ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

OUT OF AMMO EP 18 ความรู้สึก

เริ่มโดย cd13579, พฤศจิกายน 11, 2017, 04:25:21 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

asean

มันจะงอนจะง้อกันนานขนาดใหนนะ...

sun_307

ลุ้นๆให้ดนัยสมหวังกับน้องมายด์ซักที

tree0107

ยังเจ้าเล่ห์เหมือนเดิมนะนายดนัย ว่าแต่คิดถึงพี่เข้มนะหายไปหลายตอนละ

Sopun Jeekkee

นับว่า มีเรื่องราว ต่อเนื่อง มีเนื้อหาเกี่ยวพันกัน ผูกกันเหมือนดูหนัง

Sakdiwichai Ontong

สงสัยพระเอกจะได้นางเอกวันแต่งงาน ตอนสุดท้ายแน่ๆ จริงๆแล้วให้พระเอกผ่านสาวอื่นๆไปเรื่อยๆแก้เมื่อยก่อนก็ได้นะครับ ลุ้นๆๆๆ

jackm

ลุ้นให้ดนัยได้น้องมายด์เร็วจัง ลุ้นมากๆๆ  ::WowWow::

pinmonkey

รักนางเอกมากเลยนะดนัย ขอให้สมใจไวๆนะ ขอบคุณมากครับ

Zomchai Kimwongkul

ดนัยคงไม่เป็นไร เป็นห่วงน้องมายด์ครับ

noly69

::WooWoo:: อ่านแล้วเจ็บใจแทนดนัยเลยครับ สงสารดนัยแต่ก็คิดว่าทำไมมายด์มันไม่รู้ว่ามันทำอะไรผิด

Pong Sak

acropobia899

ได้รู้ว่าอีกไม่กี่ตอนต่อไปจะได้พบช่วงดร่ามาของแต่ละคนเพิ่มแล้ว

แค่ดนัยหนุ่มจืดก็น่าสงสารจะแย่ละ

เคียว

อ่านไปผมก็เริ่มรำคาญนิสัยดนัยนะครับ บางทีก็งอนเหมือนผู้หญิงเลย ขอบคุณครับ

munkza

ครอบครัวกีดกันนี่มันเป็นปัญกาที่แก้ไม่ได้จริงๆนะ สงสารดนัยจัง

nununu06

จะเข้าใจกับหรือเปล่าสองคนนี้

pipat1923

ดนัยมีแต่เรื่องเสี่ยงตาย จะรอดได้ไหมนี้  ::Cheeky::