ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 11 - ห้องหอ

เริ่มโดย assasin008, กันยายน 02, 2016, 09:50:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ผมควรจะทำอย่างไรดี (ขอไม่ลงรายละเอียดในคำถาม คำตอบ นะครับ เดี๋ยวจะสปอยคนอ่าน)

ลุยเลย เสี่ยงเป็นเสี่ยง เร่งให้เร็วหน่อยล่ะกัน
หยุดไว้ก่อน อย่าได้เสี่ยงเด็ดขาด เดี๋ยวเป็นเรื่องขึ้นมาจะแย่ เพิ่งจะหวานกันมา อย่าให้ขมทีหลัง
ลองเสี่ยงดู แต่แอบ ๆ สักหน่อย อย่าให้โจ่งแจ้ง

tacklove

โอย! บอกตามตรงนะลุ้นมากเลยกลัวหนอนน้อยไม่ทำงาน แต่ที่ลุ้นมากก็ยัยแป้งอ่ะ สงสารก็สงสาร ยังไม่อยากให้ความลับแตกตอนนี้อ่ะ

633sqd

คราวนี้ตัดสินยาก หาทางเอาเองนะหนุ่ม ::Glad::

phisuiti

elviswhat

ขอบคุณมากครับ ท่านแอสรอติดตามต่อครับ

therasak

กรรมย่อมส่งผลเสมอเพลย์เซฟก่อนดีกว่า

JJJJJJJJJ

จัดเต็มไปเลย
อ้างว่า นอนฟังเพื่อนเล่นเสียวแล้วทนไม่ไหว ต้องมาขอขย่ม  ::DookDig::

Thank you very much

wata19

::JubuJubu::เป็นผู้ชายที่โชคดีสุดๆ ขอให้นายโชคดีอย่างนี้ตลอดไปนะนายหนุ่ม พ่อคนดีมีแว่นวิเศษ

attosang

ช่วยแป้งกับนิ้วไปก่อนครับจะได้ชักมือกลับทัน

nunjaiya

จัดหนักไปเลยครับ เพราะยังไงเรื่องนี้น้องโบก็ต้องรู้อยู่แล้ว แค่จะช้าหรือเร็เท่านั้น

pandabb

aty13

แป้งก็อยากได้ความรักบ้าง ค่อยๆทำแบบแอบๆ ดีกว่าครับ รีบไปได้มันส์แต่ไม่ได้ใจ แต่ถ้าไม่ทำอาจจะเสียแป้งไปก็ได้

arkira

ขอบคุณครับ สนุกมาก ตื่นเต้นตามไปด้วยเลย

sarawalee0967

ขอบคุณมากครับท่าน ถ้าลุยเลยแล้วโปกี้ออกมาเห็นละ ถ้าผลมันเป็นลบละ เพื่อนรักแอบเอาแฟนตัวเองมันน่าเจ็บใจนะ ถ้าไม่ช่วยเลยก็เกินไป

navy868

แอบๆไปก่อนอย่าโจ่งแจ้งเกินไป...เชื่อว่าอีกไม่นานน่าจะได้แพ็คคู่

phenix

อดใจไว้แอบกับโบกี้ได้อารมณ์สุดๆแล้ว...แอบกับแป้งอีกคนยิ่งจะตื่นเต้นมากขึ้น ::Fighto:: ::Fighto::