ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sabusuka] Please Sleep With My Boyfriend ช่วยนอนกับแฟนฉันที 2 [แปลโดย Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 03, 2019, 10:38:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

siwapeeza

ทำไมอยู่ดีๆสาวแว่นก็เข้ามาละนี่แถมตั้งกล้องซะด้วย ต้องมีไรแน่ๆเลย

สุดท้ายโดนซ้อนแผนอึ้งไปเลย 555

แต่เมื่อไหร่พระเอกจะได้จัดนางเอกนี่

ปล. ตอนหน้าจัดอาจารย์หุ่นซะบึ้มหรอนี่

patrict

Napassorn

สาวแว่นนี้ต้องร้อนแรงมากแน่ๆ ต่อไปคงมีการสวิงในสภานักเรียนกันแน่นอน

maxzader

::Doubt::  ยิ่งอ่านแอบจิตตกปวดตับไปเรื้อยๆ แต่สนุกดีครับน้องแว่นมาแบยร้อนแรงเลยทีเดียว

ใส่ไวอาก้า เพื่อแผนให้เขาเลิกกันที่ไหนได้เขารักกันยิ่งกว่าเดิม 55  ตอนหน้านี้รอเลยครับเหมือนจะทีเด็ดอาจานคนนี้ 555

-taro-

แผนท่านประธาน  อีกรึเปล่าเนี่ย

————————————————
กลายเป็นเข้าทางเลย

Win-win ทั้งสามคน

worachat39

แผนนางเอกชัวๆ ให้เลขามากินพระเอกให้ดูแน่นอนครับ แต่นางเอกคิดเรื่องอย่างว่าแต่ทำไมไม่คิดว่าตัวเองจะโดนทำแฮะ

อ้าวไม่ใช่แผนประธานเรอะ แต่ก็ดันไปเข้าแก๊บประธานแทนเลย เลขานี่ลีลาเด็ดอยู่นะครับ ตอนต่อไปอาจารเปลี่ยวสินะครับ 555

sevennine

จากที่ดูเมื่อตอนที่แล้วประธานอยู่เบื้องหลังเรื่องนี้อีกรึเปล่าเนี่ย สรุปเป็นประธานซินะที่จะช่วยให้พระเอกได้ทุกคน
จบแบบนี้เลยนะเลขาจัดฉากให้ตัวเองถูกข่มขืนเพื่อประธานจะได้เกลียดพระเอกแต่สุดท้ายคดีพลิกเลยประธานชอบมากกว่าเดิมอีก
แต่ตอนต่อไปนี่คือจัดการครูแล้วจะมาจัดการประธานเลยรึเปล่านะน่าติดตามยิ่งนัก

panu bird

sim2000

คุณมาคิ ก็คงรู้ว่าแฟนพระเอกชอบแนวนี้สินะ เลยจัดยามาล่อเลย

จริงๆ ดันไม่รู้ซะได้ เอิ่ม จะแบล็คเมล แต่ลืมศึกษาข้อมูลสินะเนี่ย

joulez

อ้าวทำไมเลขาหั้ยเอาง่ายๆแบบนี้หรือว่ารู้คบกับประธานเลยมาให้ฟันแก้เงี่ยนเพราะรู้นิสัยประธาน

เดาผิด!!จะมีสวิงกะนางเอกมั้ยนะ

garmon

สาวแวานน่าจะชอบนางเอกเลยกะยั่วพระเอกเพื่อไม่ใก้ยุ่งกะนางเอกมั้ง

eka1325

ถอดแว่นปุบจากสาวเรียบร้อย กลายเป็นสาวเซ็กซี่เลย สุดยอดมาก นี้เป็นแผนของนางเอกหรือป่าวนะ สุดยอดมาก
เลขาประธานกะว่าจะเอาไปฟ้องกลายเป็นนางเอกชอบมีซ็อคเลยงานนี้ พระเอกสบายเลยได้สาวอีกคน แบบนี้เปิดฮาเร็มได้เลย

oakvanilla

นี้นางเอกไปไล่บอกเพื่อนไว้หมดแล้วหรือสภานร.มันหื่นกันหมดทุกคนเลยกันแน่
ประธานนร.จะโรคจิตไปแล้วนะ ยิ่งเจอตัวอย่างตอนต่อไปยิ่งอยากอ่าน อยากลุ้นให้พระเอกได้กับประธานนร.โอย ตื่นเต้น

anontatum

คนที่2 ก็เข้ามาหาเเงโดยไม่ลังเล พระเอกนี้ก็ดีเหมือนกันเนาะ ไม่ต้องไปดิ้นรนหาที่ไหนไกล 555

DUYY2

BOSS ด่านสองมาแล้ว ติดไอเท็มให้ก่อนด้วยย สุดดด
เกมส์พลิก คาดเดาผิดไปเลยผม