ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พ่อผัวตัวแสบ 3.1 เข้าประชิดตัว....อิอิ

เริ่มโดย ชีวิต ลั้นลา, ธันวาคม 01, 2018, 06:35:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sabaydee

johnyred59

เขียนได้ดีมาก อ่านกำลังสนุกอย่าเพิ่งเลิกเลย กำลังฟินกับเนื้อเรื่อง อยากรู้ว่าจะจบแบบไหนครับ

volxon

หูยยยยยย    สะใภ้กะพ่อผัวคู่นี้วันนี้มีอาบน้ำด้วยกันแล้วด้วยยยยยย หูยยยย ขนาดใช้มือพ่อผัวจะเสียวขนาดนี้ ถ้าใช้อย่างอื่นได้ พ่อผัวมีเฮแน่ๆเลยงานนี้
แต่เอ พ่อผัวยอทได้ยังไงเนี่ย ของดีมาอยู่ตรงหน้าขนาดนี้แล้ว  ::Bloody:: แต่ก็นะ  สะใภ้กะพ่อผัวคู่นี้ ยังไม่ยอมเราก็รอกันไปก่อน ไว้โอกาสและจังหวะมาเมื่อไหร่  พ่อผัวอาจมีบุญได้กิน  สะใภ้กะพ่อผัวคู่นี้   ::Grimace:: ::Grimace::  ได้อารมณืมากเลยครับ  ::Grimace:: ชอบแบบนี้ อยากกินสะไภ้แทนพ่อผัวกันเลยทีเดียว

....ท่านสะใภ้ผู้บรรยาย อย่าเพิ่งหยุดอย่าเพิ่งท้ออย่าเพิ่งถอยครับ เป็นกำลังใจให้ครับ ผมยังติดตามผลงานนะครับ ผมยังอยากฟังสะไภ้เล่าประสบการ์ณอยู่ฮะะะะะะะ    ::WooWoo::

hanabombam

มีชักว่าวให้แล้ว อีกไม่นานไม่แค้วโดนทะลวง ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

brother1

กำลังสนุกเลยครับ แต่งต่อนะครับ เป็นกำลังใจให้ผุ้แต่งครับ รอติดตามตอนต่อไปยุนะครับ

Boboom

เขียนดีแล้วครับอย่าเพิ่งท้อนะครับแค่อ่านนี้ก็หัวเยิ้มตามละครับยิ่งมีรูปประกอบนี้แทบพุ่งเลย

Kingsman Power

อย่าหยุดเขียนเลยนะครับ เป็นกำลังใจให้นะครับ ผมชอบแนวนี้มาก ตามดูตอนต่อไปทุกวัน ตอนแรกนึกว่าหยุดเขียนไปแล้ว พอรู้ว่ามีตอนต่อไป ผมดีใจมากครับ เรื่องกำลังมันส์เลย มีอะไรให้ลุ้นเยอะมาก ทั้งอยากรู้ว่าพ่อผัวจะมาไม้ไหนอีกเพื่อจะได้เย็ดลูกสะใภ้ ทั้งผู้เขียนจะยอมให้พ่อผัวเย็ดรึป่าว เหมือนซีรีย์ค่อยๆเป็นค่อยๆไปค่อยๆเสียว ถึงจุดๆหนึ่งจุดพีค ผมว่ามีคนถูกใจเยอะแน่ๆครับ หวังว่าจะได้อ่านตอนต่อไปนะครับ อยากเห็นความเจ้าเล่ห์ของพ่อผัวว่าจะหาวิธีให้ได้เย็ดลูกสะใภ้ยังไง อยากเห็นตอนได้เย็ดแล้วจะหื่นขนาดไหน คิดละเสียวเลยครับ

catoon

เล่าต่อเลยครับบผมชอบเรื่องจริงแบบนี้ ยั่วให้มากกว่านี้เลยครับ ยังมีไรสนุกอีกเยอะเอาเลยครับ

