ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 41 : ศึกชิงน้องพิมมี่ Pt2

เริ่มโดย nato87, ธันวาคม 02, 2017, 11:52:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tri Angle

สงสัยในภาคสอง ไอ้บิ๊กจะกลับมาแก้แค้นลุงพล ส่วนใบเฟิร์น ตอนนี้ต้องร้องเพลง อยากเก็บเธอไว้ทั้งสองคน ขอบคุณครับ สนุกมากมาย

olemantu

ใบเฟิร์นกัวเจมส์อาจจะเป็นไปได้ดีด้วยกันเพราะผู้ใหญ่เชียร์อยู่ เธอมีใจให้ไปครึ่งหนึ่งแล้ว

ya00022449

pongsap

งานนี้เจ้าบิ๊กไม่รอดคุกแน่แต่ไม่รู้หมอพลอยจะรอดถูกเปิดซิงไปนานแค่ไหน

peteblack

คนเหี้ยยังไงก็ยังเป็นคนเหี้ย กับไปคบกับไอ้บิ๊กก็ฆ่าตัวตายแหละ

Wanchat Sunalai

ทำไมอ่านไปอ่านมาเหมือนหมอพลอยจะคะแนนดำ ลุ้นมากครับ

MrRasta

akennya

tantawanjames

นอนกินข้าวฟรียาวเลยไอ้บิ๊ก ใจร้อนเกินเจอเหลี่ยมลุงพลเข้าไปงานนี้เรียบร้อย

Pracha Charermwattanatai

ultramanpop

คุณลุงชุมพล..นี่ จอมวางแผนการ
แถมยังมีกลอุบายเล่ห์เหลี่ยมแพรวพราวจริงๆ
ไม่น่าเชื่อ..ว่าจะเป็นแค่นักการภารโรง

jjhj1988

เจอแบบนี้ไอ้บิ๊กไม่รอดแน่
แต่หมอพลอยจะพ้นมือไอ้ลุงรึเปล่านี่ยังต้องลุ้นต่อไป
ใจนึงก็อยากให้โดน แต่อีกใจก็อยากให้รอด555+

suiius

คดีอาญายอมความไม่ได้แล้วลุงแกจะเอาอเไรไปต่อรองกะหมอแกยอมละนั่นน

Danai Tee

ทำไงจะลงเอยกะคุณหมอด้วยดีได้ละนี่ คงอีกนานเลย

xonly-1786

ขอบคุณมากๆครับมาแบบต่อเนื่องอ่านกันมันส์เลย เจ้าบิ๊กก็กลับเข้าซังเต คงยากที่จะได้ออกมา