ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พ่อเลี้ยงมือหนึ่ง ตอน เริ่มคนแรกลูกคนเล็กแม่เด็กอวบ

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 31, 2017, 08:56:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nano1234

เรื่องใหม่ที่น่าติดตามมากๆ 
สนุก เร้าใจ และลุ้นไปกับนักจิตบำบัดจอมอึด
ปล. สูตรนาลูกกลอนมีที่ไหนบ้าง อยากได้มั่ง

goza13

pongsap

อิจฉาบุญส่งอายุ 68 แล้วยังได้เปิดซิงลูกบุญธรรม เก่งจริง

olemantu

ส่งของขวัญปีใหม่ให้ครั้งละหลาย ๆตอน ชื่นชอบ กับงานของท่านนะครับ

tarokub

kvachira

แนวพระเอกสูงวัยดูกำลังมาแรงนะครับ ขอบคุณมากครับบร๊ะเจ้า

tcm12599

testman

เรื่องใหม่มาอีกแล้ว

เห็นใจคุณโจ๊กนะ เรื่องโดนก๊อปไปลง แต่ผมคิดว่า ยังไงเราคงหนีไม่พ้นปลิงพวกนี้หรอก จะกี่เรื่อง จะห้ามยังไง มันก็ต้องมีหนึ่งคนในพันคนทำอยู่ดี
อย่ายอมแพ้ครับ ถ้ามัวแต่ท้อใจกับคนพวกนี้ เรื่องที่เราพยามยามสร้างสรร นั่งนึกพล๊อต แต่งเติม เขียน คงไม่เหลือ
อยากให้คิดว่า เราเขียน ยังไงเราก็ได้ ได้ขัดเกลาฝีมือ ได้ใช้สมอง ได้ทำอะไรที่เราอยากทำ เรื่องปลิง เราพยายามทำเต็มที่แล้ว แต่ปลิงก็คือปลิง ถ้ามัวแต่รอมันสูญพันธ์ ผมว่าเราคงล้มหายตายจากกันไปก่อนพอดี

สู้ ๆครับ

sorasl

lnwsa

ขอบคุณมากครับ สำหรับนี้ ใว้เรียนจบทำงานแล้วค่อยมาเขียนต่อกะได้ เปนกำลังใจให้ครับ

บักทอม

ttrate123

por774

หาอ่านมานานครับ เรื่องแนวนี้ แถมแม่เป็นใจด้วยแบบนี้กวาดหมดบ้านแน่