ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 11 - ห้องหอ

เริ่มโดย assasin008, กันยายน 02, 2016, 09:50:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ผมควรจะทำอย่างไรดี (ขอไม่ลงรายละเอียดในคำถาม คำตอบ นะครับ เดี๋ยวจะสปอยคนอ่าน)

ลุยเลย เสี่ยงเป็นเสี่ยง เร่งให้เร็วหน่อยล่ะกัน
หยุดไว้ก่อน อย่าได้เสี่ยงเด็ดขาด เดี๋ยวเป็นเรื่องขึ้นมาจะแย่ เพิ่งจะหวานกันมา อย่าให้ขมทีหลัง
ลองเสี่ยงดู แต่แอบ ๆ สักหน่อย อย่าให้โจ่งแจ้ง

peat

เรื่องเลยเถิดมาขนาดนี้..ก็จัดให้แป้งซักดอกก่อนล่ะกัน..

neuneu

ขอบคุณนะครับพี่ นี้ห้องหอนะมีผู้หญิงกี่คนก็เหมือนกัน

killerman34

Play Safe ครับเพื่อความสบายใจ ให้แป้งอัดอั้นอีกนิดนึงไว้ไปจัดหนักๆดีกว่า :3 ::Dribbling::

pangtong

ลุยเลยครับ
จัดไปอย่างไว ทำไมผมรู้สึกแป้งน่ารักกว่าอีก :)

taton

ลุยไปเลย..ช้าอยู่ไย...ขอบคุณมากครับ

pamafry

คู่นี้ไว้ใจไม่ได้ครับ โบรู้ว่าเพื่อนนอนอยู่ข้างๆนี่ก็คงรู้แหละว่าไม่ได้หลับอยู่แล้ว น่าจะลองใจกันอีก โหวตงดไปก่อนครับ
โสดดดด!!

lamom

ขอบคุณครับ สนุกมาก สมที่รอคอย

ponggunyuki2527

Smuck Norr

ช่วยสักหน่อยละกันฮะ เสี่ยงนิดๆพอทีสีสัน 555

ksatan

samsung014

น่าสงสารแป้งจริงๆ ถ้าลุยไปเลยก็น่าจะทันมั้ง อิอิ

sixdevil7

สุดยอดเลยครับรอมาหลายวัน...ขอบใจมากครับ

koper2sunfad

คุ้มค่ากับที่รอ แต่ยังไงก็อย่าลืม XO นะครับ

xxio2010

ขอบคุณมากครับ จัดเต็มเลยครับ