ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จอมพลังช้างเผือก : The First Protector ตอนที่ 5

เริ่มโดย DR.MAN, กุมภาพันธ์ 01, 2017, 10:48:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gainuz

Thank you very good

7/2/2560

อ้างจาก: gainuz เมื่อ กุมภาพันธ์ 03, 2017, 08:10:29 ก่อนเที่ยง
Thank you very good
จอมพลังช้างเผือก : The First Protector ตอนที่ 5( 1 ปี  7/2/2560-7/2/2561)
ผิดเงื่อนไขการรีพลายห้องนี้ แบนไปนะเรา และมักง่ายก๊อปตอบแบบนี้อีกหลายโพสต์

offroad

เหมือนเข้าไปอยู่ในห้องกาลเวลา แบบdragonball แต่สลับขั้วจากเวลาเดินช้าเป็นเดินเร็วมว๊ากกกกก

pegolf

ก้องมาไม่ทันสงครามซะแล้ว แต่ก็เริ่มเจอฮีโร่คนอื่นๆ สงสัยจะมีการรวมตัวกันเพื่อกอบกู้โลกแน่ๆเลย

kabyala

งานนี้ต้องก้องเท่านั้นที่จะเฉลยความลับว่าใครกันแน่ที่ข่มขืนองค์หญิง ภาคนี้คงจะเป็นภาคความเป็นมาของตัวลระครแต่ละตัวใช่ไม่คับ ขอบคุณครับ

artmanna

เริ่มรวบรวมเพื่อนรวมทีม เพื่อหยุดสงคราม สนุกมากเลยครับ หวังว่าคงไม่หายไปนานนะครับ กลับมาไวๆ คนดีๆยังรอท่านอยู่อีกเยอะครับ  ::Crying::

yumer

ก้องจะแก้ไข อะไร ได้เยอะหรือป่าว ได้เพื่อน เพิ่มมาอีกกี่คนนะ ครับ ขอขอบคุณครับ

therasak

การเหลื่อมซ้อนของมิติเวลา น่าสนใจดีนะครับ ที่นำจุดนี้มาใช้เพื่อให้เห็นความเปลี่ยนแปลงอย่างรวดเร็วของเรื่อง ชอบวิธีการนี้ครับ

pongsap

strikef.

ขอบคุณครับ ท่านก้องสนุกเพลินไปหน่อย เวลาก็เดินเร็วจริงๆ เลย ถ้าได้ห้องกาลเวลาแบบดราก้อนบอลนะ เหตุการณ์นองเลือดแบบนี้ก็คงไม่เกิดขึ้น 555 สู้ๆ ครับ

yoyoman

ขอบคุณครับ รู้สึกว่าตอนนี้เริ่มเชื่อมเข้ากับเนื้อเรื่องหลักแล้ว ยังน่าติดจตามเหมือนเคยเลยนะครับ

biggiggog

ยอมรับว่าใจหายเลยครับ แต่ก็เข้าใจครับว่ากำลังใจเป็นสิ่งสำคัญ
ถ้ามันขาดหรือหายไปทุกอย่างก็สดุด
ก็ต้องยอมรับกันไป ยังไงก็ต้องขอบคุณในน้ำใจที่มีมาให้
หวังว่าคงได้ติดตามผลงานของท่านอีกนะครับ
ขอบคุณมากๆครับ ::JubuJubu::

ppeak

หายไปรับพลังสองวัน เวลาในโลกจริงถึงกับผ่านไปสองปีเชียว น่าเสียดายมาไม่ทันช่วยในสงคราม แต่หลังจากนี้ต้องมันส์แน่ๆ ตัวละครฮีโร่ปรากฎตัวมาแล้ว รวมเรื่องกันได้เยี่ยมมากครับ ขอบคุณมากๆ

4ylnox

ชอบจินตนาการในการแต่งเรื่องนี้มากครับ ไม่ว่าผู้แต่งจะนำมาลงต่อหรือไม่ ก็ขอให้แต่งไว้ให้จบนะครับ หวังว่าจะมีโอกาสได้อ่านในวันนึงครับ

yoot2499x

ไม่ว่าจะเป็นเรื่องหลักอย่ง Vector หรือตอนเสริม คุณภาพเยี่ยมทุกเรื่องครับ

acdzee

เนื้อหาสนุกน่าติดตามครับถึงไม่มีฉากxxxก็ตามอ่่านครับ