ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สาวนักล่าแต้ม #11-12

เริ่มโดย Cabal_Master, มีนาคม 19, 2013, 07:28:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Cabal_Master

อ้างถึงอ่านตอนเก่าๆ ทางนี้เลยค่ะ

1  :  สาวนักล่าแต้ม #01    
2  :  สาวนักล่าแต้ม #02    
3  :  สาวนักล่าแต้ม #03    
4  :  สาวนักล่าแต้ม #04    
5  :  สาวนักล่าแต้ม #05    
6  :  สาวนักล่าแต้ม #6-9    
7  :  สาวนักล่าแต้ม #10    

สำหรับแต้มนี้ อั้มอยู่ ม.6 แล้วค่ะ เป็นช่วงที่ใกล้จะสอบเข้ามหาลัย ก็เลยไม่ค่อยมีเวลาไปล่าแต้มนักค่ะ สำหรับแต้มนี้ก็ เกิดขึ้นโดยที่อั้มไม่ได้ตั้งใจค่ะ เรื่องมันเริ่มจาก มีวันนึงที่อั้มไปอ่านหนังสือกับเพื่อนค่ะ อั้มก็ไปซื้อของที่ร้าน (พวกของกินน่ะแหละ) เดินไปคนเดียวค่ะเพราะไม่ไกลมาก ทีนี้ตอนที่กำลังเดินกลับก็มีผู้ชายคนนึงเดินตามมาค่ะ อั้มก็ไม่ได้ระวังอะไร เค้าก็เดินเร่งๆเข้ามา แต่อั้มก็ไม่ได้คิดอะไร คิดว่าเค้าคงจะเดินแซงไป แต่ปรากฏว่าเค้าเอาผ้ามาปิดจมูกอั้มค่ะ เป็นผ้าโปะยาสลบ อั้มก็พยามดิ้นๆ แต่สู้แรงไม่ไหว แล้วก็หลับไปตอนไหนไม่รู้ ตื่นมาอีกทีปรากฏว่าอั้มนั่งอยู่บนมอไซค์ค่ะ มีผู้ชายขับ แล้วอั้มนั่งกลาง แล้วก็มีผู้ชายอีกคนอยู่ท้าย อั้มก็ตกใจโวยวายบอกจะลงๆ ผู้ชายคนที่ซ้อนก็จับแขนอั้มไว้ค่ะ แต่อั้มก็ดิ้นๆ รถก็จะล้มๆ คนที่ขับก็บอก เฮ้ยจับไว้ดีๆหน่อย คนที่ซ้อนก็บอกมึงจอดเลยๆ กูจะจับไว้ไม่ไหวละ เค้าจับแขนอั้มแน่นมากขยับไม่ได้เลย คนขับก็จอดรถแบบเกือบจะล้ม เสร็จก็หันขวับมาต่อยท้องอั้ม อั้มจุกมากขยับไม่ได้เลยค่ะ คนขับก็บอกอีนี่ร้ายนักใช่มั้ย อีกคนก็บอกเฮ้ยไหนๆก็ตื่นมาแล้ว ลากเข้าป่าตรงนี้เถอะว่ะ คือตรงข้างถนนมันจะมืดๆ แล้วเป็นต้นไม้เยอะๆ อั้มก็ไม่คุ้นตาเลยว่าเป็นที่ไหน อั้มก็รวบรวมแรงพูด นี่ปล่อยฉันไปเถอะนะ แต่ทั้งสองคนก็ไม่ฟังค่ะ หิ้วปีกอั้มเข้าไปข้างทาง นี่ถ้าเป็นผู้หญิงทั่วไปอาจจะกลัวจนฉี่ราดไปแล้วก็ได้ค่ะ แต่อั้มกลับรู้สึกตื่นเต้นอย่างบอกไม่ถูก แต่ก็แอบมีกลัวนิดๆเหมือนกันค่ะ พอเดินเข้ามาสักพักเค้าก็วางอั้มลงบนพื้น จริงๆตอนนี้อั้มก็เริ่มหายจุกแล้วค่ะ แต่ก็แกล้งทำเป็นนอนนิ่งๆ ก็ถ้าขัดขืนอีกเดี๋ยวอั้มก็ได้เจ็บตัวอีกน่ะสิคะ อั้มก็ถาม ปล่อยฉันไปเถอะนะ จะเอาเงินไปก็ได้ ทั้งสองได้ยินก็หัวเราะค่ะ มันบอกเงินน่ะเอาอยู่แล้ว แต่ก่อนหน้านั้นขอเย็ดเธอก่อนนะจ๊ะน้องคนสวย แล้วก็หัวเราะค่ะ หน้านี่แบบยี้มาก เสร็จแล้วพวกมันก็รุมทึ้งเสื้อผ้าอั้มค่ะ ไม่เรียกถอดเพราะเล่นฉีกออกจนขาดหมดเลย จนอั้มเหลือแต่ตัวเปลือยเปล่า พวกมันเห็นก็ทำตาโตใหญ่เลยค่ะ โหอีนี่มึงมีของดีขนาดนี้ เดี๋ยวพวกกูจะเย็ดให้หนำใจเลย