ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Interactive]ชีวิตหลังแต่งงาน..6

เริ่มโดย pekopon66, มีนาคม 20, 2018, 01:32:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

1.เดินไปขอลุงสี ยามกะดึกด้วยตัวเอง
56 (31.8%)
2.ให้ภาไปขอลุงสี ยามกะดึก
120 (68.2%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 176

ปิดโหวตแล้ว: มีนาคม 23, 2018, 02:27:31 หลังเที่ยง

sakda silakhom

camel28

2 ด้วยครับ ต้องใช้มารยาหญิง เดียวประตูไม่เปิด

kidxero

ข้อ 2 ครับ ไหนๆภาก็ชอบแนวนี้ เราต้องตามใจสิครับ ให้ติดต่อด้วยตัวเองเลย

por774

2  ครับให้ภาไปขอเองจะดูเนียนกว่า ลุงยามจะได้มีชีวิตชีวา

neoglaradar

เป็นเนื้อหาอีกตอนที่น่าจะ "ฟิน" กันถ้วนหน้าตามที่ว่ามาจริงๆครับ
เรียกได้ว่าเปิดฉากอย่างเย้ายวน และจบ(บทสวาท)อย่างเร้าใจ แต่ไม่ทิ้งคาแรคเตอร์ตัวละคร ชอบมากครับที่เป็นแบบนั้น ไม่ได้เอะอะๆจะเอาๆๆๆอย่างเดียว

อ่านจบ เลยมากดโหวต ก็แอบคิดไว้แล้วว่าผลโหวตต้องออกมาแนวหื่นแน่ๆก็จริงดังที่คิดครับ 5555
ตัวผมเอง อยากเห็นพัฒนาการของเนื้อเรื่อง ไปพร้อมๆกับพัฒนาการของตัวละครที่ผู้แต่งคงจะไม่ทิ้งฉากเสียวให้เราได้ตื่นเต้นนะครับ ดังนั้น ผมโหวตข้อ 1 ครับ ขอบคุณที่แต่งเรื่องสนุกๆมาฝากกันครับ :)

...........+2 money ::Confident::
องค์ประกอบการแสดงความเห็นมีส่วนร่วมดีเยี่ยม
ชอบๆเลยแบบนี้

alatar

2.ให้ภาไปขอลุงสี ยามกะดึก แบบนี้ถึงจะน่าลุ้น

โสภิตา จารุวัฒนะ

2จ้า น้องภาระทึกใจกว่า งานนี้ดีไม่ดีอาจมีงานเข้า อิอิ

che_13

ตอบข้อ 2 ครับให้ภาเข้าไปเอาเปิดโอกาสให้ลุงสีอีก

SAIVIA

2ครับ รู้สึกสะใจเล็กๆที่ภาได้ปลดปล่อย ก็เลยอยากให้ภาร่านให้มากกว่านี้อีก  ::Bloody::

the_nation

โดนจนจุกไปเลยคุณภา ขอบคุณครับ

fudevil586123

ต้องข้อ2แน่นอนอยู่แล้วครับ จะโดนแบบไหนน่าลุ้นจริงๆครับ

olemantu

เป็นเมียที่กล้า ๆกลัว..นั้นคงเพราะยังไม่ชิน ตอนนี้อาจจะยังไม่เนียน รออีกสักครั้งสองครั้ง..คราวต่อไปนี้จะมีวิธีดีขึ้นเรื่อย ๆ

รักโลก รักไทย

เมียทำท่าขนาดนี้ ยังไม่รู้ว่าสอดเข้าไปแล้ว ซื่อเกินไปแล้ว

therasak

2  ถึงแม้จะุเสียดายของนะ ยังไม่รู้จะโดนอีกกี่ชาย

สุดยอด ประทานพร

รอบนี้โดนลุงของจริงละมั้งนี่