ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สาวนักล่าแต้ม #18-20

เริ่มโดย Cabal_Master, มกราคม 04, 2014, 03:04:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Cabal_Master

อ้างถึงอ่านตอนเก่าๆ ทางนี้เลยค่ะ

1  :  สาวนักล่าแต้ม #01    
2  :  สาวนักล่าแต้ม #02    
3  :  สาวนักล่าแต้ม #03    
4  :  สาวนักล่าแต้ม #04    
5  :  สาวนักล่าแต้ม #05    
6  :  สาวนักล่าแต้ม #6-9    
7  :  สาวนักล่าแต้ม #10    
8  :  สาวนักล่าแต้ม #11-12    
9  :  สาวนักล่าแต้ม #13    
10  :  สาวนักล่าแต้ม #14    
11  :  สาวนักล่าแต้ม #15    
12  :  สาวนักล่าแต้ม #16    
13  :  สาวนักล่าแต้ม #17    

คราวนี้เป็นเรื่องที่เกิดขึ้นในวันส่งท้ายปีเก่าค่ะ ซึ่งมีงานนัดรวมเพื่อนที่เรียนห้องเดียวกันสมัยมัธยมต้น ห้องที่อั้มเรียนเพื่อนๆจะค่อนข้างสนิทกันหลายคนค่ะ เลยมีการนัดเจอกันอยู่ทุกปี ซึ่งอั้มก็ไปบ้างไม่ไปบ้าง แต่ปีนี้เป็นปีที่อั้มไป อั้มก็ใส่ชุดธรรมดาๆ ออกเซ็กซี่นิดๆ เป็นเดรสสน้ำเงินชิ้นเดียว แขนกุด ผ่าร่องอกลึกหน่อย กระโปรงยาวเลยก้นไปนิดหน่อยค่ะ กะจะอวดร่องอกนิดหน่อย (ก็คนมันมีนมอ่ะนะ) แล้วก็เปิดหวอให้เต็มที่เลยค่ะ ชุดชั้นในอั้มใส่สีขาวเข้าคู่กัน เค้าว่าใส่สีดำจะดูเซ็กซี่กว่าแต่อั้มชอบใส่สีขาวเพราะมันเห็นชัดดีค่ะ งานเลี้ยงจะเป็นแบบชิวๆ กินกันที่บ้านเอกซึ่งเป็นเพื่อนคนนึงนี่แหละ (อั้มไม่สนิทเท่าไหร่) ก็สนุกสนานเฮฮากันเต็มที่ ยาวตั้งแต่ทุ่มกว่าๆ ถึงประมาณสี่ทุ่มเลยค่ะ คนก็เริ่มทยอยกลับกันเกือบหมดแล้ว เหลือแต่เอกที่เป็นเจ้าของบ้าน ทู (ผู้ชายผิวคล้ำๆ ตัวไม่สูง เตี้ยกว่าอั้มอีก) แฟร์ (ผู้ชายผิวขาวๆหน่อย แต่ไม่ถึงกับขาวมาก หุ่นดี) แล้วก็อั้ม รวมเป็น 4 คนค่ะ ต่างคนก็ต่างดื่มกันมาพอสมควร อั้มเองก็เริ่มเมาหน่อยๆ แต่กะว่ามาทั้งที จะอยู่จนแยกย้ายกัน ช่วยเอกเก็บของด้วยค่ะ ทีนี้พวกเราก็นั่งคุยกัน คุยไปคุยมาอยู่ดีๆ ทูก็เสนอว่า "เรามาเล่นเกมกันไหม" อั้มก็ถาม "เกมอะไร" ทูก็บอก "เรามาเป่ายิงฉุบกัน ใครแพ้ก็เป่ายิงฉุบกันต่อ คนที่แพ้ที่สุด 