ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พ่อผัวตัวแสบ 3.1 เข้าประชิดตัว....อิอิ

เริ่มโดย ชีวิต ลั้นลา, ธันวาคม 01, 2018, 06:35:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

rebond45

ผมนานๆเข้ามาเสพเรื่องราวต่างๆที มาเจอการเล่าเรื่องของคุณผมบอกเลยตื่นเต้นมากจริงๆ ผมเป็นกำลังใจให้นะครับเขียนต่ออย่าหยุดเลยคนที่คอยติดตามมีอีกมากนะครับ

Victor19

เขียนต่อ ๆ เอาตัวเข้าแลกให้สุด ๆ ๆ ไปเล้ยยยยย

คาออส เดียโบว์

เดียวคงมีพ่อขอมีไรด้วย แบบไม่บอกลุกแน่( ท่ามีต่อนะ อิอิ )แต่เป้นผมนี้บอกเลยอมให้หน่อยสิอิอิ

Natakorn

เล่าต่อๆ มันส์ดี รอลุ้นว่าจะได้เสียบกันรึเปล่า

JOU

ผมนี่เปิดดูทุกวันว่ามีตอนใหม่วันไหนอีก

takdanai13

จัดต่อเลยนะครับ ติดตามมา เป็นกำลังใจให้ครับ

dome704

โฮ้ๆๆ นึกว่าคนเขียนลืมเรื่องนี้ไปสะเเล้ว... ::DookDig::

Manusat Veesaree

::JubuJubu::จัดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆจร้า อย่าช้า เอาให้พ่อผัวหมดแรงไปเลย รอยุน่าตอนต่อไป

Phoowadol

อันดับแรกเลยนะครับ คืออยากจะบอกว่าน้อง เล่าเรื่องได่ดีทีเดียวครับ ใจจริง อยากให้น้อง มีกำลังใจ ปั้นงาน ต่อไปเรื่อยๆ ไม่ต้องเร่งหรือ รีบร้อนลงงานก็ได้ แต่ว่าอย่าพึ่งทิ้งกันนะครับ. เรามีเวลสะดวกเมื่อไหร่ ก็ ส่งเข้ามา แค่นี้ แฟนคลับ ก็ยิ้มแก้มปริแล้วกละครับ
   มุมมองการถ่ายทอดประสบการณ์จริง
บางครั้ง เราควรเสริมเติมแต่งเข้าไปบ้าง นิดๆหน่อย. แต่ยังคงความจริงไว้เป็นกลัก เพื่อให้คนอาานฟินน์ จินฯตาม และเป็นจุดสนใจ ยิ่งอ่านยิ่งได้อรรถรสขึ้น
จุดนี้ น้องลองเอาไปปรับใช้ ดูนะครับ
  สุดท้าย พ่อแฟนก็ยังไม่ได้เครม เหมือนเดิม แต่เหมือนมีแวว ใกล้ความจริงขึ้นมาแล้วมั้ง. อิอิ
   เป็นกำลังใจให้นะครับ.  ::YarKK::

Santi Boonc

17052529

yoshitoki

ขอบคุณครับ หมาหยอกไก่แท้ งูเห็นนมไก่ ไก่เห็นตีนงู มาให้ท่าคนแก่เรื่องมันไม่จบง่ายๆหรอกอีหนูเอ้ย มันต้องมีเจ็บหมีกันบ้างหละอาการมันถึงจะสงบลงได้
ความตายเป้นเพียงแค่การเริ่มต้น
ของการเดินทางของวิญญาณสู่ปรโลก

Mooze

อย่าเพิ่งน้อยใจนะครับบบ มาเล่าให้ฟังอีกนะ แนวแบบ real แบบนี้ ไม่มีคนมาเล่าเลย ถ้ามีอะไรอยากแชร์ก็มาแชร์ได่เลยนะครับบ

bullfight

อย่าเพิ่งน้อยใจนะครับ เล่าได้สนุกชวนเสียวเหมือนกันนะครับโดยเฉพาะตอนนี้เห็นแล้วอยากจะมีลูกสะใภ้แบบนี้มั้งเลยครับ ฮ่าา ปล.ขอเป็นกำลังใจให้มีเรื่องเล่าสนุกๆแบบนี้ต่อๆไปนะครับ

Kass

เป็นกำลังใจให้ครับ  อย่าพึ่งถอย ลองเชิงพ่อผัวไปเรื่อยๆ  สนุกดีครับ  69