แล้วก็หัวเราะค่ะ อั้มก็บอกอย่านะ อย่านะ แต่ไม่ได้ขยับตัวค่ะ พวกมันคงเข้าใจว่าอั้มจุกอยู่ จัดการทั้งดูดนม ทั้งแยงหีอั้มใหญ่เลยค่ะ อั้มก็จำไม่ค่อยได้แล้วเพราะตอนนั้นหลับตาเลยค่ะ มันเสียวมาก รู้แต่ว่าโดนทั้งบีบนม ดูดนม ดูดปาก เลียหี เอานิ้วแยงหี แยงรูตูด เล่นเอาอั้มเสร็จไปสองสามครั้งแน่ะค่ะ แล้วจู่ๆพวกมันก็หยุดไป อั้มก็ลืมตาดู ปรากฏว่าทั้งสองกำลังจัดการถอดกางเกงตัวเองออกค่ะ มันมืดมองไม่ค่อยเห็นแต่อั้มก็พยายามจ้องดูค่ะ คนนึงควยยังไม่แข็งแต่ดูอันใหญ่พอสมควรเลยค่ะ อีกคนแข็งโด่แล้วค่ะ เสร็จคนที่ควยยังไม่แข็งก็เอาแท่งควยมายัดใส่ปากอั้มค่ะ แล้วก็กระเด้าใหญ่เลย อั้มก็คิดในใจว่าเอ ถ้าอั้มกัดมันจะขาดไหมนะ แต่ก็ไม่ได้ทำนะคะ ส่วนคนที่ควยแข็งไม่พูดพร่ำทำเพลงค่ะ จับขาอั้มยกขึ้นแล้วกระแทกควยเข้ามาในหีอั้มแบบไม่ให้ตั้งตัวเลยค่ะ ทีเดียวมิดด้ามเลยมั้ง เข้ามาลึกมาก เล่นเอาอั้มจุกไปหมดเลย เสร็จแล้วก็เริ่มเย็ดค่ะ อีกคนก็กระเด้าปากอั้มจนควยแข็งโด่อยู่ในปากละ ทีนี้มันหันหลังค่ะ แล้วก็ก้มลงไปดูดนมอั้ม ตูดมันก็มาอยู่ตรงหน้าอั้มพอดีค่ะ อั้มงี้ต้องหันหน้าหนีเลย กลัวจะมีอะไรออกมาจริงๆ อีกคนนึงก็เร่งกระแทกหีอั้มใหญ่เลยค่ะ เล่นเอาอั้มน้ำแตกไปครั้งนึงเลย ก่อนที่มันจะเร่งปั่บๆๆแล้วฉีดน้ำอุ่นๆเข้ามาในรูหีอั้มเยอะมากค่ะ เสร็จอีกคนก็บอกเสร็จแล้วก็หลีกไป ตากูมั่ง แล้วก็เข้าแทนที่เพื่อนมันเลยค่ะ อั้มก็จ้องดูควย ใหญ่กว่าคนแรกจริงๆด้วยค่ะ มันก็จับท่อนควยจ่อที่รูหีอั้มแล้วก็แทงพรวดเข้ามาเลยค่ะ อั้มงี้เสียวซี้ดเลย เสร็จแล้วมันก็เริ่มเย็ดค่ะ ส่วนอีกคนควยห้อยลงแล้วค่ะ อั้มก็ปล่อยให้มันทั้งเย็ดทั้งบีบนมไปตามสบายค่ะ หลับตาเลยเสียวมาก ในใจคิดอยากให้บีบนมเยอะๆหน่อย จะได้โตๆกะเค้าบ้าง อิอิ สักพักมันก็ใกล้เสร็จ ซอยถี่ๆแล้วก็ปล่อยน้ำเข้ามาค่ะ อั้มรูสึกว่ามันพุ่งชนด้านในแรงมาก เสร็จแล้วมันก็ถอนควยออกค่ะ อั้มก็เสร็จไปหลายครั้งเหมือนกันล่ะ แล้วพวกมันก็จัดการใส่กางเกง ส่วนอั้มนอนดูค่ะ ยังไม่ได้ลุก เสร็จพอมันกำลังจะไป คนนึงก็บอก เดี๋ยวๆ กูขอถ่ายรูปผลงานเอาไว้หน่อย อีกคนก็บอกเร็วๆนะเว้ย อั้มก็บอกอย่านะ อย่าถ่าย ขอร้อง มันก็ไม่สน ควักมือถือออกมา เพื่อนมันก็บอก ไม่ต้องห่วง ชั้นถ่ายเก็บไว้ดูเล่นๆ ไม่เอาไปเผยแพร่หรอก ขอแค่เธอให้ความร่วมมือเท่านั้น อั้มก็บอกจริงๆนะ อย่าถ่ายหน้านะ สัญญานะ มันก็พยักหน้า อั้มก็เลยอ้าขา แหกหีให้ถ่ายกันเต็มที่เลยค่ะ แต่พยายามหันหน้าหนีเต็มที่เหมือนกันเพราะกลัวจะโดนเอาไปโพสลงเวบแล้วเพื่อนๆหรือพ่อแม่จะเห็นเข้า พอมันถ่ายจนพอใจแล้วก็หนีไปเลยค่ะ ที่เลวที่สุดคือมันเอากระเป๋าอั้มไปด้วยนี่สิ แย่แน่เลยค่ะทีนี้

ohodaya