ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Interactive]ชีวิตหลังแต่งงาน..6

เริ่มโดย pekopon66, มีนาคม 20, 2018, 01:32:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

1.เดินไปขอลุงสี ยามกะดึกด้วยตัวเอง
56 (31.8%)
2.ให้ภาไปขอลุงสี ยามกะดึก
120 (68.2%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 176

ปิดโหวตแล้ว: มีนาคม 23, 2018, 02:27:31 หลังเที่ยง

clickkuu

คุณต้องเสียเมียแน่ๆไม่คนใดก็คนหนึ่ง

Phoowadol

ภาสุขสมอารมณ์หมาย เป็นที่เรียบร้อย ส่วนสามี ก็มึนๆงงๆ กับเหตุการณ์ เข้าด้ายเข้าเข็ม
สอดไม่สอด แต่ผมคนอ่าน เข้าใจว่า เธอโดนเต็มๆ ดีที่ไม่แตกใน นะนั่น

ruby alvarado

akerue

2 ให้เมียไปขอแล้วขึ้นไปเอา(เอกสาร)กับยาม

solomon1977

คือผมมีข้อเสนอต่อท่านผู้ประพันธ์ครับ อยากให้พระเอกเราได้ไปเจอกับหญิงอื่นที่รูปร่างหน้าตาไม่ด้อยกว่านางเอกอาจจะเป็น เพื่อนที่ทำงาน หรือ เพื่อนพริตตี้ของนางเอก หรือ รุ่นน้องที่มหาวิทยาลัย หรืออะไรก็ได้แล้วพระเอกเราไปมีสัมพันธ์ด้วยแบบลับๆ หรือนางเอกรับรู้แล้วเต็มใจ หรือรับรู้แล้วฝืนใจแต่อยากเห็นผัวมีอะไรกับคนอื่น แนวเรื่องประมาณนี่อ่ะครับ มันจะได้เท่าเทียมกันในความรู้สึกของผู้อ่านครับบอกตามตรงว่าตอนอ่านก็มันส์ดีมีอารมณ์ร่วมแต่พอมองมาทางฝ่ายผัวแลัวมันน่าสงสารนะที่ต้องดูเมียตัวเองโดนคนอื่นล่อต่อหน้าต่อตาเพราะเจ้าตัวของไม่ยาวใหญ่ไม่อึดและไม่เก่งเรื่องบนเตียงอีกจึงเสนอมาแบบนี้อย่างน้อยก็เพื่อความรู้สึกเท่าเทียมกันในความที่ผมเป็นผู้อ่านคนนึง ได้หรือไม่ได้ก็ไม่เป็นไรครับและโดยส่วนตัวผมชอบผลงานของท่านนะครับทั้งสำนวน การเดินเรื่อง การวางแนวเรื่องมันเพลินและเร้าใจดี โดยเฉพาะการโหวตเพื่อให้ผู้อ่านเป็นผู้กำหนดเหตุการฺณที่จะเกิดต่อไปแหวกแนวดีครับ และหากข้อเสนอของเป็นการแทรกแซงแนวเรื่องของท่านก็ต้องขออภัยด้วยครับ

........... +2 money ::Confident::
ว๊าวๆ เจ้านี้มีข้อเสนอทางเติม พล๊อต
เด้วมาลุ้น ไรต์จะจัดให้ไหม? ดีงามๆคอมเมนนะคะ

sarawoot1234567

2. ให้ภาไปขอลุงสี ยามกะดึก ครับ อยากให้ ภาไปอ่อยลุงสีสักหน่อยครับ

funkypunk

เลือกข้อ 2 ครับ ให้ภาเดินไปขอเอง อยากรู้ว่าจะเกิดอะไรขึ้น อาจเจอยามสองคนแทน ::Bloody::

