ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Himeno Komomo] Shikiyoku Trumerei บทลงโทษ 1/5 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 28, 2019, 01:07:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wt00212907

แหม่บทลงโทษนี่นึกถึงบทพูดที่ว่า ทำไมถึงมาโรงเรียนสาย! เลย

Edit แฝดนี่ก็น้า ทำมาซึนโดนไปสะหึหึ

momonji

โทรุคุงชั้นเลือกนาย เหมือนเลือกโปเกม่อนเลย เจอประโยคนี้ผมฮาลั่นเลย  ::HoHo:: ตาโทรุนี่ก็ดูหลอนๆแปลก เหมือนจะไม่ชอบแต่ก็ทำจนเสร็จ มีสะกดจิตตัวเองด้วย ฮาๆ ชีวิตจริงคงมีแต่คนอยากไปเป็นประธานโรงเรียนนี้แน่นอน

Chotiwit Limpiyaphong

หน้าติดตามครับว่าพระเอกจะทำไงต่อไป

srzce

เป็นปะธานมันดีแบบนี้เอง ถ้าผู้หญิงสอบตกเป็นแบบนี้ แล้วผู้ชายละจะโดนอะไร

----------------------------------

เหงื่อออกเลย ตกเยอะมาก  สงสัยผู้ชายเรื่องนี้หัวดีกันทุกคน

Nestu

แฝดสาวนี่ มันน่าโดนจริงๆ โรงเรียนแบบนี้ต้องมีพวกยอมสอบตกเยอะแน่ ::Bloody::

ตัวอย่างตอนต่อไป เจอนางเอกแน่เลย ติดตามๆ ::Bloody::

kapomman

โรงเรียนอะไรน่าอิจฉาท่านประธานจริงๆ  ว่าแต่ประเดิมสองฝาแฝดนี่เลยหรือคิดว่าจะมาตอน2ตอน3ซะอีก

ปล. ท่านประธานเลือกถูกคนแล้ว หมอนี่มีพรสวรรค์ชัดๆ

reawz7192

ผมอยากเรียนโรงเรียนแบบนี้จริงๆเลยครับ  ::GiveMe::

ผมอยากได้รองประธานครับบบ

earthwar111

มาแนวดิบๆเถื่อนๆนี่เลิฟเลยครับ ::Glad:: ส่วนโทรุคงได้ปลุกพลังปแิศา๗ในตัวออกมาแน่นอนในช่วงท้ายของซีรี่ย์ (เดาไว้ก่อนผิดค่อยว่ากัน  ::Thinking::)
ขอให้ฟาดรองประธานให้สุดเหวี่ยงไปเลยนะครับ  ::Thankyou::

Edit : Twin tale , sister , tsundere สุดยอดจริงๆครับ

exsoldier

แหมมมมมมมม   จะตั้งใจเรียนเลยเพื่อเปน ปธ ให้ได้ อิอิ   คุ้มมม  จะตั้งใจทำงานอย่างแข็งขัน  ::Fighto:: ::Fighto::

ดูซิ กว่าจะได้ซั่มนางเอก จะเสร็จพระเอกไปกี่นาง

b-fern

อ่านแล้วก็อยากโดนลงโทษเหมือนกันแต่พระเอกคงหมดสภาพแหงๆ 55

heartthief

ใครได้เข้าโรงเรีนยแบบนี้มันบุญชัดๆๆๆ สาวแต่ละคนเข้าก็ท่าจะหื่นหน่อยๆ ด้ยไหม

boxser

โรงเรียนนี้มีการจัดระเบียบที่สุดหื่นดีจริง อยากเรียนเลย

Edit  แรกๆไอ้หนุ่มนี่ดูไม่ค่อยเต็มใจ แต่ว่าหลังๆมานี่ชอบสินะ

[S]ha[D]ow◕‿◕

ออกแนวเปลี่ยนไอเด็กติ๋มๆ ให้เป็นชายชาตรีสินะ

เป็นกฏระเบียบที่ดี ทำให้เด็กตั้งใจเรียน ไม่งั้นจะเจอบทลงโทษสุดเสียว นายคือทายาทคนต่อไป ประธานได้กล่าวเอาไว้

xonly-1790

ยินดีต้อนรับประธานนักเรียนคนใหม่ครับ

เปิดครั้งแรกก็กับแฝดแล้ว ตอนต่อไปสาวแกร่ง