ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Crimson CROWN] Otouto no Koibito ga Mukashi ใหม่น้องเก่าพี่ [แปลไทย By Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 24, 2018, 05:30:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aekkachai052

แปลจากชีวิตจริงของเจ้าของกระทู้หรือป่าวครับ ได้อารมณ์มาก

aekkachai052

อยากพี่กับน้องร่วมมือกัน สวิ้งนางเอกซะ อิอิ

treerasitnut

ขออนุญาติอ่านครับท่าน อ่านเสดจะมาตอบครับ
หลังอ่าน เยี่ยมครับ วาดสวย เนื้อเรื่องสมจริงมาก รอติดตามนะครับท่าน

Tdestiny

สงสารน้องชายมันจังจิงๆ

พี่ชายมันเลวได้ใจมากๆ

ตับแตกจริงๆครับเนื้อเรื่องในตอนต่อไป

araristz

Mr.Shocker

เดี๋ยวต้องติดใจแน่นอน

นั้นไงไม่พลาด สงสารน้องชายชิบมีพี่แบบนี้

virgoranger

ทิ้งน้องกลับมาหาพี่แน่ๆ

edit นเสร็จพี่จริงๆแน่ตอนหน้า

Pattarapol Teng

มันน่าจะNTR แบบปกติเปล่าหว่า เท่าที่ดูตอนแรกๆ

ปล1. อ้าวมีีแอบสมยอมปะวะ 555 เพลียแทนโดนขนาดนี้

มณเทียร น

ภาพซูมภายในถูกใจมากครับ สงสารพระเอกมีพี่ชายจอมโฉด ::Angry::  อาโออิน่าจะตัดสินใจกลับมาคบกับคนพี่เพราะอร่อยกว่า 555

Gunitle

นางเอกก็สมยอม เรื่องนี้จะไม่ปวดตับะท่าไหร่นะถ้าพระเอกไม่รู้ งั้นขออ่านต่อเลยนะครับผมม

Gunitle

สัญญาฉบับใหม่นี่แอดวานซ์มาก5555 สงสารนางเอกเลยอ่าาาาา  
ขอบคุณมากนะครับท่านดาร์ทลอร์ด555 ผมชอบฉายานี้จัง

microsd

แหม่ พี่เลวน้องติ๋ม ชิมแฟนน้องจนเปรม อย่างงี้แนวโปรด 555

นั่นไงงง ตอนต่อไปนี่แล่ะทีเด็ดเลย ขอบคุณค้าบบ รอตอนต่อไปนะ

kapomman

ดูหน้าตัวพี่แล้วมีแววว่าไม่ใช่ครั้งเดียวจบแน่
ปล.2  ต้องรอดูตอนต่อไปว่าสุดท้ายแล้วเธอจะกลายเป็นแบบไหนแต่มีแววกลายเป็นทาสคนพี่แฮะ