ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Michiking] Azato Making : สานรัก อาซาโตะ

เริ่มโดย oswald, พฤศจิกายน 08, 2020, 11:22:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oswald

รวมเล่มล่าสุดของ อ. Michiking ครับ อ่านแบบดิบทั้งเล่มได้>>>ที่นี<<<Click

ผมแปลแค่ตอนใหม่สั้นๆ ตอนนึงกับ Remake หน้าสีอีกตอนในเล่มนี้นะครับเพราะนอกนั้นเคยแปลมาก่อนแล้ว

เรื่องอื่นที่มีในเล่มนี้จะ Mark ไว้ที่สารบัญให้นะ อ่านตอนเก่ากันได้นะครับถ้ายังไม่ได้อ่านจะได้ไม่งง

ป.ล. มีหนังสือรวมภาพวาดพ่วงมากับรวมเล่มด้วย แถมให้ครับ

ผลงานอื่นๆของ Michiking

ซี่รี่ย์ บ.ก.
นักเขียนสุดมโน อ.บงจิริ
นักเขียนช่างฝัน อ.บงจิริ
บ.ก.ปีศาจ ซาโต้ซัง
สุดยอด บ.ก. ซาโต้ซัง <<<Azato Making
บ.ก.มือใหม่ สึคิโมโตะซัง <<<Azato Making
บ.ก.แต่งงานใหม่ สึคิโมโตะซัง <<<Azato Making
ฝากรักไว้ในใจเธอ <<<Azato Making
บ.ก.สุดแสบ อาซาโตะซัง <<<Azato Making
บ.ก.ร้อนรัก อาซาโตะซัง <<<Azato Making
ความหม่นหมองของอาซาโตะซัง <<<Azato Making

ซี่รี่ย์บ่าวกับนาย
[1] สามเส้าบ่าวกับนาย
[2] บ่าวกับนายย้อนคืน
[3] รวมพลคน S&M <<<Azato Making
[4] บ่าวกับนายสุขสันต์ <<<Azato Making
[5] บ่าวกับนายฝันหวาน -บทชิอง- <<<Azato Making

โดจิน Touhou
หม่าม้าอุด้งเกะ
พี่โคอิชิจัดให้
อธิษฐานร้อยครั้งกับซานาเอะซัง

อื่นๆ
สัมผัสรักจากยมฑูต
<<<Azato Making

ddcc

สุดยอดมากครับ ทีแรกก็คิดว่าภาพข้างบนมันแตกๆ ตอนคุณอาซาโตะจะภาพแตกมั้ย งานคับคุณภาพเหมือนเดิม น้องคุณชิองภาพสีก็ยอดเยี่ยม สงสารพระเอกสุดๆ เจอบอกเอากับพระเอก=เอาท่านพี่ ดีจริง รุ่นพี่โผล่มาแว้บเดียวสวยไม่เปลี่ยน

พอดีคนสแกนเล่มนี้เค้าโพสว่ามีปัญหาเรื่องสแกนภาพสีน่ะครับปกมันเลยดูแตกๆ

ipor

ตอนแรกไม่รู้ว่าจะสงสรป้าดีเปล่า ปากนี่ไม่ตรงกะใจเล้ยยยยยย ตอนหน้าคงมีฉากของป้าตัวเล็กนะครับ
ตอนที่สอง เมดคงเก็บกดมานาน แบบนี้จะไปสอบไหวเหรอ

phatsa

โดนจัดหนักขนาดนั้นยังบอกไม่ชอบได้อีก

mindza2212

อ้าวไม่รู้ว่าโดนดูดความลับแตกเลย555

noohun

ตอนแถมก็ยังเป็นของอาซาโตะซัง มีคนอวยนางเยอะเหรอครับเนี่ย อาจารย์มิจิคิงแกเลยจัดให้ขนาดนี้
ตอนแถม ตกลงคุณหนูผู้เป็นแฟนตัวจริง จะไม่มีบทเลยใช่มั้ย 5555

MooOon

ขอบคุณมากครับ ตอนพิเศษหรือเนื้อหา อาซาโกะ  นี่ชอบที่สุดเเล้ว

ปกติไม่ชอบสาวมั่วร่านนะ เเต่เจอเรื่องนี้ไปอยากอวยให้นางเลิกเเล้ว

มาเอากับหัวเห็ดคนเดียวไปตลอดนะ....หรือตอนนี้มันก็เอาเเต่หัวเห็ดตลอด

เห็นนางพูดไป มีภาพไป ซึนตัวเเม่นี่หว่า เอาจริงๆ ตอนนี้มี 4 คู่เเล้ว

อยากให้มีเนื้อหาไปถึงช่วงเเต่งงานหรืออยู่ด้วยกันไปเลยนะ ^^

ขอบคุณที่แปลให้อ่านครับ

Mumei Otoko

Good job ชอบบทนี้มากเลย  อยากให้มีบทจบของอาซาโตะกับชินโปะบ้างจริงๆ  ::Dribbling::

ตอนนี้เสียดายเนื้อหาน้อยไปหน่อย  ::GiveMe::

หน้าสีบทของสาวใช้ชิอง บทเด่นกว่านางเอกของเรื่อง คาเรนที่เป็นแฟนตัวจริงซะอีก น่าจะให้บทคาเรนเยอะกว่านี้หน่อยนะ  ::Crying::

alaaum

ท่าน อ.michiking ยังไงก็เทพเหมือนเคยนะครับ

keatmano

สานรัก ฯ  ... สาวปากแข็ง แต่หนุ่มเราแข็งกว่า

บ่าวกับนาย ... นายน้อยแข็งแรงจริงๆ คืนเดียวได้ตั้งขนาดนี้

Hawaalaew

อาซาโตะยังซึนเหมือนเดิมอย่ายอมแพ้นะนายหัวเห็ดเดี๋ยวก็ใจอ่อนเอง ส่วนชิองจังนี่ยังร้ายเหมือนเดิมเลยเล่นซะพระเอกหมดสภาพ แต่ก็อิจฉามันได้สาวสวยตั้งสองเอ้ยสามคนแต่ก็เหนื่อยแทนด้วย สงสารคุณหนูสุดแล้วบทนิดเดียวเองออกมาแค่สองช่องเอง อ.michikingใจร้ายเกินไปแล้ว

แมงโก้ส้นตีน

l3al3yl3ell

ซึนมาตั้งนานจบที่รดอดูดปัดโถ่ว์ ::Angry:: ::Angry::

...ขอบคุณมากๆครับเรื่องนี้สนุกมาก

goorboyI

กาก่าก้า ก๊าก๋า

แหม ทำเป็นซึนไปได้  ที่พูดกับที่ทำนี่โครตต่างกันเลย