ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พ่อผัวตัวแสบ 3.1 เข้าประชิดตัว....อิอิ

เริ่มโดย ชีวิต ลั้นลา, ธันวาคม 01, 2018, 06:35:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ชีวิต ลั้นลา

สวัสดีเพื่อนๆพี่ๆในเวปนะ...ต้องขอโทษด้วยที่มาอัปเดทล่าช้าเพราะอย่างที่เคยเเจ้งในเวปไปแล้วว่าแอบแฟนเล่นเวปนี้ในมือถือเครื่องเก่าที่ทิ้งไว้ที่โต๊ะทำงานเลยอาจจะพิมพ์เรื่องได้ช้าและไม่ยาวมากอาจจะใช้เวลามากนิดนึง
เพื่อไม่เป็นการเสียเวลาเข้าเรื่องกันเลยนะค่ะ
หลังจากเหตุการในตอน2 หลังจากแกล้งพ่อแฟนให้อารมณ์ค้างในการชักว่าวแล้วเข้าไปขัดจังหวะแกเหมือนแกก็หาโอกาสจะเอาคืนอยู่เหมือนกันค่ะ
แต่ติดที่บางทีวันหยุดน้องแฟนก็อยู่บ้านหรือบางทีวันหยุดหนูก็ออกไปช่วยแฟนที่ร้านมั้งแกเลยยังไม่มีโอกาสจะแก้แค้นหนูคืนจนเวลาผ่านไปได้เกือบเดือน เหมือนฟ้าจะเป็นใจให้คุณพ่อผัวนะค่ะคือพอดีมีงานเอกสารด่วนเข้ามาจนวันธรรมดาหนูทำไม่ทันต้องเอางานกลับมาทำที่บ้านตั้งแต่เย็นวันศุกร์หนูก็ยกNotebookมานั้งทำงานอยู่ที่แถวหลังบ้านเพราะลมเย็นดี พ่อแฟนแกเดินออกมายืนมองต้นไม้อยู่แปบนึง แกก็หันมาคุยกับหนูถามว่าทำอะไรอยู่ลูก หนูก็บอกว่างานที่ทำงานยังไม่เสร็จเลยต้องหอบกลับมาทำต่อที่บ้านค่ะ แกก็ถามว่าพรุ่งนี้คงไม่ว่างเลยสิ หนูก็หยุดคิดแปบนึงว่าแกจะมาไม้ไหน เลยอยากดูลีลาจิ้งจอกเฒ่าว่าจะเอายังไงเลยตอบไปว่าคิดว่าทำวันนี้แล้วพรุ่งนี้อีกนิดหน่อยหน้าจะเสร็จ พ่อมีอะไรหรือป่าวค่ะ แกก็บอกว่ากิ่งไม้มันโตยื่นมาถึงหลังคาแล้วเดียวว่าจะพรุ่งนี้ว่าจะปีนขึ้นไปตัดสะหน่อย
ช่วงนี้ฝนตกบ่อยเดียวมันจะหักตกมาโดนหลังคาเดียวจะเดือดร้อนต้องเปลี่ยนหลังคากันอีก หนูก็พยักหน้ารับฟังไปตามเรื่องตามราว ก็เลยบอกแกไปว่าถ้าพ่อมีอะไรให้ช่วยก็บอกหนูได้ค่ะ

คือวันนั้นวันหยุดหนูพ่อว่าจะขอแรงให้ไปช่วยจับบันไดให้หน่อย...ว่าจะขึ้นไปตัดกิ่งไม้หลังบ้านหน่อยหนูก็รับปากไปช่วยนะไม่ได้คิดอะไร...ตัดมาเช้าอีกวันนึงพอสายๆคนในบ้านออกไปข้างนอกกันหมดแล้วแกก็ใส่แต่กางเกงบอลตัวเดียวเดินถือบันไดไปหลังบ้านหนูลงมาเจอพอดีหนูก็เลยถามแกว่าจะตัดเลยหรือพ่อรอหนูแปบนึงเดียวเปลี่ยนเสื้อก่อน

url=https://postimg.cc/Wq0zXGCc][/url]

