ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

OUT OF AMMO EP 18 ความรู้สึก

เริ่มโดย cd13579, พฤศจิกายน 11, 2017, 04:25:21 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

akennya

ทุกอย่างมี 2 ด้านเสมอ แนวถนัดก็ง่ายหน่อย เปลี่ยนแนวก็ได้ลองของใหม่ครับ

biggiggog

ต่างคนต่างมีเหตุผลของตัวเอง
งานนี้จะลงเอยแบบไหนละเนี่ย
::Thinking::
ขอบคุณมากๆครับ

สถาพร

เพิ้งเข้ามาอ่านครั้งแรก บอกได้คำเดียวว่าอ่านแล้วสนุก หน้าติดตาม หลากหลายอรรถรส รอติดตามตอนต่อไปครับ

phu wong

เนื้อหาสนุกน่าติดตามมาก ขอบคุณผู้แต่งสำหรับผลงานดีๆครับ

633sqd

พ่อแง่ แม่งอน รีบๆเปิดใจกันนะ เดี๋ยวเสร็จมือที่3

unknow014

ชายผู้เสียสละ ทั้งความสุขส่วนตัว ความรัก เพื่อประโยชน์สุขของส่วนรวม ช่างเป็นคนที่วิเศษเสียนี่กระไร แต่มาตายตอนจบนี่มันใช่มั้ยครับ

Java2549

อ่านแล้วเพลินมากเลยครับ สุดยอดนักเขียนจริง

avena

ดนัยผู้หน้าสงสาร เก็บความลับจนต้องเสียคนรัก  ::Orz::

naitoom

ผมชอบสำนวนนี้
"..........แต่เหมือนดังยาพิษที่รุนแรงราดใส่บาดแผล พิษร้ายนั้นซึมซาบลงในทุกอูณของจิตใจเขา ยากที่เขาจะจัดการมันลงได้ง่ายๆ"
นำไปแต่งเป็นแพลงได้เลย

ลูกแม่ ลำจวน หอมหวล

พระเอกนี้แบบคิดเองเออเองหมดสงสารแต่น้องมายด์

DOTO2006

ทราย ไม่เปลี่ยนแปลง

อ่านตอนนี้เครียดเลย ดนัยก็พระเอกเกินไป เฮ้อ

Mamotaro Musashi

::Glad::คิดถึงและดีใจเลยครับที่ผู้เขียนสละเวลาเพื่อให้ผู้อ่านแฟนๆที่ติดตามให้อ่านกันอย่างมีฟามสุข ขอบคุณมากๆครับ

aisieo

ดนัยจะได้ลงเอยกับมายน์รึเปล่า

kokokol

คงต้องรอให้มายด์เป็นคนจัดเองละมั้งดนัยเอ้ย555