pekopon66

อ้างจาก: solomon1977 เมื่อ มีนาคม 20, 2018, 05:33:28 หลังเที่ยง
คือผมมีข้อเสนอต่อท่านผู้ประพันธ์ครับ อยากให้พระเอกเราได้ไปเจอกับหญิงอื่นที่รูปร่างหน้าตาไม่ด้อยกว่านางเอกอาจจะเป็น เพื่อนที่ทำงาน หรือ เพื่อนพริตตี้ของนางเอก หรือ รุ่นน้องที่มหาวิทยาลัย หรืออะไรก็ได้แล้วพระเอกเราไปมีสัมพันธ์ด้วยแบบลับๆ หรือนางเอกรับรู้แล้วเต็มใจ หรือรับรู้แล้วฝืนใจแต่อยากเห็นผัวมีอะไรกับคนอื่น แนวเรื่องประมาณนี่อ่ะครับ มันจะได้เท่าเทียมกันในความรู้สึกของผู้อ่านครับบอกตามตรงว่าตอนอ่านก็มันส์ดีมีอารมณ์ร่วมแต่พอมองมาทางฝ่ายผัวแลัวมันน่าสงสารนะที่ต้องดูเมียตัวเองโดนคนอื่นล่อต่อหน้าต่อตาเพราะเจ้าตัวของไม่ยาวใหญ่ไม่อึดและไม่เก่งเรื่องบนเตียงอีกจึงเสนอมาแบบนี้อย่างน้อยก็เพื่อความรู้สึกเท่าเทียมกันในความที่ผมเป็นผู้อ่านคนนึง ได้หรือไม่ได้ก็ไม่เป็นไรครับและโดยส่วนตัวผมชอบผลงานของท่านนะครับทั้งสำนวน การเดินเรื่อง การวางแนวเรื่องมันเพลินและเร้าใจดี โดยเฉพาะการโหวตเพื่อให้ผู้อ่านเป็นผู้กำหนดเหตุการฺณที่จะเกิดต่อไปแหวกแนวดีครับ และหากข้อเสนอของเป็นการแทรกแซงแนวเรื่องของท่านก็ต้องขออภัยด้วยครับ

ขอบคุณนะครับที่นำเสนอมา ผมรับเอาไว้พิจารณาละกัน อันนี้ขอพูดตามตรงว่า มันเป็นจริตความชอบส่วนตัวของผมเฉยๆเลยครับ ที่ในแต่ละเรื่องจะมีนางเอกคนเดียว ไม่มีนางรองเลย

อีกอย่างคือมันเป็นสไตล์เรื่องน่ะครับ มันชัดเจนอยู่แล้วว่าเป็นการมีชู้  แน่นอนว่าอาจจะไม่ถูกใจทุกคนอยู่แล้ว และพระเอกบางครั้งก็จะดูซื่อและน่าสงสาร

แต่เรื่องนี้ดีกว่าเรื่องอื่นอยู่อย่างนะครับตรงที่ผมให้โหวต มีทางเลือกแบบดีและไม่ดีอยู่ แต่ก็เป็นแบบที่ท่านเห็น ทุกคนคงอยากจะเห็นแบบที่ไม่ดี

สุดท้ายนี้ก็ฝากติดตามเรื่องนี้ไปเรื่อยๆนะครับ ผมพยายามเขียนโดยสอดแทรกอะไรหลายๆอย่างลงไป หวังว่าจะเป็นบทเรียนในการใช้ชีวิตคู่ให้แก่ผู้อ่านได้ไม่มากก็น้อย

ป.ล เสียวแบบแอบมีสาระ 555

สมปอง บุญ

3hman

ข้อสองครับ อยากรู้ว่านางเอกจะเปลี่ยนไปแค่ไหน

procha

จัดหนักไปเลยครับ ข้อ2 ห้ภาไปขอลุงสี ยามกะดึก  ไหนๆ เลยมาไกลโขแย้ว ต้องลุยให้จบทุกคนนะ  ::Confident::

readinggg

Top28387

2 โลดคับ ให้น้องภาไปหาลุงสีเอง จะได้มีโอกาสให้ลุงสีได้เห็นความงามน้องภา แล้วจะได้เปิดโอกาสเป็นคนต่อไปที่จะได้มาจัดน้องภา อิอิ

Sky_ii

ไปๆมาๆโดนจับเอาซะงั้น ฟินกันเลย

Rutt Non

ข้อ 2 เลยครับพริ้ตตี้สวยๆ มันช่างเหมากับคนวัยลุงเหลือเกิน