แกก็บอกว่าไม่เป็นไรลูกพ่อแค่ยกบันไดไปหลังบ้านก่อนเฉยๆ หนูก็ลังเลว่าจะไปเปลี่ยนใสเสื่อยืดปกติดีป่าวเพราะเสื้อที่ใส่อยู่มันเป็นเสื้อกล้ามบางๆแถมยังไม่ได้ใส่เสื้อในอีกถ้าโดนแดดมันจะเห็นหัวนมชัดไปป่าว แต่อีกใจก็อยากแกล้งตนแก่ให้คว*** แข็งเล่นเลยตัดสินใจว่าไม่ไปเปลี่ยนเสื้อล่ะ...5555
ก็เลยบอกแกว่าไปตัดเลยก็ได้พ่อเดียวสายมากแดดจะร้อน แกก็ยิ้มๆแล้วบอกว่าก็ได้เดียวพ่อไปเอามีดกับเลื่อยแปบนึง หนูก็ใส่เสื้อกล้ามกับกางเกงขาสั้นที่ใส่นอนเดินออกไปรอแกที่หลังบ้าน
แปบนึงแกก็เดินถือของตามมา แกก็กางบันไดออกแล้วปีนขึ้นไปตัดกิ่งไม้แต่ตาไม่ค่อยมองกิ่งไม้หลอกคอยแต่จะจ้องลงมาเรื่อยตรงที่หนูยืนจับบันไดอยู่ ตอนแรกอยู่ในร่มเงาต้นไม้ก็ไม่เท่าไรหลอก แต่พอขยับบันไดออกมาตรงที่แดดส่องถึงหนูนี้ร้อนหัวนมเลยเสื้อบางจัด แดดร้อนก็เลยไม่ได้เงยหน้าขึ้นไปดูแกว่าแกตัดใกล้เสร็จหรือยังหรือว่าเอาแต่จ้องนมอยู่ ตัดไปได้แปบนึง

