ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

OUT OF AMMO EP 18 ความรู้สึก

เริ่มโดย cd13579, พฤศจิกายน 11, 2017, 04:25:21 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sushinmana

มาต่อแล้วววว ขอบคุณมากๆครับ

ดนัย นายมันบื้อตามฉบับละครน้ำเน่าไทยที่เมียกูดู จริงๆเลยนะ 55555

therasak

ความรักมักซับซ้อนและเล่นกลกับชีวิตได้เสมอ สุข ทุกข์ คละเคล้ากันไปจริงๆ ดนัยกับมายด์ จะเป็นอย่างไรได้แต่ติดตามด้วยใจจดจ่อครับ

aaa01

ขอบคุณมากครับ ความรักจะให้ชีวิต ทุกข์และสุข

pp1659

หายไปนานเลยครับ พระเอกของเราเหมือนละครน้ำเน่าเลย

DR.MAN

ใจนึงก็อยากให้มายเสร็จไอ้เหี้ยแว่น ลำไยดนัยเหลือทน

แต่อีกใจนึงฉากที่ต่อยกัน น่าจะสั่งสอนไอ้เหี้ยแว่น ให้เข้ารพ หยอดน้ำข้าวต้มสักสองเดือน

::Angry::  ::Angry::  ::Angry::

tacklove

พึ่งมาเริ่มอ่านตอนนี้เองครับ ผมชอบดนัยมากเลย นี่แหละชายชาตรีที่แท้จริงเก็บงำความรู้สึกเก่ง เข้มแข็ง ไม่พูดมากอย่างไร้สาระ รูจักอ่อนน้อมถ่อมตน เดี๋ยวไปหาตอนเก่าๆอ่านก่อนครับ

patiwat

ขอบคุณครับผม เป็นกำลังให้ต่อไปนะ ชอบน้องมายด์มาก  น่ารักจริงๆ

singkanong

ให้กำลังใจท่านผู้แต่งครับ สุดยอดครับอ่านแล้วชวนให้ติดตามหวังว่าคงไม่ให้รอนานอีกนะครับ ขอบคุณครับ

nawin1357

พระเอกสุดๆยอมเจ็บแต่ไม่ให้คนรักเจ็บ

zero009

ดนัยเปลี่ยนชื่อเป็นตัวกินหญ้าดีกว่าสงสารมายย์จัง

wsxc

ขอบคุณครับ ช่วงนี้มีแต่เรื่องที่ติดตามหายไปนานๆ กว่าจะได้อ่านตอนใหม่แต่ละตอน  มีอาการลงแดง อย่างเห็นได้ชัด

acdzee

ฟาดเพื่อนมายประชดรักไปเลย แล้วมาตุ๋ยไอ้แว่นซ้ำแก้แค้น

Man_On_The_Moon

คิดถึงเรื่องนี้มากๆเลยครับจะลงแดงอยู่แล้ว พระเอกก็นะเก่งสุดเทพมาอ่อนแอเพราะเรื่องหัวใจทุกทีสิน่า...ให้ตายเถอะ

exelier

โห้ววว หายไปนานเลย
แต่ผมว่าคุณเขียนเก่งทุกแนวนะครับ แต่เด่นสุดน่าจะบู๊ เรื่องอึ้บๆนี่ ผมให้ความสำคัญรองลงมา แนวบู๊ของคุณสนุกมาก

kittaphot007

อยากให้มีฉาก Love singมากกว่านี้หน่อยครับเอาแบบว่าพอบู๋ก็บู๋ถึงใจพอLoveก็ถึงพริงถึงขิงครับ