ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 11 - ห้องหอ

เริ่มโดย assasin008, กันยายน 02, 2016, 09:50:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ผมควรจะทำอย่างไรดี (ขอไม่ลงรายละเอียดในคำถาม คำตอบ นะครับ เดี๋ยวจะสปอยคนอ่าน)

ลุยเลย เสี่ยงเป็นเสี่ยง เร่งให้เร็วหน่อยล่ะกัน
หยุดไว้ก่อน อย่าได้เสี่ยงเด็ดขาด เดี๋ยวเป็นเรื่องขึ้นมาจะแย่ เพิ่งจะหวานกันมา อย่าให้ขมทีหลัง
ลองเสี่ยงดู แต่แอบ ๆ สักหน่อย อย่าให้โจ่งแจ้ง

asiakook

โบกี้น่าจะรู้ว่าแป้งแกล้งหลับ แอบเข้าไปหลบเช็คพฤติกรรมแหงๆ  ::Ahh:: ขอบคุณครับ

Deep Sea

ปักหมุดไว้ในดวงใจอีกเรื่องหนึ่งเลยครับ สนุกน่าติดตามมากๆ

Skyioi

ขอบคุณ​ครับ​
งานนี้ต้องหาทางฟิตร่างกายสินะ

grozothe

เพิ่งจะสัญญากันหมาดๆ ข้อ 2 กับ 3 นี่น่าจะเป็นตัวเลือกที่ดีที่สุดแล้วแฮะ

mrt006

อย่าเสี่ยงเลยเดี๋ยวซวยอดเอาดาวหมาลัยเป็นเมียนะ ใจเย็นไว้เพื่อง ::DookDig:: ::DookDig::

golfnapong

ไม่น่าจัดก่อนเสี่ยงเกินไป รอใช้แว่นอัดความทรงจำใหม่ก่อน ค่อยจัดเต็มแพ็คคู่ ::WooWoo:: ::WooWoo:: ::WooWoo:: ::WooWoo::

lucyjung

แอบเนียนไปครับ ชิมเปรี้ยวแล้วกินหวาน

koike2869

ขอบคุณในน้ำใจคับ เรื่องยาวเลยทีนี้

tokkatoramma

ขอบคุณครับ สามคนผัวเมียนี้ทำผมลุ้นตลอด ::HoHo::

earlybird

songsak

ขอบคุณครับ ผมโหวต3ครับ ลองดูเผื่อจะเนียนๆได้ต้องลุ้น

junkdog1

::Bloody::ลุ้นเลยต่อไปไงเนี่ย ขอบคุณครับ

medsay

เป็นผมจะยัดไปก่อนแต่นอนตะแคงเอาพอโบออกก็หยุดทำเป็นหลับ พอโบหลับก็จัดแป้งต่อ อิอิ ขอบคุณครับท่านแอส

chanky2007

แป้งทนมาก รอจนได้โอกาส ต้องเอาให้คุ้ม
สงสารแป้งเลย
ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

tanee

เล่นไม่ออมแรงๆมันก็ตกเป็นธรรมดา