ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พ่อเลี้ยงมือหนึ่ง ตอน เริ่มคนแรกลูกคนเล็กแม่เด็กอวบ

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 31, 2017, 08:56:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nothinghill

คิดถึงๆ แต่ว่าคนก๊อปนี่ ทำยังไงก็ห้ามไม่ได้หรอกครับ เฮ้อลำบากแท้

yoyoh

อยากเป็นพ่อเลี้ยงบ้านนี้จัง
นี่เพิ่งจะลูกคนแรกนะเนี่ย

80241624

oldman

iammaa

อ่านแล้วอยากไปเรียนจิตวิทยาอย่างแรงเลยครับ...อิจฉาคนแก่

peddo

สนุกเร้าอารมณ์ดีครับ ความจริงก็ไม่ดิบเท่าไหร่นะครับ ยกเว้นเรื่องขี้เปียกกับฉี่ คุณขวัญน่าจะหลงผัวมาก สงสัยโดนสะกดจิต อายุขนาดนี้เธอยังคิดว่ามันเป็นอสุจิอีก ผมคิดว่าจริงๆ มันน่สจะเป็นขี้ไคลนะครับ แต่เรื่องลูกเลี้ยงสาวๆ นี่คนชอบแน่ๆ รออ่านกันตรึมแหง ขอบคุณครับ

tetete

ฮาเร็มแบบครอบครัวก็ฟินไปอีกแบบนะครับ เป็นกำลังใจให้คนเขียนครับ กลับมาแต่งต่อไวๆนะครับ จะขอรอตามผลงานต่อไปครับ

akira

พ่อเลี้ยงมือหนึ่ง ลูกคนสุดท้ายแต่ได้ที่หนึ่ง แล้วลูกคนแรกจะได้เบอร์อะไรน้อ

chanapat

XYZ

7946410

พ่อเลี้ยงอาศัยประสบกามชำนาญสอนลูกเลี้ยงใด้ดูดอมควยจนน้ำแตก แล้วก็หลอกล่อได้เย็ดหอยสด ๆ อีก

Ram PakVan Rachawong

หลายๆเรื่องที่เขียนเกี่ยวกับพ่อเลี้ยง แต่เรื่องนี้ผมว่าสนุกที่สุดเท่าที่อ่านมาเลย เรียนง่ายแต่อ่านแล้วหำเริ่มเฉะ

naruto90

ในที่สุดก็ได้เย็ดชิงลูกสาวคนแรก แล้วต่อไปคงจะติดใจแน่แล้วได้เอาทุกวันเลย