิ้นรนก็เป็นของเราอยู่ดี แต่บางทีถึงจะใช่ก็ต้องดิ้นรนกว่าจะได้มา มันถึงทำให้ความรักนั้นมีค่า สู้ๆนะดนัย

sunnyman

ขอบคุณมากครับ รู้สึก2อย่างครับ
1. รู้สึกดีใจ ที่ได้อ่าน
2. รู้สึก มึนนิดหน่อย กับการซ่อน ครับ มันกระโดดๆ หรือ ผมอ่านไม่ดีเอง

เลยขออ่านแบบไม่ซ่อนอีกครั้งนะครับ
ของคุณมากครับ

ปล. ท่านเขียนฉากบู้สนุกกว่าจริงๆแหละ

xonly-1786

ขอบคุณครับ ต้องลุยและรวบรัดเอาเลย ถ้าอยากได้

h_man

ในที่สุดก็มาแล้ว เรื่องนี้เดายาก ได้ลุ้นตลอด

phantompain

โคตรพระเอก จนน่าหงุดหงิดเลยโว้ยยย ขอบคุณสำหรับผลงานครับ  ::Thankyou::

peat

พระเอกจริงๆเลย..
ยังกะละคร..อ้าว..นี่มันคือเรื่องแต่งไง..
สงสัยจะอินไปหน่อยย

ryg123456

เป็นพระเอกที่เสียสละมากเลยนะครับ
แล้วจะรอดไหมเนี่ย

tantawanjames

มาแนวดราม่าอีกตอน แต่ก็สนุกดีครับมีหลากหลายอารมณ์ รอลุ้นต่อว่าความรักครั้งนี้จะจบลงแบบไหน ดนัยจะสมหวังรึเปล่า เป็นกำลังใจให้คนเขียนครับ

yak7384

พิษรักแรงหึงนี่ชั่งรุนแรงจริงๆ จะแก้ไขกันยังไงละนายดนัยหนูมายด์

pitsanume

ขอบคุณครับ ห่างหายไปนาน แต่ยังไงก็สนุกสมกับที่รอค่อยครับ เรื่องของความรักต้องดูกันนาน ๆ เป็นกำลังใจและรอติดตามผลงานท่านผู้ประพันธ์ครับ

zombhoch

สนุกดีครับตอนนี้ ดนัยมันสำออยชมัด

akepong

พระเอกเรามันดีเกินไป่ปล่าวะเนี่ย...เฮ้ออ

JoffTh

สนุกเข้มข้นหลายรสมากครับเรื่องนี้ นอกจากจะลุ้นคู่เข้ากับเลนแล้ว คู่ดนัยกับมายก็น่าลุ้นให้ลงเอยกันด้วยดีหลังจากผ่านเรื่องร้ายๆกันมาเยอะ

Ashirakrub Janpool

พระเอกนี่ถ้าไม่แอ๊กมากคงสมหวังไปนานแล้ว

tonnextgen

โหตอนนี้ ดราม่า กันรัวๆเลยครับ
แต่พระเอกไม่น่าจะเป็นไรมากเพราะรอตอนเสียวอยู่ อิอิ