ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Michiking] Koushoku Henshuu Azato-san : บ.ก.ร้อนรัก อาซาโตะซัง [Uncensored]

เริ่มโดย oswald, ธันวาคม 03, 2019, 03:43:34 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oswald

ตอนต่อของเรื่องนี้ครับ อ่านกันก่อนถ้ายังไม่ได้อ่านจะได้ไม่งง

>>บ.ก. สุดแสบ อาซาโตะซัง<<

หมายเหตุ ตอนที่ 3 ของอาซาโตะเพิ่งออกครับ รอดิบ+อันเซ็นอยู่

ผลงานอื่นๆของ Michiking

ซี่รี่ย์ บ.ก.
บ.ก.ปีศาจ ซาโต้ซัง
สุดยอด บ.ก. ซาโต้ซัง
บ.ก.มือใหม่ สึคิโมโตะซัง
บ.ก.แต่งงานใหม่ สึคิโมโตะซัง
ฝากรักไว้ในใจเธอ
บ.ก.สุดแสบ อาซาโตะซัง
บ.ก.ร้อนรัก อาซาโตะซัง <<คุณกำลังอ่านตอนนี้

ซี่รี่ย์บ่าวกับนาย
[1] สามเส้าบ่าวกับนาย
[2] บ่าวกับนายย้อนคืน
[3] รวมพลคน S&M
[4] บ่าวกับนายสุขสันต์
[5] บ่าวกับนายฝันหวาน -บทชิอง-

โดจิน Touhou
หม่าม้าอุด้งเกะ
พี่โคอิชิจัดให้
อธิษฐานร้อยครั้งกับซานาเอะซัง

อื่นๆ
สัมผัสรักจากยมฑูต

nekki

อ่านกี่ทีพี่หัวเห็ดเราแต่งตัวนี่ก็หล่อเปลี่ยนลุคไปเลย มิน่านางเอกถึงจำไม่ได้

nowhereman

noohun

อาซาโตะซังมีตั้ง3ตอน สุดยอด!!
อย่างนี้สินะที่ว่า ของดีมักมาช้า
ปล.อยากให้หัวหน้า บก.มีตอนต่อกับเขามั่ง

yopern

อ้าวตกลงเป็นไอ้แว่นเองหรอกหรอ แต่ไม่เป็นไรจัดไปแล้วนี่

Hungry

โถแว่น แต่งตัวนิดเดียวพระเอกเลย จบดูทะเลาะแต่น่าจะติดใจอยู่

MooOon

ขอบพระคุณมากๆครับ อ่านเเล้วคู่นี้น่ารักกันดี เเต่เสียด้าย

สาวๆเรื่องนี้เท่าที่ดูคงมีเเต่สาวใส่เเว่นผมดำสั้นละมั้งที่ดูใสๆ

นอกนนั้นเเต่ละคนนี่เหมือนหิว ผู้ชายยังไง ไม่รู้ เเต่ชอบ

นางเอกของตอนนี้สุดละ หุ่นดี สวย น่ารัก เเถมชอบรุกอีก

จริงๆอยากให้มีตอนของ หัวหน้าโลลิอีกนะ ^^

เรื่องนี้ยังมีผู้หญิงอีกคนนะครับ ที่ยังจิ้นอยู่ด้วย แต่อาจไม่ได้ผอมเพรียวหุ่นดีเหมือนสาวคนอื่นในเรื่องนี้น่อ

zasde

ขอบคุณครับ
อาซาโตะเกิดหลงชินโกะคงเข้ากันดีนะ แต่่งบก.นี้ร้ายใ่ช่เล่นเลยว่างแผนอยู่หมัดเลย

ipor

งานนี้ ชอบแกล้งเขานัก โดนไปไม่กี่ที ทำฟอร์ม เหม่พอโดนเต็มๆนี่คือยอมรีบจากใจเลยรึ หึๆๆๆๆ

Hawaalaew

จับแต่งตัวทำผมนิดหน่อย จากนายหัวเห็ดกลายเป็นโคตรพระเอกในทันที ไม่คิดว่าจะมีตอนที่3ออกมาด้วย คู่อื่นเขาแค่สองตอนเอง อยากอ่านตอนต่อของซาโต้ซังบ้าง ตอนสามหัวเห็ดเราเป็นฝ่ารุกสินะ
ปล. ในซีรี่ย์กอง บก.นี่รู้สึกจะมีตอนของนักเขียนสาวกับผู้ช่วยหนุ่มอยู่สองตอน จะแปลรึเปล่าครับ

ก็กะจะทำอยู่นะครับ แต่ขอพักซักแปปละกัน

Shine Muscat

l2aito

พี่เห็ดเราหล่อเอาเรื่องเหมือนกันนะเนี่ย
ได้กันขนาดนี้ ไม่ต้องไปหาคนอื่นแล้วม้าง  ::HoHo::

sutet

ติดกับดักสินะโดนเงาะถอดรูป เอ้ยหนุ่มถอดแว่นเข้าไป

jarabaman

พี่แว่นเราหล่อใช่ย่อยนะครับเนี่ย 

ชอบใจขนาดนี้ไม่ต้องอารมเสียหรอกครับ 555