1 คนจะต้องถอดเสื้อผ้าออก 1 ชิ้น ใครล่อนจ้อนก่อนแพ้" ทีนี้ทุกคนก็ตาโตเลยค่ะ อั้มก็บอกว่า "ไม่เอา หนาวจะตาย" เอกก็รีบพูดขึ้นมา "งั้นเราย้ายไปเล่นในบ้านละกันนะ" แล้วทั้งสามก็พยักหน้าแล้วเดินเข้าไปเลยค่ะ อั้มก็เหมือนถูกมัดมือชกก็เลยต้องเข้าไปด้วย ยอมรับว่าตื่นเต้นค่ะ แล้วก็อยากลองด้วย ก็เลยไม่ได้ปฏิเสธอะไรอีก พอเข้ามาในบ้านเราก็เริ่มเล่นกันเลย ปรากฏว่าครั้งแรกอั้มก็แพ้เลยค่ะ ทั้งสามคนก็ร้อง ถอดเลยๆ อั้มก็ถอดชุดเดรสออกเลยค่ะ เนื่องจากมันเป็นชิ้นเดียว ก็เลยเหลือแต่ชุดชั้นใน ทั้งสามคนก็แบบ มองกันตาโตเลยค่ะ (จริงๆ จะถอดรองเท้าก่อน แต่ไม่แน่ใจว่านับไหม) ทูก็ชมใหญ่เลย บอกว่าอั้มหุ่นดีจัง อั้มก็ยิ่งตื่นเต้นค่ะ รอบต่อมาปรากฏว่าเอกแพ้ค่ะ เอกก็ถอดเสื้อออก ไม่ค่อยมีกล้ามค่ะ มีแต่ไขมัน 55 รอบต่อมาปรากฏว่าทูแพ้ค่ะ ทูก็จับขอบกางเกง (เค้าใส่กางเกงวอร์ม) ดึงลงพรวด ควยก็เด้งผึงออกมาเลยค่ะ อั้มก็ตกใจ (แต่ไม่กรี๊ดนะ) ก้มลงไปมอง ก็เห็นกางเกงในกองอยู่ที่ข้อเท้าค่ะ สรุปว่าทูถอดทั้งกางเกงนอกและกางเกงในพร้อมกันเลย แต่อีกสองคนก็เงียบไม่ท้วงอะไรค่ะ แฟร์ก็แซว "ควยโด่เชียวนะมึง" ทูไม่ตอบอะไรแต่จับควยถอกเบาๆ รอบต่อมาปรากฏว่าอั้มแพ้ค่ะ ทุกคนก็จ้องมาที่อั้ม "ถอดเลย ถอดเลย" แหม พร้อมใจกันเหลือเกิน ด้วยความที่เมาด้วยเลยทำให้อั้มไม่ตื่นเต้นมากเท่าไหร่ อั้มก็ปลดตะขอยกทรงออกและถอดอย่างรวดเร็วด้วยสีหน้าธรรมดาๆ เหมือนกับที่ถอดตอนจะอาบน้ำทุกครั้ง แต่ที่ต่างไปคือมีผู้ชาย 3 คนนั่งจ้องนมเราแบบตาไม่กระพริบเลย "โห อั้มนมสวยจังเลย" "โนตม นมโตด้วย" เพื่อนๆก็แซวกันใหญ่ค่ะ จนอั้มรู้สึกทั้งเขินแล้วก็เสียว "อุ๊ย หัวนมแข็งด้วย" แฟร์ที่อยู่เงียบๆมาตลอดก็แซวด้วยค่ะ "บ้า พอละๆ รีบๆเล่นกันต่อเถอะ" อั้มรีบตัดบท รอบต่อมาปรากฏว่าแฟร์แพ้ค่ะ เค้าก็ถอดเสื้อออก กล้ามนี่เป็นมัดๆเลย เล่นเอาอั้มจ้องตาเขม็งเลยค่ะ รอบต่อมาปรากฏว่าแฟร์แพ้อีก เค้าก็ถอดกางเกงออก เหลือแต่กางเกงใน แต่เป้างี้ตุงเลยค่ะ ควยคงใหญ่ใช่ย่อยเลย อั้มใจเต้นตึกตักเลยค่ะ รอบต่อมาปรากฏว่าเอกแพ้ "ขอถอดกางเกงในนะ" เค้าพูดออกมา "แล้วจะถอดยังไงวะ" ทูถาม เอกไม่ตอบอะไรแต่จัดการปลดกางเกงตัวเองออกแล้วรูดลงไปกองที่ข้อเท้าทั้งกางเกงและกางเกงในเลย ควยของเค้าก็ดีดผึงออกมา มันแข็งโด่ชี้มาทางอั้มเลย อันไม่ใหญ่แต่หัวบานมาก (ตอนนี้อั้มแอบหันไปมองของทู มันหดห้อยลงไปแล้ว) เสร็จแล้วเอกก็หยิบกางเกงในออก แล้วก็ใส่กางเกงกลับเข้าไป แต่ดันไม่รูดซิปค่ะ ควยที่แข็งโด่ก็ทะลุโผล่รูซิปออกมาผงกหัวหงึกๆ อั้มตอนนี้รู้สึกเงี่ยนมากๆ อยากจะโดนควยพวกนี้เสียบจริงๆ พอเป่ายิงฉุบรอบต่อไปอั้มก็ออกแต่กระดาษค่ะเพราะอยากแพ้ สุดท้ายก็แพ้จริงๆ อั้มลุกขึ้นยืนแล้วรูดกางเกงในลงพรวดไปกองที่ข้อเท้าเลยค่ะ ทั้งสามคนก็จ้องกันตาไม่กระพริบเลย "หีสวยจริงๆ สุดยอดเลย" เอกชม "ไม่มีขนด้วย เหมือนของเด็กเลย" ทูพูดเสริม อั้มนี้แฉะไปหมดแล้วค่ะ "ตกลงว่าอั้มแพ้แล้วใช่ไหมคะ" อั้มก็ถาม แต่ปรากฏว่าแฟร์รีบบอก "ยังครับ ยังเหลือรองเท้าอยู่นี่นา" แล้วก็ชี้มาที่เท้าอั้ม ทุกคนก็พยักหน้า "งั้นก็เล่นกันต่อ" อั้มก็นั่งลงเลยค่ะ แต่คราวนี้อั้มเปลี่ยนท่านั่ง จากตอนแรกนั่งขัดสมาธิบนพื้น เป็นนั่งชันเข่า แล้วแยกขาออก ให้เห็นหอยกันชัดๆเลยค่ะ ทุกคนนี้จ้องแบบอยากจะกินมาก อั้มก็ออกกระดาษตลอดเหมือนเดิม แต่คราวนี้ปรากฏว่าแฟร์แพ้ค่ะ (คือเค้าตั้งใจให้แพ้แน่ๆ) แฟร์ก็ลุกขึ้นถอดกางเกงในออก แท่งที่อัดแน่นอยู่ข้างในก็ดีดผึงออกมา อั้มงี้ตาโตเลยค่ะ มันอันใหญ่และปูดโปนมาก ทั้งน่ากลัวทั้งน่าลองจริงๆ "ผมแพ้แล้วครับ" แฟร์พูด แต่อั้มรีบแย้ง "ยังเหลือรองเท้าอยู่ค่ะ" แฟร์ก็เลยเงิบ เราก็เล่นกันต่อ คราวนี้อั้มเอาจริง กะให้แพ้ให้ได้ แล้วสุดท้ายอั้มก็แพ้จริงๆ อั้มลืมตัวแสดงท่าทางแบบดีใจสุดๆ (คนอื่นๆคงงง) อั้มรีบถอดรองเท้าออกแล้วก็พูดว่า "อั้มแพ้แล้ว ขอโดนลงโทษด้วยการให้ทุกคนดูข้างในตัวอั้มแบบชัดๆละกันนะคะ" แล้วอั้มก็กางขา 180 องศาเลย แล้วก็ถ่างหีออกแบบให้กว้างสุดๆ เท่าที่ทำได้ ทุกคนก็จ้องกันใหญ่เลย สุดท้ายแฟร์ก็บอก "ทนไม่ไหวแล้ว!!" แล้วก็ลุกมากดตัวอั้มเลยค่ะ เล่นเอาอั้มหลังกระแทกพื้นเลย