arsenyo

ตอนต่อไปต้องมีลุ้นกว่านี้แน่ ๆ เป็นกำลังใจให้เล่าต่อครับผม

casa

อ่าน มาจน บรรทัดสุดท้าย ต้อง login มาเพิ่มแต้มให้เลย 555 กลัว เจ้าของเรื่อง ไม่เล่า ต่อ 
ใครบอกว่า เรื่อง จากเรื่องจริง ไม่น่าสนใจครับ ตรงกันข้ามเลย น่าสนใจกว่าเรื่อง แต่ง มากเลยครับ โดยเฉพาะ แนว พ่อผัว ลูกสะใภ้ เนี่ย ยิ่งชวน จิ้น ไปกันใหญ่ เล่าเรื่อง ได้ดี แล้วครับ หยอดๆ แหย่ๆ พ่อผัวแบบเนี่ย รีดเดอร์ ลุ้นกันแฉะ เลย 555 
ปล รูปประกอบเนี่ย รูปเจ้าของเรื่องเอง ใช่มั้ยครับ ใครเป็นพ่อผัวก้อฟุ้งซ่านอยาก XXX ลูกสะใภ้ทุกคนแน่ๆ ตอนหน้าขอภาพประกอบเยอะขึ้นด้วยนะครับ

mikoto2288

เป็นกำลังใจให้นะครับ อยากให้สร้างสรรค์ผลงานไปเรื่อยๆ ไม่ต้องไปกดดันตัวเองนะ

เป็นเรื่องธรรมดาสำหรับนักประพันธ์แหละที่จะรู้สึกเบื่อหน่อย เวลาที่เจอภาวะยอดวิวดี แต่ไม่มีคอมเม้นเป็นรูปธรรมจับต้องได้

ทำให้ไม่รู้ว่าจริงๆคนรู้สึกอย่างไรกับเรื่องราวที่เราเขียนไป ไม่รู้ว่าต้องพัฒนาปรับหรือลดด้านไหน ไม่รู้ว่ากลุ่มคนอ่านชอบอะไรในผลงานของเรา

จนบางทีก็ต้องใช้วิธีซ่อนคอมเม้นเอา
เพื่อที่จะดูว่าจริงๆมีคนสนใจงานเราเท่าไหร่

แต่มันก็ไม่สามารถเป็นตัววัดอะไรได้เลย เพราะถึงคอมเม้นจะเพิ่มขึ้นจริง แต่ก็ไม่ใช่คอมเม้นที่มีคุณภาพ หรือนำมาใช้วัดอะไรได้ บางคนก็ของคุณแบบส่งเดช แค่อยากดูภาพเฉยๆก็มี
พูดคุยกันได้ที่ Id Skype : mikoto2288

swss2511

ชีวิต ลั้นลา

อ้างจาก: casa เมื่อ ธันวาคม 03, 2018, 08:41:36 ก่อนเที่ยง
อ่าน มาจน บรรทัดสุดท้าย ต้อง login มาเพิ่มแต้มให้เลย 555 กลัว เจ้าของเรื่อง ไม่เล่า ต่อ
ใครบอกว่า เรื่อง จากเรื่องจริง ไม่น่าสนใจครับ ตรงกันข้ามเลย น่าสนใจกว่าเรื่อง แต่ง มากเลยครับ โดยเฉพาะ แนว พ่อผัว ลูกสะใภ้ เนี่ย ยิ่งชวน จิ้น ไปกันใหญ่ เล่าเรื่อง ได้ดี แล้วครับ หยอดๆ แหย่ๆ พ่อผัวแบบเนี่ย รีดเดอร์ ลุ้นกันแฉะ เลย 555
ปล รูปประกอบเนี่ย รูปเจ้าของเรื่องเอง ใช่มั้ยครับ ใครเป็นพ่อผัวก้อฟุ้งซ่านอยาก XXX ลูกสะใภ้ทุกคนแน่ๆ ตอนหน้าขอภาพประกอบเยอะขึ้นด้วยนะครับ

ตอบ...ปล.ก่อนอื่นต้องขอบคุณที่คุณพี่เข้ามาเม้นให้กำลังใจค่ะ
ส่วนที่ถามว่ารูปประกอบเนี้ยใช่รูปหนูไหม ตอบว่าใช่ค่ะเป็นรูปที่ลงในFaceตามปกติแต่ถ้ารูปอันไหนหนูยืมมาจากในเวปยืมมาเพิ่มความสนุกในเนื้อเรื่องหนูก็จะวงเล็บบอกไว้ให้(....) แต่ที่ลงรูปไม่เห็นหน้าก็เพราะกลัวคนรู้จักมาเจอค่ะเดียวความลับที่มาแอบแฟนเล่นในเวปจะแตก....5555