ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่2

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 22, 2016, 08:15:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

common

เนื้อเรื่อง logic ดีครับ น่าติดตามมากๆ ขอบคุณครับ

coolkid2

กำลังนึกอยู่เลยว่าจะได้อ่านต่อวันไหน มาเร็วมากเลยครับ ขอบคุณนะครับ

razormoo

snoox

::KO:: นี่กว่าจะครบA-Z ก-ฮ นี่จะต้งเสียแรงไปเท่าไหร่กันน้าาา ลุ้นต่ ครับ สนุกมากๆ รอไรท์อัพอยู่นะครับ

nongza02

ขอบคุณมากครับ
เนื้อหากำลังเข้มข้นเรย จะได้ฟันสาวเลสแล้ว จัดหนักๆๆให้หายเป็นเลสเรยนะ

zeropp

birddybdy

ขอบคุณครับท่าน

กำลังรอตอนต่อไปอยู่เลย

ยิ่งอ่านก้อยิ่งสนุกขึ้นครับ

เนื้อเรื่องแต่ละตอนนี่แซบมากครับ

kopXIIII

เงื่อนไขแต่ละข้อนี่ ทำเอาพระเอกปวดหัวไม่ใช่ย่อย
ที่สงสัยคือ ตัวตนอีกคนนี่ใคร
เหมือนเป็นด้านมืดของพระเอกหรือเปล่า
และรู้การใช้พลังได้อย่างไร?
ทิ้งปมให้งงเล่นแล้วสิ

elfin001

ขอบคุณครับ เห็นเงื่อนไขที::Crying:: 

bluetear

วิธีใช้พลังน่าสนใจมากครับ   ::Glad::

toremo002

ขอบคุณครับ รออ่านอยู่นะครับ ลงเรื่อยๆนะครับ😊

joker socool

อ้างจาก: wapwap เมื่อ ธันวาคม 22, 2016, 10:56:18 หลังเที่ยง
ต้องตามช่วยพระเอกเราลุ้นซะละ
ว่าแต่ท่านผู้เขียนเตรียมนางเอกตัวอักษรต่างๆไว้ครบรึยังครับ  ::Sweat::
หุๆบอกเลยว่ามากมายครับ

ball20

shadowfier

มีสาวมาไม่ขาดสายเลยพระเอกเรา สุดยอก อังดฤษ 26ตัว ไทยอีก 44 ตัว อุอุ

shadow5

ยัง งง กับเรื่องเงื่อนไขอยุ่ครับ แต่อ่านหลายๆๆรอบก้อเข้าใจขึ้นบ้าง รอค่อยๆๆตีความจากตอนต่อไปอีกนะครับ ขอบคุณผลงานดีๆๆนะครับ รอชมตอนสามเลยครับงี้