แล้วก็จับท่อนควยจ่อที่รูหีอั้มแล้วแทงพรวดเข้ามาอย่างแรงเลย อั้มไม่ทันตั้งตัวก็จุกสิคะ อันใหญ่ซะขนาดนั้น จากนั้นแฟร์ก็ซอยถี่ๆ อั้มงี้ครางไม่เป็นภาษาเลย เสียวมากค่ะ เอกกับทูก็จัดการถอดเสื้อผ้าตัวเองจนหมดแล้วก็เข้ามาร่วมแจม เอกจับควยยัดพรวดเข้ามาในปากเลยค่ะ อั้มก็ทั้งอมทั้งดูดอย่างอร่อยเลย ส่วนทูก็จับมืออั้มไปจับที่ควยเค้า อั้มก็รูดควยให้ ส่วนทูก็ทั้งขยำทั้งดูดหัวนมอั้มอย่างเอาเป็นเอาตายเลย สักพักแฟร์ก็เกร็งกระตุก ปล่อยน้ำอุ่นๆเข้ามาเต็มรูหีเลย พอแฟร์ถอนควยออกไปเอกก็ดึงควยออกจากปากอั้มเข้ามาเสียบรูหีแทน แต่ยังไม่ทันจะกระเด้าทูก็จับเราทั้งคู่พลิก กลายเป็นเอกนอนหงาย อั้มนอนคว่ำ (ควยยังคาอยู่ในรูนะ) เสร็จแล้วทูก็จับควยแทงเข้ามาในรูก้นค่ะ อั้มร้องกรี๊ดด้วยความเจ็บ อันนี้เจ็บจริงๆ เล่นเอาอารมณ์หายไปเยอะเหมือนกัน แต่สุดท้ายก็เริ่มหายเจ็บค่ะ โดนกระเด้าทั้งด้านหน้าด้านหลังพร้อมๆกันแบบนี้เล่นเอาอั้มเสร็จแบบเร็วมากเลยค่ะ ไม่นานทูก็เสร็จ ฉีดน้ำเข้ามาในลำไส้เลยค่ะ แล้วเอกก็เสร็จตามมา ปล่อยน้ำเข้ามาในรูหี ผสมกับน้ำเชื้อของแฟร์จนล้น ไหลออกมานอกรูหีเลย เสร็จแล้วอั้มก็ใช้มือรูดควยทูแล้วก็เลียไข่ เร่งปลุกให้มันตื่นค่ะ (ไม่กล้าอมค่ะ) ระหว่างนี้คนอื่นๆก็เขี่ยหัวนมอั้มเล่นบ้าง ใช้นิ้วแหย่รูหีเล่น เขี่ยเม็ดแตดบ้าง จนอั้มเสร็จไปเหมือนกัน จนในที่สุดควยทูก็ฟื้นคืนชีพ ทูจับควยแทงเข้ารูหีอั้มแล้วเย็ดกันท่าหมา อั้มงี้เสียวมากค่ะ ทั้งรูดทั้งเลียให้เอกกับแฟร์ที่เอาควยมาจ่อตรงหน้าอั้ม คราวนี้ทูซอยนานมากจนแฟร์แทบจะน้ำแตกในปากอั้มอยู่แล้ว สุดท้ายทูก็เสร็จจนได้ค่ะ กระแทกฉีดน้ำเชื้อเข้ามาในรูหีอั้มเลย จากนั้นเอกกับแฟร์ที่ฟื้นตัวแล้วก็ผลัดกันเย็ดอั้มอีกรอบค่ะ สุดท้ายอั้มโดนทั้งสามคนเย็ดไปกี่รอบไม่รู้ค่ะ รู้แต่อั้มเสร็จหลายครั้งมาก จนแทบไม่มีแรง นอนสลบอยู่บนพื้นเลย ดีที่อั้มตื่นขึ้นมาก่อนคนอื่นๆ (แต่ก็เกือบเที่ยงวันเลย) อั้มเลยรีบเก็บข้าวของแต่งตัวแล้วก็ออกมาเลยค่ะ เจอกันครั้งหน้าจะเป็นไงไม่รู้นะ แต่ปกติก็ไม่ได้ติดต่อกันอยู่แล้ว คงไม่เป็นไรค่ะ