ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้ใหญ่หลอกเด็ก ตอนที่ 20 ตอนจบ ? ครับ

เริ่มโดย cdx, กันยายน 14, 2018, 02:14:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

silverwolf

ในที่สุดก็จบแบบสมบูรณ์ อย่างน้อยๆ ลุงก็ยังได้น้องฝ้ายกลับมา ขอบคุณที่ทำให้ฝันของผมเป็นจริง แต่จริงๆน่าจะมีต่อภาค 2 นะครับ เพราะแอบทิ้งท้ายน้องปูเอาไว้  ::JubuJubu::
สุดท้าย ขอให้สร้างผลงานแนวนี้ออกมาอีกนะครับ ผมจะตั้งตารอคอย  ::WowWow::

aodpasa

จบแบบนี้ก็ดีใจด้วยครับลุง อิจฉาลุงจริงๆ

boon66

ได้น้องฝ้ายมาร่วมครอบครัวนี่สุดยอดเลยครับ

aaa01

jackwan01

ไม่รู้ต่อยอดเรื่องใหม่ได้ไหม สนุกมากไม่อยากให้จบเลย 

ทองแดง

SoSonaja

จบซะแล้วติดตามมาโดยตลอดสนุกมากๆครับ ขอบคุณสำหรับเรื่องราวดีๆแบบนี้

gai

::Horror::  อ่านแค่หัวเรื่อง กับตอนจบครับ แล้วกลับมาตอบ กีอเลย 

จะได้อ่านอย่างสะใจ  แต่มีเรื่องราวต่ออีกหรือครับ อย่ากอ่านต่อแล้วครับ

ขอบคุณครับ

kchumpot

น่าเสียดายจังจบไปแล้วกำลังสนุกแล้วเด็กๆได้เรียนที่ไหนยังไงครับน่าจะต่ออีกหน่อยไปจบตอนลุงเราเจ็ดสิบคงจะสนุกดี

thana7

ลุงบุญเก่งมากครับ เมีย 4คนปรองดองกันดี แถมคนที่ 5 ตามมาเร็วๆ นี้

spr566

ตอนท้ายคือเรื่องใหม่หรือครับ ขอบคุณครับ

ao123

เสียดายจบแล้ว ขอบคุณสำหรับเรื่องราวที่ผ่านมาครับ ทั้งฟินๆ ทั้งประทับใจในทุกๆตอนเลยครับ

kkk555