ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Zucchini] Fudousan Monogatari บริการเช่าซื้อความรัก 1/5 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 20, 2019, 11:19:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Chaiyan14731

Batz-Maru

::Pull:: เปิดมานี่หงิมๆ มาก พอได้มาอย่างหื่น

อ้าวว หักมุมซะงั้น Virgin Mama นี่หน่า  ::DookDig::

Noproblemman

เอาน่า.. ไหนๆก็ไหนๆแล้ว
แต่สภาพเธอยังเยี่ยมอยู่เลย

จากคาดหวัง มาเป็นผิดหวัง
กลับมาเป็นสมหวัง
พระเอกเราหลายอารมย์ดีแท้
ขอบคุณครับ

sniperteam

ร้านแบบนี้มีให้เช่าที่ไหนเนี่ย แถมมีให้เลือกเนอะด้วย ทำไมตอนจะใส่เหมือนจะบอกว่ายังไม่เคยมีอะไรกับสามีเก่าเลย

นั่นไงว่าละยังซิงจริงด้วย มันละทีนี้ ขอบคุณครับ

vast

โกงข้อมูลเรื่องแต่งงาน แล้วอาจจะโกงข้อมูลเรื่องอายุด้วยก็เปนได้  ::Me?::

พลิกล็อกแฮะ ซิงซะงั้น

Magman09

ไปเช่าได้ไหนนี่จะขอไปเช่าบ้าง
=========
นี่..มันโลกของทุนนิยมในอุดมคติสินะ
มีเงินแล้วซื้อได้ทึกอย่างถ้าตังค์พอ

Kott

เริ่มจากเจ้านายกลายเป็นความรักรึป่าว?????????

อ่าว ยังซิงอยู่ซะอย่างนั้น

williams_jasonc

ได้ของแท้ละรอบนี้ ซิงแน่ ๆ เลย

นั่นไงว่าแล้ว สุดยอด 555  ทำไมที่บ้านไม่มีที่หาซื้อแบบนี้บ้าง

pheonix

ช่วงหลังมีกลับไปรักกัน  เอาจริงๆ ผมชอบแนว บังคับมากกว่านะครับ สนุกดี ฮาฮา   แต่ตอนหน้านี่ แนวฝึกทาส  สนุกแน่ๆ  ขอบคุณนะครับ

ภูธน วรวิเศษ

ถ้าโลกความจริงมีแบบนี้นี่คงไม่ต้องกังวลเรื่องแต่งงานเลยนะเนีย แต่จะอยู่กันไปนานๆจะรอดรึป่าวน่อ

โอ สุดท้ายลงเอยด้วยดี พระเอกถือว่าโชคดีไป

Paul Chan

หาเช่าได้ที่ไหนบ้างครับ^^

เจอของดีแบบนี้ใช้กันยาวๆเลยครับ อิจามีนจริง

tiw2

เนื้อเรื่อง เเปลกดีครับ ที่จริงอยากเห็นคน 120 ล้าน 555

Edit
ดีใจครับที่เนื้อเรื่องไม่จบอยู่ที่คนเดียว ไม่งั้นดราม่าเเน่นอน

Wanchai Sintuwong

สาวหม้ายมีดี ที่ประสพการณ์ นะครับ

edit   เสียดาย ซิงซะงั้น   

ppkmosza

ภาพสวยมากครับ ชอบลายเส้นแบบนี้ ขอติดจามยันจบตอนที่7เลยครับ

Steeb2529

จำไม่ค่อยได้มันนานมากแล้วเดี่ยวไปกลับหาตอนแรกอ่านก่อนนะแต่ตอนนี้พระเอกอย่างหื่นสุดยอด