ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 11 - ห้องหอ

เริ่มโดย assasin008, กันยายน 02, 2016, 09:50:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ผมควรจะทำอย่างไรดี (ขอไม่ลงรายละเอียดในคำถาม คำตอบ นะครับ เดี๋ยวจะสปอยคนอ่าน)

ลุยเลย เสี่ยงเป็นเสี่ยง เร่งให้เร็วหน่อยล่ะกัน
หยุดไว้ก่อน อย่าได้เสี่ยงเด็ดขาด เดี๋ยวเป็นเรื่องขึ้นมาจะแย่ เพิ่งจะหวานกันมา อย่าให้ขมทีหลัง
ลองเสี่ยงดู แต่แอบ ๆ สักหน่อย อย่าให้โจ่งแจ้ง

zannaty

สนุกคุ้มกับการรอคอยจริงๆ จัดสวิงกิ้งซักตอนครับผม

bounced

สถานการณ์บีบคั้นมาก น่าสนใจจริงๆว่าจะเกิดอะไรต่อ

ขอบคุณมากๆครับนักเขียนอันดับหนึ่งในใจผม

Kris.

จัดก่อนเคลียทีหลังเลยคร้ายบบบบ ::Shy::

Thor

ลุยต่อครับ ทำเนียนเป็นแบบว่าหนุ่มถูกแป้งลักลับก็ได้ โบกี้มาเห็นก็ไม่ว่าอะไรเพราะทั้งสองคนเป็นเพื่อนที่สนิทกันมากๆ  ::Yes!::

vjeab

ลุยไปก่อนครับ ให้น้องเขาเสร็จไปก่อน แอบฟังมานามคงเต็มที่แล้วใช้เวลาไม่นาน

pinmonkey

โอวรักโบกี้เสียดายแป้ง รวบสองเลยละกันครับ

contractor

แกล้งหลับหนุ่มแล้วปล่อยให้แป้งควบเองจะได้ไปเครียกับโบกี่ได้ว่าเค้าเปล่าน่าเขามาเองเขาเปล่าชวนหน่าแป้งจึ้นเองอัคิอุคิ

alwayz

ตัดสินใจไปต่อยากจริง โบกี้เข้าห้องน้ำเป็นกันเปิดทางหรือเปล่า โบกี้กับแป้งสนิทกันขนาดนี้น่าจะรู้กันอยู่แล้ว ลุยต่อเลยไม่ต้องยั้ง

sejin

ขอบคุณครับ แต่ถ้าเนียนไปโบกี้ต้องมาเจอแน่เลย

whitegrow

จัดเลยครับ แล้วเร่งให้เร็วแทน น่าจะทันๆ

avazon

ไม่ต้องเลือกแล้ว ท่าน พาพวกผม ทิ่มเลย 

lasazka

kasor7

อ่านไปอ่านมายิ่งชอบ ในการดำเนินเรื่องแบบรสรักในวัยเรียน  สนุกดี

sixdevil7

จัดหนักแป้งต่อเลยรอโบกี้ตื่นมีสวิงแน่.....ขอบใจมากครับ