อยู่ๆแกก็ปีนลงมาแกบอกปวดฉี่แล้วแกก็เอามือล้วงคว- แกออกมาหน้าตาเฉยเลยยืนฉี่ข้างบันไดเลยหันข้างให้หนู (สงสัยอยากโชว์ของ) หนูก็หันหน้าไปทางอื่นนะแกก็ชวนคุยนะเหมือนจะอยากให้หนูหันมาคุยด้วย...พอตัดเสร็จก็แยกย้ายค่ะตอนแรกว่าจะอาบห้องน้ำข้างบนล่ะแต่นึกไปนึกมาไปแกล้งยั่วคนแก่เล่นดีกว่า เพราะวันนี้ไม่มีใครอยู่บ้านเลย ก็เลยลงไปอาบข้างล่าง ในใจก็นึกนะว่าวันนี้แกจะมามุกไหนนะ พอเข้าไปอาบได้แปบเดียวเองแกก็มาแคะเรียกหนูนึกว่าจะเข้ามาขอฉี่อีก แต่แกบอกว่าขอพ่อเข้าไปล้างตาหน่อยได้ป่าวไม่รู้อะไรเข้าตา หนูก็ตกใจลืมตัวว่ากำลังฟอกสบู่😱😱😱😱😱อยู่เลยบอกว่าประตูไม่ได้ล็อคแกก็เปิดเข้ามาเลยแกใส่กางเกงบอลตัวเดียว  เดินเข้ามาที่อ่างล้างหน้าเลยเปิดน้ำล้างหนูก็ตกใจเดินเข้าไปดูใกล้ๆแต่เอามือปิดนมไว้หันข้างตัวให้แก แกบอกว่าเมื่อกี้ไปเก็บกิ่งไม้หลังบ้าน แล้วอะไรไม่รู้เข้ากระเด็นเข้าตาหนูก็เลยถามว่าดีขึ้นยัง
แกบอกดีขึ้นแล้ว หนูก็เลยสบายใจขึ้นเลยแซวแกเล่นว่าชอบมีเรื่องเข้ามาห้องน้ำตอนหนูอาบน้ำจังเลยนะ แกก็ขำแล้วแกถามว่างั้นขอพ่ออาบด้วยได้ป่าวจะได้มีคนขัดขี้ไคลที่หลังด้วย หนูก็บอกว่าไม่ได้หนูอาย
แกเลยบอกว่าอายทำไมคนครอบครัวเดียวกัน แกบอกว่าหนูก็เห็นของพ่อบ่อยไปพอแกพูดเสร็จแกก็แกก็ถอดกางเกงเดินไปเปิดฝักบัวอาบเฉยเลย...หนูก็เลยต้องเลยตามเลยเลยบอกแกว่าเดียวหนูอาบให้พ่อเสร็จแล้วพ่อรีบออกไปเลยนะเดียวมีใครกลับมาบ้านตอนนี้จะเป็นเรื่องใหญ่....แกก็ตอบจ๊ะๆก็เลยไปถูสบู่เหลวให้แกข้างหลังก่อน แกก็ฟองสบู่ไปลูดคว- ยืนชักว่าวเชยเลย หนูอยู่ข้างหลังเลยแซวแกว่าทำอะไรอ่ะลามก แกหันมาตอบไม่เห็นลามกเลยแค่ล้างจู๋ พอถูข้างหลังเสร็จก็มาถูข้างหน้าพอก้มไปถูเท้ากับขาให้แกๆก็กระดกคว- กึกๆแกถามว่าตรงนี้ไม่ฟอกสบู่ด้วยหรือ หนูก็เลยบอกตรงนี้ต้องใช้สบู่เหลวอนามัยเลยเทใส่มือแล้วรูดให้แกรูดไปรูดมาแข็งมากเลยค่ะ แกบอกว่าเอาให้น้ำออกเลยนะ ก็ชักให้แก ตอนชักอยู่ก็เห็นแกเสียวๆอยู่เลยหลอกถามแกว่าพ่อชอบมาแอบดูหนูอาบน้ำใช่ไหม แกก็ยิ้มๆตอบจ๊ะ หนูก็เลยบอกว่าสมใจแล้วละซิได้มาดูหนูแก้ผ้ากับให้หนูชักว่าวให้...แกก็ยิ้มๆ
หนูก็เลยพูดต่อว่าหนูช่วยพ่อได้เท่านี้นะเยอะกว่านี้หนูไม่ให้ แกก็บอกว่าพ่อเข้าใจแค่นี้พ่อก็มีความสุขแล้ว หนูก็นั้งคุกเข่าชักให้แกได้สักพักดูแกหื่นมากเลยคว-แข็งมากแต่ก็ไม่แตกซักทีจนหนูเริ่มเมื่อยมือล่ะจนต้องสลับมือกับขยับแข้งขยับขาแกก็ก้มมามอง แกถามว่าเมื่อยหรือลูก แกเลยเอามือจับไหล่หนูบอกว่าเปลี่ยนที่ดีกว่า แกก็พาหนูเดินมานั้งบนชักโครก แกบอกว่าหนูจะได้ไม่ต้องคุกเข่าจะได้ไม่เมื่อย พอหนูนั้งบนชักโครกแกก็รีบเอาคว- มาให้หนูชักต่อตอนแรกแกยืนข้างๆ ได้แปบนึงแกก็ถามหนูว่าไม่ถนัดใช่ปะเดียวพ่อขยับให้
