ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 11 - ห้องหอ

เริ่มโดย assasin008, กันยายน 02, 2016, 09:50:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ผมควรจะทำอย่างไรดี (ขอไม่ลงรายละเอียดในคำถาม คำตอบ นะครับ เดี๋ยวจะสปอยคนอ่าน)

ลุยเลย เสี่ยงเป็นเสี่ยง เร่งให้เร็วหน่อยล่ะกัน
หยุดไว้ก่อน อย่าได้เสี่ยงเด็ดขาด เดี๋ยวเป็นเรื่องขึ้นมาจะแย่ เพิ่งจะหวานกันมา อย่าให้ขมทีหลัง
ลองเสี่ยงดู แต่แอบ ๆ สักหน่อย อย่าให้โจ่งแจ้ง

eka1325

โบกี้ก็ดี แป้งก็ดี อยากมีแบบนี้จัง

sunnie06

รอโบกี้หลับก่อนดีกว่า เพื่อความชัวร์

กำพล

ได้ทั้งสองคนเดี๋ยวก็ไม่แข็งอีกหรอก

80241624

รอนานแต่คุ้มค่ากับการรอคอย

legacy

ข้อ 3 ดีกว่า คราวนี้มันเสี่ยงไปนิด เดี๋ยวหัวใจวาย

sthanya

ให้แป้งขย่มเลย รอตั้งรับอย่างเดียว ขอบคุณครับ

harzard

จัดต่อไปเลยครับ คล่อมซะขนาดนั้นแล้ว  ::Fighto::

mdock

ตัวเลือกแต่ละข้อยากจริงๆครับ ::Cheeky::

kongrith

ลุยต่อเลยก็ดีนะ เผื่อจะได้กินแซนวิช ต้องลองเสี่ยงดูนะหนุ่ม

gatcha

naitoom

"เราไม่เคยปล่อยตัวกับผู้ชายคนไหนเลยนะ หนุ่มเป็นคนแรก แล้วเราก็หวังว่าจะเป็นคนเดียว หนุ่มเข้าใจเราใช่หรือเปล่า"

โบกี้พูดออกมาขนาดนี้แล้ว ระวังๆไว้หน่อยก็ดี ถึงแป้งจะเป็นเพื่อนสนิท เวลาหึงขึ้นมา เพื่อนก็เพื่อนนะ...ระวัง

kenwin

แอบๆนะ อย่าโจ่งแจ้งมากเกินไป

peddo

เลือกข้อสามไม่ต้องคิด เผื่อแผ่กันครับ สุดท้ายโบกี้จะเข้าใจ แป้งอาจแก้สถานการณ์ให้เองครับ ขอบคุณครับ

olemantu

น้องแป้งใจถึงและใจกล้าดี..ทำตัวเป็นกิ๊กที่ดีมาก ๆด้วย..นายหนุ่ม สมควรหาวิธีให้รางวัลเธอ

biggiggog

ของแบบนี้มันต้องเสี่ยงกันหน่อย
มาถึงขนาดนี้แล้ว
::Sweat:: ::Sweat::
ขอบคุณมากๆครับ