ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Interactive]ชีวิตหลังแต่งงาน..6

เริ่มโดย pekopon66, มีนาคม 20, 2018, 01:32:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

1.เดินไปขอลุงสี ยามกะดึกด้วยตัวเอง
56 (31.8%)
2.ให้ภาไปขอลุงสี ยามกะดึก
120 (68.2%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 176

ปิดโหวตแล้ว: มีนาคม 23, 2018, 02:27:31 หลังเที่ยง

darkangel

เสียใจ  ทำไมต้องปิดตู้..อยากดูอ่ะ

mikoto2288

โหวด2ไป เหตุผลก็รู้ๆกันอยู่ 555

ตอนนี้เป็นตอนที่สนุกมากครับ
เป็นกำลังใจให้

ถึงแม้การโหวดจะทำให้ทิศทางของเรื่องมันจับทางง่าย แต่ผู้แต่งก็เก่งมาก ที่ทำให้บทของเรื่องออกมาดีได้

อย่างที่เคยบอกไปในกระทู้ก่อนๆครับ ว่าอยากให้ท่านทำภาคแยกของทางเลือกที่แตกต่างบ้างนะครับ

ผมจะได้เห็นน้องภาในจักรวาลคู่ขนาดบ้าง 555

...........+1 money ::DookDig::
พูดคุยกันได้ที่ Id Skype : mikoto2288

chocochoco

ข้อ1ครับ ไม่อยากให้เสียวกะรุ่นลุงละ เก็บไว้เสียวกับวัยอื่นดีกว่า

somc217

ในที่สุดก็สุขสมกับลุงใหญ่จนได้ แล้วคนต่อไปจะเป็นกับลุงสีหรือเปล่าก็ยังคงลุ้นต่อไป
ขอบคุณมากครับ

Maikeet Fai

2ครับ ให้ลุงสีทำไม่สำเร็จ สามีโผล่มาพอดี แล้วภาแอบบุกไปหาลุงใหญ่ถึงบ้านแบบสามีไม่รู้

bluenavy

ขอบคุณครับ เมียโดนไปเต็มๆ ยังไม่รู้เลย

taton

เสียดายเมียเอ็งจริงๆว่ะ ไม่รู้จะเสียให้อีกกี่คนนะเนี่ยะ  ::Crying:: ::Crying:: ::Crying::

may_290607908

ภาต้องโดนมากกว่าลุงใหญ่แน่นอนมีครั้งแรกก็ต้องมีครั้งต่อไป

thep59

ข้อ 1 ครับ เปิดโอกาสให้เธอได้อ่อยลุงสี ดูว่ายั่วลุงสีแล้วจะเป็นไง

octopussk

2. ครับ ลุงสีไม่ยอมเปิดให้ ภาเลยใช้เสน่ห์หลอกล่อเพื่อขอให้ลุงเปิดออฟฟิต

jachal

Wichain Kaowloung

ข้อ1ครับไปบอกไห้ลุงยามช่วยหน่อยและขอแอบคูอยู่ห่างๆอย่าไห้ภารู้ว่าแอบดู

lllllmoolllll

เนื้อเรื่องสนุกน่าติดตามมาก อยากให้เล่นกับลุงใหญ่ซักพักก่อน แล้วค่อยไปต่อกับคนอื่นครับ

ton2012

2.ให้ภาไปขอลุงสี ยามกะดึกครับ
เผื่อมีเรื่องเสียวๆให้ดูอีก

nonnon