แกก็เดินมาตรงหว่างขาหนูจับขาหนูแยกออกแกก็พูดว่าขอพ่อดูร่องหน่อยนะจะได้เสร็จไวๆ หนูก็เลยรู้ตัวว่าเจอมุกตาเฒ่าเจ้าเลห์หลอกดูจิ๋มเข้าแล้ว เลยหมันไส้แกเลยแกล้งหยิกไข่ไปทีนึงแกสะดุ้งเลย...5555 แกก็พูดบอกว่าขอพ่อดูหน่อยนะจะได้แตกไวๆหนูจะได้ไม่เมื่อยมือไง หนูก็ยิ้มไม่พูดอะไร พ่อแกก็พูดต่อว่าเห็นร่องหนูชัดดีจัง ไม่มีขนสักเส้นเลยหนูโกนหมอยด้วยหรือลูก หนูก็เลยบอกว่าก็ลูกชายตัวดีพ่อน่ะล่ะโกนให้หนู แกก็บอกว่าดีลูกเหมือนของเด็กเลยแต่เด็กอะไรจะแคมใหญ่โหนกนูนขนาดนี้....5555 หนูก็อายไม่รู้จะพูดอะไร  แกเห็นหนูไม่ว่าอะไรพ่อแกก็ขยับเดินชิดเข้ามาหาหนูจน คว- จ่อหน้าเลยหนูก็พอจะเดาความคิดแกออกค่ะ หนูจะถอยหนีก็ถอยไม่ได้ติดชักโครก จนหนูต้องทำเสียงดุ ถามแกว่าพ่อจะทำอะไร
หนูบอกว่าช่วยได้เท่านี้ก็เท่านี้สิ หรือว่าจะให้หนูเลิกตอนนี้เลย แกก็หน้าเสียเจอหนูเสียงแข็งเข้าไป แกเลยขยับถอยออกหลังออกไปยืนที่เดิม พ่อแกบอกว่าเท่านี้ก็เท่านี้จ๊ะ พอชักได้อีกแปบนึงน้ำแกก็แตกพุ่งแรกมากทีแรกกระเด็นโดนแก้มโดนคางหนูเลยแล้วครั้งต่อๆมาก็หยดลงนมหนูเต็มเลยน้ำแกเยอะมากข้นด้วย หนูเลยบ่นแกว่าน้ำจะแตกทำไมไม่บอกจะได้หลบทันเลอะหนูหมดเลย แกก็ขำแล้วบอกว่าพ่อกำลังเสียวจนหูอื้อบอกไม่ทันลูกขอโทษที
แต่แกก็ไม่ขยับออกไปนะยืนจ้องร่องหมีหนูค้างอยู่กลางหว่างขาหนูอย่างนั้นล่ะหนูเลยหุบขาไม่ได้สักที เลยบอกแกว่าพ่อออกไปได้แล้วหนูจะไปอาบน้ำหนูเลอะหมดแล้ว แล้วหนูก็ลองเอาน้ำที่กระเด็นมาเปื้อนที่แก้มหนูมาดมดูได้กลิ่นคาวมาก แกก็ยิ้มๆ แกก็นั้งยองๆตรงหน้าหนูแล้วเอามือดันขาหนูถ่างออกจนสุดเลยแกบอกว่าขอพ่อดูชัดๆอีกทีนะเมื่อกี่ตอนหนูชักให้พ่อแขนหนูมันบังพ่อมองไม่ถนัด แกก็จ้องอยู่แปบนึงแกก็เงยหน้ามาถามหนูว่าเงี่ยนหรือน้ำไหลออกมาฉ่ำร่องเลยไหลมาถึงรูก้นเลยให้พ่อช่วยเอาน้ำออกไหม
หนูก็บอกว่าไม่ต้องเลยแค่นี้พอแล้ว หนูก็เลยลุกขึ้นยืนจะไปอาบน้ำ แกก็เดินตามมาบอกว่าล้างให้พ่อหน่อย คว-พ่อก็เลอะหนูก็เลยเอาฝักบัวมาฉีดล้างให้แกอีกรอบแต่ คว-แกขนาดเพิ่งน้ำแตกไปแปบเดียวก็แข็งอีกแล้ว หนูเห็นท่าไม่ดีกลัวแกจะขอให้ช่วยอีกรอบแล้วอีกอย่างหนูก็อยากจะเอาน้ำออกมั้งเลยรีบไล่แกออกไป
แต่ตอนเดินออกจากห้องน้ำแกก็หันมาถามว่าจะให้พ่อถูสบู่ให้ไหม หนูบอกไม่ต้องเลยรีบออกไปได้แล้ว แล้วก็ดันตัวแกออกไป แล้วหนูก็รีบไปล็อคห้องน้ำ
จัดการเอาน้ำตัวเองออกมั้งสบายตัวกันไป.....😅😅😅😅😅

