ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] Kyoudai Shikkaku นายไม่ใช่พี่ชั้น 1/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 04, 2018, 09:59:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Smith Vill

toffies

นางเอกน่ารักจัง แล้วก้สะใจมากๆครับ

อยากอ่านตอนต่อไปล่ะ ว่าจะขนาดไหน

themoon

เรื่องยังไม่ทันได้อ่อย พี่ก้ล่อน้องซะละ ลายเสนการตูนมันคุ้นๆมากครับ   คิดว่าตอน 2พี่คงลดความอ้วนนะ

dragoness

อยากให้พี่ชายมันฟัดน้องสาวเสร็จแล้วเปลี่ยนตัวเองไปเลย แต่ยังฟันไปเรื่อยๆ
ปล. ซอมบี้ก็น่าสนใจนะฮะ

Stephane Ratrique

neokiseki

hheenngg

โหดเกินนน น่าสงสารมากๆ ตอนต่อไปเห็นวี่แววแล้ว ผู้หญิงไม่รอดแน่ๆ พี่มันไม่ตายนั้นมันหมอนบ้างแน่นอนๆๆๆ จบกัน แต่สนุกมากครับผม

cuffs 112

ฆ่าแม่งเลยน้องสาว อย่าไปติดใจมัน เดินไปแล้วแทงมันไม่ใช้ให้มันแทงนะ

kirakun

คุณพี่เปลี่ยนจากหน้ามือเป็นหลังเท้าเลยนะครับ แถมยังมโนเองอีก เรื่องนี้สอนให้รู้ว่าอย่าไปสัญญาอะไรง่ายๆตอนเด็กๆ อิอิ

Gunitle

เรื่องนี้ยังพอทน เรื่องต่อไปดาร์กไปมั้ยท่านดาร์ทลอร์ด555  พี่ชายจะรอดรึป่าวขออ่านตอนหน้าเลยนะครับ

หฤษฏ์ จตุ

ภูพญา.ใชย

skas999

หน้าตา ท่าทางพี่ชายโคตรซกมกเลย รับหน้าตาพระเอกไม่ได้ แต่น้องสาวน่ารักมาก นี่เกิดมาพ่อแม่เดียวกันใช่ไหมเนี้ย