ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พ่อผัวตัวแสบ 3.1 เข้าประชิดตัว....อิอิ

เริ่มโดย ชีวิต ลั้นลา, ธันวาคม 01, 2018, 06:35:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thana2519

ชอบเรื่องเล่านะครับ ไม่นึกว่าจะเป็นเรื่องจริง (มีอย่างนี้ด้วยเหยอ) อิจฉาคุณพ่อขึ้นมาซะทีเดียว รอตอน 3.2 อย่างใจจดใจจ่อครับ ::Glad::

rebond45

ยังรอตอน3.2อยู่นะครับ รอแบบใจจดใจจ่อเลยครับ เห็นบอกมีของขวัญตอบแทนก่อนวันอาทิตย์ผมเข้ามาดูทุกวันเลยครับ รอผลงานท่านอยู่นะครีบ

สมพร สมหวัง

::DookDig::รอมานานมากเลยครับ ลงต่อเรื่อยๆๆๆนะ

txxt30

กำลังเริ่มสนุกและเข้มข้นขึ้นแล้วนะครับ มาเป็นกำลังใจให้เขียนต่อไปครับ

Paul J.Smith

รอมานานมากกกเลยครับ เป็นกำลังใจให้ครับ ผมเข้าเวปนี้ตอนนี้เพื่อรอผลงานคุณคนเดียวเลยนะครับบ ต่อให้จบนะครับ ยิ่งจากเรื่องจริงด้วย อ่านไปฟินตามไปเลย

code47

Somlertatom

ดีใจแทนพ่อผัวจริงๆครับมีลูกสะใภ้แสนดีแบบนี้คงเสียวทุกวันแน่ครับ

pj762856

momo2029

เขียนได้ดีครับ น่าลุ้นสุดๆ เมื่อไรจะใจอ่อนยอมพ่อผัวล่ะเนี่ย รอติดตามอยู่นะครับ ::Glad::

โดเรม่อน

เป็นกำลังใจให้คนับ เล่าได้สนุกและน่าติดตามด้วยครับ

taaa001

ค่อยๆเล่าดีแล้ว จะได้ค่อยๆเสร็จ อ่านก็สนุกดีคับ

Tony Blue

::Glad:: อ่านมันดีมาก เห็นภาพตามที่เขียนดีทีเดียว อย่าเพิ่งถอนเลย มีบทเสียวได้ ได้อารมหื่น อ่านแล้วหื่นได้เลย

Simatic Field

เป็นกำลังใจให้ครับ พ่อผัวลูกสะใภ้ทันกันเเบบนี้ อ่านสนุก