ปล...ใจจริงก็ว่าจะเล่าตอนนี้เป็นตอนสุดท้ายล่ะเพราะไม่ค่อยมีกำลังใจว่าจะถอยตัวเองกลับมาเป็นผู้อ่านอย่างเดียวเหมือนเดินล่ะเพราะเห็นยอดอ่านกับยอดคอมเม้นแล้วเศร้าใจ....😢😢😢
หนูคงไม่มีทักษะด้านนี้เท่าไร( คือจริงๆหนูชอบอ่านคอมเม้นอ่านแล้วเสียวดี
) คิดว่าเรื่องที่หนูเล่าจากเรื่องจริงคงไม่สนุกเท่าไรเลยไม่ค่อยมีใครสนใจ ยังไงก็ฝากพี่ๆเพื่อนๆน้องๆเข้ามาเม้นกันเยอะๆนะค่ะเพื่อเป็นกำลังใจให้นักเล่าตัวน้อยๆมีแรงมาเล่าต่อค่ะ....😘😘😘

( คอมเมนต์หรือแสดงความคิดเห็นหื่นๆหยาบๆลามกๆเถื่อนๆ กันได้เต็มที่เลยค่ะไม่ต้องเกรงใจอ่านแล้วได้อารมณ์ดีเพราะหนูถือว่าพื้นที่ตรงนี้เป็นพื้นที่ระบายประสบการณ์ที่บอกเล่าให้คนรู้จักหรือคนใกล้ตัวไม่ได้เลยอยากให้ทุกคนเต็มที่ค่ะ....😘😘😘😘😘 )

กำพล

อย่าเพิ่งหนีเลยครับมันก็สนุกดีแต่มันต้องมีได้กันด้วยแก้ผ้าอาบน้ำด้วยกันจนน้ำเยิ้มแล้วยังไม่ให้พ่อผัวเสียบอีกอดทนได้ดีเลย

Ekasit Sounnoi

ไม่ต้องถอยหลอกเล่าได้สนุกดีมาก เป็นกำลังใจให้

มานะ มีสุข

มุมมองผู้หญิงเล่า หายากครับ คุณเป็นอีก1ท่านที่มีทักษะด้านนี้ ขอเป็นกำลังใจให้นะครับ

ระทวย จริง

ช่วยพ่อผัวแล้วน่าจะให้พ่อผัวช่วยกลับบ้าง

err

ก็ลองให้พ่อผัวลองจับจิ๋มเราดูบ้างสิ....หรือทำเป็นเผลอให้จับก็ได้...หรือแกล้งหลับให้พ่อผัวเลียมันน่าจะฟินขึ้นอีกขั้นนะ

AsujiKung

Petchn21

อย่าเพิ่งเลิกเขียนเลยครับ ผมนี่แหละคนนึง ที่ติดตามอ่านเรื่องนี้ตลอดเลย เข้าเว็บมารอทุกวัน 5555

ใครบอกเรื่องไม่สนุก ไม่จริงครับ เพราะผมชอบมาก ตื่นเต้น อาจจะชอบเเนวเดียวกันก็ได้เพราะประสบการณ์นี้ ส่วนตัวผมเองก็เคยเจอเหมือนกัน

ยังไงรออ่านต่อนะครับ ผมแฟนคลับ รอติดตามอยู่น้า

maxzader

::Glad:: มาซักทีรอซะนานเลยเรื่องสนุกๆ แบบนี้อ่านยังไงก็ไม่เบื่อ

Sittideat Suti

::Dribbling::ติดตามตลอดครับ..เล่าได้เห็นภาพ ควยลุกตามเลย..แอบหวังให้พ่อเลียหีในห้องน้ำให้

tidnub

รอมานานแสนนานนึกว่าจะไม่มาต่อแล้วครับ แนวนี้ห่างหายไปนานเลย

edman

::Glad::เป็นอีกเรื่องที่ผมรออ่านเลยครับ ได้อารมณ์มากครับ เขียนดีมากๆครับ อ่านแล้ว อยากxxxเลย อิๆ

edman

::Glad::เป็นอีกเรื่องที่ผมรออ่านเลยครับ ได้อารมณ์มากครับ เขียนดีมากๆครับ อ่านแล้ว อยากxxxเลย อิๆ

darthorange

อย่าเพิ่งเลิกเลยครับ แนวนี้ได้อารมณ์ อยากรู้ว่าคนแก่จะมีทีเด็ดไม้ตายอะไรอีก หรือจะใจอ่อนทำให้มากกว่านี้ไหม

XmanOnly

::Glad:: สนุกมากครับเรื่องนี้ รออ่านนานมาก แนวนี้realสุดได้อารมณ์ รอตอนต่อไปอีกนะครับ  ::Shy::