ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 11 - ห้องหอ

เริ่มโดย assasin008, กันยายน 02, 2016, 09:50:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ผมควรจะทำอย่างไรดี (ขอไม่ลงรายละเอียดในคำถาม คำตอบ นะครับ เดี๋ยวจะสปอยคนอ่าน)

ลุยเลย เสี่ยงเป็นเสี่ยง เร่งให้เร็วหน่อยล่ะกัน
หยุดไว้ก่อน อย่าได้เสี่ยงเด็ดขาด เดี๋ยวเป็นเรื่องขึ้นมาจะแย่ เพิ่งจะหวานกันมา อย่าให้ขมทีหลัง
ลองเสี่ยงดู แต่แอบ ๆ สักหน่อย อย่าให้โจ่งแจ้ง

nongoo144

ได้อ่านแค่ตอนโหวตนะครับ
จัดเต็มเลยครับไหนๆๆก้ไหนๆๆแล้วให้มาเห็นเลยยิ่งดี
แต่......นั่นอยู่ที่ท่านแอสครับ ::DookDig::

mahnarak

ขอบคุณมากครับ สนุกจริง ๆ ลุ้นทุกตอนเลยครับ

immortalrune

ขอบคุณมากครับ เป็นการเดินเรื่องตามใจผู้อ่าน แนวดีครับ

exaram

เลือกยากแฮะตอนนี้ ว่าแต่แว่นนี่นับเวลา12ช.มรีชาร์ทใหม่นี่เริ่มนับตั้งแต่เริ่มกดปุ่มหรือหลังจากหมดฤทธิ์แว่นครับ ขอบคุณมากครับ

feleeona

ของคุณคับถ้าเป็นผมนี้มีเท่าไรใส่ให้หมด

gameboy

ทางแรกเลย ปล่อยให้แป้งทำไปเลย
เห็นใจแป้งที่ต้องเก็บอารมณ์เอาไว้ เลยขอเลือกทางแรกล่ะกัน

tripplet

แอบๆทำจะดีกว่านะคับ .... อย่างน้อย ก็ ไม่โจ๋งครึ่ม .... สมกับ เป็นกิ๊ก แอบซ่อนแอบ .... 

micky

ขอบคุณครับ อดเปรียวไว้กินหวาน หรือแอบพาไปข้างนอก ในรถ

salavin

เอาสายกลางละกัน ฮี่ๆๆ ขอบคุณครับ

boymm

สนุกมากครับ เชียร์ให้ลุยต่อครับ

darkdd1999

ควรลุยครับ เสี่ยงเป็นเสี่ยง ดีไม่ดีมีได้คู่

zamakarn

review1972

อ่านไปจินตนาการตามไปถึงสภาพแวดล้อมในเรื่อง เล่นเอาหนอนน้อยแข็งโป้กแทบระเบิด สุดยอดจริงๆครับ

thum2520

เอาแค่ช่วยแบบ เนียน ๆ ครับ ไว้จัดหนักวันหลังครับ

wasawat

ผมมารอเรื่องนี้ที่หน้าบอร์ดทุกวันเลย fcท่านนักฆ่าครับ