ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

OUT OF AMMO EP 18 ความรู้สึก

เริ่มโดย cd13579, พฤศจิกายน 11, 2017, 04:25:21 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chaipron namtapee

รอมาตั้งนาน เสียดายอ่านมายังไม่เจอบทเสียวเลยที่ซ่อนไว้มีเปล่าคับ

taka95

ดนัย แกจะไปแบบนี้ไม่ได้นะ น้องมายด์ออกล่ะ

samwai

สนุกมากเลยครับ เพิ่งมีโอกาสได้อ่านตอนนี้ตอนแรก เดี๋ยวต้องย้อนกลับไปอ่านตอนแรกซะแล้ว 555

nitty46

::YehYeh::เมื่อไรจะสมหวังซะทีน้อนายบื้อดนัยเอ่ยเอ๊ะแต่เห็นไร้ทว่าแค่รอเวลาสงสัยไม่นานฉากเสียวแบบจัดเต็มคงจะมา5555555

Aerials

::Glad:: อ่านอินตามเลยครับเดี๋ยวต้องขอย้อนอ่านตอนเก่าๆด้วยเลยลืมไปหมดแล้ว

err

พระเอกก็คงเป็นพระเอกตลอดเวลาช่วยนางเอกจนนาทีสุดท้าย น้ำเน่าแต่ชอบครับ

naluk888

ขอบคุณครับที่นำตอนใหม่มาลง ไม่ต้องรอนานครับ

crazylex

นึกว่าเลิกเขียนไปแล้ว ขอบคุณครับที่กลับมาเขียนต่อ แต่อยากดูรุ่นใหญ่ระหว่างนายยักษ์กะแม่นักข่าวสาวมากกว่า

anupan_2764

ต้องให้มันยากๆเข้าไว้ เวลาได้มาจะได้จัดหนักให้คุ้มเลย รออ่านเรื่อยๆนะครับ

Louis Pangsri

หายไปนานมาก แต่รู้สึกช่วงนี้ดราม่าเยอะจัด พระเอกก็เล่นตัวจัง รอลุ้นว่าจะลงเอยยังไง

thisisbest

ดนัย นี่นิสัยพระเอกหนังมาก 

Nepkcal13

ดนัยมึงก็คนดีไปนะ เนื้อเรื่องก็โครตดราม่า แต่ชอบตอนที่คิด "คนดีก็เงี่ยนเป็นนะครับ" นี่โครตจริง ซึ่งเราก็คนดีคนหนึ่ง...  ::Shy::

Nong5670

ภารกิจติดคอ ไม่สามารถเปิดเผยความจริงได้ น่าสงสารพระเอกเราจริงๆ

tetete

ไม่ได้รักกันซักที มัวแต่ทะเลาะกันงอลกันอยู่นั่นแหละ คนอ่านตามเชียร์อยู่นะคร้าบบบบ

siwa119421