ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Michiking] Shouwaru Henshuu Azato-san : บ.ก.สุดแสบ อาซาโตะซัง [Uncensored]

เริ่มโดย oswald, พฤศจิกายน 24, 2019, 10:48:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oswald

อีกตอนของซีรี่ย์บรรณาธิการครับ คราวนี้เป็นตอนของอาซาโตะซังแล้ว กับไอ้หนุ่มหัวเห็ด(?)หน้าใหม่แห่งคานิแม็กกาซีน
อธิบายนิด ตอนนี้อาจฟังดูเหมือนนางเอกด่ารุนแรงแต่ที่จริงมันเป็นมุขล้อชื่อพระเอกนะครับ พระเอกชื่ออินุคาอิ (犬 = อินุ = หมา)

ยังมีตอนต่อจากนี้อีกตอนนะครับ

ผลงานอื่นๆของ Michiking

ซี่รี่ย์ บ.ก.
บ.ก.ปีศาจ ซาโต้ซัง
สุดยอด บ.ก. ซาโต้ซัง
บ.ก.มือใหม่ สึคิโมโตะซัง
บ.ก.แต่งงานใหม่ สึคิโมโตะซัง
ฝากรักไว้ในใจเธอ
บ.ก.สุดแสบ อาซาโตะซัง <<คุณกำลังอ่านตอนนี้

ซี่รี่ย์บ่าวกับนาย
[1] สามเส้าบ่าวกับนาย
[2] บ่าวกับนายย้อนคืน
[3] รวมพลคน S&M
[4] บ่าวกับนายสุขสันต์
[5] บ่าวกับนายฝันหวาน -บทชิอง-

โดจิน Touhou
หม่าม้าอุด้งเกะ
พี่โคอิชิจัดให้
อธิษฐานร้อยครั้งกับซานาเอะซัง

อื่นๆ
สัมผัสรักจากยมฑูต

keatmano

ดูท่าทางมีโอกาสจะจบความซ่าส์ที่ไอ้หนุ่มคนนี้ซะละมั๊ง...แต่หวังว่าพ่อหนุ่มคงไม่เปลี่ยนใจหลังจากช่ำชองแล้วนะ  ::HoHo::

CoolNook Thangsakul

55555 บอกตรงดีนิ ว่าตัวเองเป็น สก็อย เด็ดๆแบบนี้แหละ หนุ่มๆชอบ

MooOon

ขอบพระคุณที่แปลให้ได้อ่านครับ ผมว่าในบรรดาสาวๆ สาว อาซาโตะนี่

เด็ดสุดเเล้วนะ ปัญหาคือ ถ้าเลิกนิสัยกิน ผู้ชาย ไม่เลือกเพราะงานได้จะดีมาก

เเต่จากที่อ่านตอนนี้เเล้วเหมือนเริ่มจะจริงจังกับนายหัวเห็ดเเล้วละมั้ง

เเต่ถึงนางจะดูร่านๆ เเต่ผมกับสาว เเนว สาวอาซโตะสุดละ แปลกดี หรือ

เราจะชอบสาวเเนวรุกๆหรือชอบซึน 555+ จริงๆอยากให้มีบท ของสาวหัวหน้า

โลลิอีกนะ อยากรู้ว่าจะหวานๆกับเด็กหนุ่มกันยังไงต่อ เห็นชอบสร้างบทบาท

ตอนจะเอากัน 555+

----------------------------------------------------------------------

ป้าโลลิแกสายกินผู้ชายไม่ยึดติดนะ อย่างตอนนี้ก็ "เหมา" หนุ่มๆจากงานเลี้ยงของอาซาโตะซังคนเดียวหมดเลย
(อาซาโตะกะจะหิ้วกลับแค่ซักคน)

----------------------------------------------

อ้าวจริงหรอ อีป้าโลลิ ร้ายกาจกว่าอีกหรอ ผมนึกว่า อาซาโตะ ร้ายเเล้วนะ 555+

ddcc

Mumei Otoko

เห็นน่ารักๆ ไม่นึกว่านิสัยจะแรงขนาดนั้น แต่ก็มีมุมที่น่าติดใจเหมือนกัน ::GiveMe::

ensd-07

มันก็น่าโดนแตกในอะนะ ให้ท่าขนาดนั่น มันทนไม่ไหวจริงๆ

nowhereman

เลือกมาเกิน มาจบที่หนุ่มเวอร์จิ้น งานนี้ท่าทางจะติดใจกินยาวแน่ๆ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

สงสัยว่าอาซาโตะจะติดใจเจ้าหนุ่มเวอร์จิ้นเข้าแล้ว แต่ก็ยังทำเป็นปากร้าย แบบว่าปากว่าตาขยิบ....อิอิ

yopern

มันจะเป็นแบบนี้ทุกคนหรือป่าวนะ ใส่แว่นแต่หื่นทุกคนเลยดีนะที่ไม่อ้วนแถมด้วย

-----------------------------------------------------------------------------------------------

ของดีอยู่ใต้ความเชย Spoiler นิดนึงว่านายหัวเห็ดเป็น "ซินเดอเรลล่า" นะ...

bigboy001

::Crying:: ทำไมเวลาไปทำงานไม่เจอบก.แบบนี้บ้างนะ จะล่อให้หายร่านเลย ปล่อยแตกในเยอะๆจะได้อยากโดนหลายๆรอบ  ::DookDig::

elviswhat

ทำเป็นแากแข็งแต่เอาเข้าจริง ๆ แล้วเป็นคนอ่อนไหวมากกว่าลาะมั้งแม่สาวน้อย

แมงโก้ส้นตีน

ยอมๆ เค้าไปเถ้อะ เค้าอุตส่าห์เห็นความงามภายในของเธอน่ะ  ::Shy::

Akira Watanabe