ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sunagawa Tara] Take Over Wife ไอศครีมปลดหนี้ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 21, 2018, 11:43:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

VGX_1995

โคตรได้อารมณ์ อยากให้มีแนวนี้เยอะๆ ชอบอ่านเมียคนอื่นโดนสอยไปกิน 55555 ::Shy::

possible

CoolNook Thangsakul

ดาร์คแน่นอน ลายเส้นแบบนี้ด้วย ใสๆแทบไม่มี

สลัดผักใส่ไข่

สงสารคุณนาย ผัวตายแล้วยังมาโดนหลอก กลัวอย่างเดียวจะติดใจ

Just_Oneman

สลัดผักใส่ไข่

รอลุ้นเลยครับกว่าจะจบยังไง ผัวคงไม่ได้คืน แต่คุณนายจะติดใจเหมือนที่กะไว้หรือไม่ รอติดตามครับ

SickSleeplab

จะดาร์คแค่ไหนขอรับชมหน่อยนะคับท่านkater

เรื่องนี้ทำเพื่อสามีหรือทำเพื่อตัวเองดี 555

เหนตัวอย่างเรื่องหน้าแล้วน่าติดตามมากคับ รอผลงานดีๆของท่านkaterแนวNTRสักเรื่องลายเส้นสวยๆแบบนี้ด้วยรอแทบไม่ไหวเลย

sexontheroom

คุณนายจะโดนทั้งหน้าทั้งหลังมั้ยนี่ เดาว่าน่าจะมี  ::Bloody:: ::Bloody:: ::Bloody::

the7man

XBaR

สงสารคุณนายจัง มาปลดหนี้ด้วยการกินไอติม

toffies

เรื่องนี้มืดสนิทตั้งแต่บอกว่าสามีตายไปแล้วครับ

แต่กลายเป็นชอบเรื่องนี้ ตอนจบน่าจะสะใจผมแหละ

sniperteam

สามีไปนอนอ่าวโตเกียวแล้วน่าสงสารคุณนายจัง ขอบคุณครับ

sniperteam

ติดยางอมแงมแล้วจะรู้ไหมสามีตายไปแล้ว ตัวอย่างตอนต่อไปหน้าสนใจมากครับ

niceanglev

สามีไปนอนในอ่าวโตเเกียว คุณนายก็ต้องมาใช้หนี้อีก น่าสงสารสุดๆ ปวดตับ

// เรื่องที่ 2 ผู้หญิงสวยมากอะ