ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ryo Yanaga] Community of Love เก็บรักพิทักษ์ชุมชน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 25, 2018, 07:31:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ท้องฟ้า ในค่ําคืน

เดาไปไกล
ผมว่า มีการสลับคู่ กันแน่นอนเลยครับ เมียแอบได้ ผัวแอบเย โดยที่ ทั้ง 2 คู่ ไม่รุ้เรื่องของกันและกัน แน่ๆเลย   

ผมคิดว่าจะมีแต่แบบ สลับคู่ซ้อนรัก อะไรแบบนี่   แต่แบบนี้ได้อารมณ์ แอบๆดีครับ

Rattana Charukhom

เป็นชมรมที่ดี มาเก็บขยะ พอเสร็จก็ชวนไปล้างตัวกัน

thenung

hentaiknight

ถ้ามีคู่บัดดี้สวยๆ แบบนี้ ชักอยากทำงานจิตอาสาบ้างแล้วครับ
ยิ่งต้องแตะเนื้อต้องตัว ระหว่างทำงาน แล้วก็มาอาบน้ำที่ห้อง แสดงว่า สาวอ่อยเต็มที่เลย

edit หลังอ่าน

สาวร้อน กับ หนุ่มของใหญ่ นี่เข้ากันดีจัง
ถ้ามีตอนต่อ เป็นเรื่องสลับคู่ด้วยนี่ คงน่าอ่านดีครับ

tamagot123

::Crying:: ผมต้องขอบพระคุณท่านkater และท่านhypnos มากๆครับที่ยังช่วยอยู่แปล มังงะดีๆไห้เเก่พวกเราอยุ่เสมอ เป็นกำลังใจไห้นะครับพี่

Papa07

ชวนมาล้างตัวที่ห้องขนาดนี้  มันเชื่อเชิญอยู่แล้วไม่ต้องสงสัย เหนื่อยกว่าเก็บขยะแน่นอน
Edit ได้น้ำดีผิวเลยเปล่งปลั่ง 5555
เป็นกำลังใจให้สร้างสรรค์งานคุณภาพต่อไปนะครับ

katoon5555

Daft Punk

ตั้งแต่การแต่งตัวแล้ว ไม่พอพามาล้างตัวที่ห้อง มีอยู่ไม่กี่อย่างหรอก นอกจาก ชวนมากินข้าวไม่มีอะไรหรอกคุณ ทาคาชิมะ 55555 ::DookDig::   ::DookDig::

Edit ผิวดีขึ้นมาเชียว 55555. ถ้ามีตอนต่อไปนี้น่าจะสนุก ถ้าอีกคู่ก็ทำเหมือนคู่นี้ 5555

fuwa

ล้างตัวเสร็จจะเกิดไรขึ้นต่อนะ แค่ชุดที่ใส่ก็...

fuwa

ไม่ไหวละคราบบบบ ทั้งชุดนอน ห้องนอน เตียงผัว  ::Hunger::

logunta

pfrankz

b72208

เวลาอ่านการ์ตูนแนวๆเพื่อนบ้าน ผัวเมียคนอื่น แล้วรู้สึกกระปรี้กระเปร่ายังไงไม่รู้
หุ่นเมียก็อึ๋มเซ็กซี่อีก มีรึใครจะทนไหว

ขอบคุณนักแปลมากครับ ที่คอยแปลการ์ตูนดีๆมาให้อ่านเรื่อยๆ
เป็นกำลังใจให้ต่อไปนะครับ  ::JubuJubu::